ਮਕਰ ਸੰਕ੍ਰਾਂਤੀ ਤੇ ਬਦਲੇਗਾ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਆਪਣੀ ਚਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਕੀ ਰਹੇਗੀ ਦਸ਼ਾ

Uncategorized

[ad_1]

14 ਜਨਵਰੀ 2024 ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਖੁਦ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਦੇਸ਼ ਅਤੇ ਦੁਨੀਆ ਵਿਚ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੁੰਭ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਮੂਲ ਤ੍ਰਿਏਕ ਚਿੰਨ੍ਹ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਲਗਭਗ ਢਾਈ ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਲਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀ ਤਬਦੀਲੀ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਇਸ ਦਾ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਤੇ ਕੀ ਅਸਰ ਪਵੇਗਾ।

ਮੇਖ- ਸ਼ਨੀ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਿਆਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤਰੱਕੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਪਾਰੀ ਹੋ ਤਾਂ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਫਸਿਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਿਸ ਮਿਲੇਗਾ। ਉਧਾਰ ਜਾਂ ਉਧਾਰ ਨਾ ਲਓ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।
ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ- ਸ਼ਨੀ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕੈਰੀਅਰ, ਨੌਕਰੀ ਜਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਵਾਹਨ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕਿਰਪਾ ਰਹੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।


ਮਿਥੁਨ- ਸ਼ਨੀ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਨੌਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਪਲੰਘ ਤੋਂ ਅਜ਼ਾਦੀ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਪਰ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੀਆਂ ਪੌੜੀਆਂ ਚੜ੍ਹਦੇ ਰਹੋਗੇ। ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਸੁਖਾਵੇਂ ਰਹਿਣਗੇ।
ਸਿੰਘ- ਸੂਰਜ ਚਿੰਨ੍ਹ: ਸ਼ਨੀ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਮਿਠਾਸ ਵਧੇਗੀ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ ਸ਼ਨੀ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ ਬਸ਼ਰਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ।

ਕੰਨਿਆ-ਸ਼ਨੀ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਛੇਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲੇ-ਜੁਲੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਹੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ- ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਚੌਥੇ ਘਰ ‘ਚ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਸੱਤ ਸ਼ਨੀ ਧੀਅ ਵੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਹ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਜਾਇਦਾਦ ਸੰਬੰਧੀ ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਿੱਚ ਚਿੰਤਤ ਰਹੋਗੇ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਆਂ ਬਦਲਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ 10 ਵਾਰ ਸੋਚੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *