14 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਪੁੱਤਰ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ ਸੂਰਜ, ਚਮਕਣਗੇ ਇਨ੍ਹਾਂ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ

Uncategorized

[ad_1]

ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦਾ ਰਾਜਾ ਸੂਰਜ 14 ਜਨਵਰੀ, 2024 ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤਰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਸਾਹਸ, ਆਤਮਾ, ਸ਼ਕਤੀ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਆਦਿ ਦਾ ਕਾਰਕ ਮੰਨਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਸੂਰਜ ਇੱਕ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਦੂਜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸਨੂੰ ਸੰਕ੍ਰਾਂਤੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। 14 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਸੂਰਜ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ ਤਾਂ ਇਸ ਦਿਨ ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਮਕਰ ਸੰਕ੍ਰਾਂਤੀ ਦਾ ਤਿਉਹਾਰ ਮਨਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਸੂਰਜ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਪਿਤਾ ਹੈ, ਫਿਰ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਦੁਸ਼ਮਣੀ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਦੁਸ਼ਮਣ ਸ਼ਨੀ ਅਤੇ ਸੂਰਜ ਦਾ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਈ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ। ਸੂਰਜ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਾਰ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤਰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ ਮਹੀਨੇ ਤੱਕ ਉਸੇ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਜਾਣੋ ਸੂਰਜ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਨਾਲ ਕਿਹੜੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ਲਾਭ-

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ- ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸੂਰਜ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ਬਦਲਾਅ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰੀਅਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤੀ ਨਾਲ ਕੋਈ ਕੰਮ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।
ਮਿਥੁਨ- ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸੂਰਜ ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਕਰੀਅਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਇੱਕ ਮਹੀਨੇ ਤੱਕ ਵਧੀਆ ਚੱਲੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਧਨ ਅਤੇ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ।

ਕਰਕ- ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸੂਰਜ ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਅਣਵਿਆਹੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਵਿਆਹ ਦੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਬਣਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਅਚਨਚੇਤ ਧਨ ਲਾਭ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ
ਮਕਰ- ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਹੀ ਸੂਰਜ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਵੱਡੇ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਦਲਾਅ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਸਿਹਤ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਰਾਹ ਖੁੱਲ੍ਹੇਗਾ

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *