15 ਜਨਵਰੀ ਲਈ ਪ੍ਰੇਮ ਰਾਸ਼ੀ : ਜਾਣੋ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮ ਅਤੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਲਈ ਸੋਮਵਾਰ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹਿਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਲੈਣ-ਦੇਣ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਗੁੱਸੇ ਅਤੇ ਗੁੱਸੇ ਵਰਗੇ ਹਾਲਾਤ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਹੋਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਥੋੜੀ ਵਿਗੜ ਜਾਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਸਰਤ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਇੱਛਾਵਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਮਰੂਨ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ — ਅੱਜ ਤੁਲਸੀ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ, ਇਸ ਨਾਲ ਆਰਥਿਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਠੀਕ ਹੋਣਗੀਆਂ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ: ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕੋਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਫਸਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਅਤੇ ਬਾਹਰ ਦੋਹਾਂ ਥਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਿਭਾਓਗੇ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਸੁਲਝ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਛਾਤੀ ਦੇ ਰੋਗ ਸੰਭਵ ਹਨ। ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਪਹਿਲੂ ਮੱਧਮ ਹਨ.
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਘਰ ਦੇ ਦੱਖਣ ਕੋਨੇ ‘ਚ ਕੇਲੇ ਦਾ ਪੌਦਾ ਲਗਾਓ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ: ਮਿਥੁਨ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਵੀ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਵੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ, ਅਤੇ ਆਮਦਨ ਦੇ ਹੋਰ ਸਰੋਤ ਬਣ ਜਾਣਗੇ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਦਖਲ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀਆਂ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਰਹੇਗਾ। ਸਨੇਹੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਯਾਦਗਾਰ ਪਲ ਬਣਨਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਹਰਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਨੂੰ 1 ਕਿਲੋ ਤਿਲ ਅਤੇ ਗੁੜ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਕੁਝ ਜਾਂ ਮੌਕਾ ਅੱਜ ਖਿਸਕ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਖਿੱਚਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਕਦਰਾਂ-ਕੀਮਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰੰਪਰਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਜ਼ੋਰ ਦੇਵੋਗੇ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਬਾਰੇ ਸਿਖਾਓਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਘਰ ਦੇ ਦੱਖਣ ਕੋਨੇ ‘ਚ ਕੇਲੇ ਦਾ ਪੌਦਾ ਲਗਾਓ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਅਚਾਨਕ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਗੱਲਬਾਤ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਗੱਲ ਵੀ ਵੱਡੇ ਵਿਵਾਦ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਇਸ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰੋ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਉਲਝ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਪੀਪਲ ਦੇ ਰੁੱਖ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ: ਕੰਨਿਆ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਹੋਣਗੇ। ਸ਼ਾਂਤ ਮਨ ਨਾਲ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਇਹ ਦਿਨ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਗਤੀਵਿਧੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ ਅਤੇ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਇਕਾਂਤ ਅਤੇ ਆਤਮ ਨਿਰੀਖਣ ਵਿੱਚ ਬਿਤਾਓ। ਆਪਣਾ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ‘ਤੇ ਦਿਓ। ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਵਿਚ ਨਾ ਉਲਝੋ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਕੰਮ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ ਤਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਪੈਸੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਕਮਜ਼ੋਰ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਖਰਚਿਆਂ ਨੂੰ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਹੀਂ ਵਰਤਣੀ ਚਾਹੀਦੀ। ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਕੁਝ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਬੋਲੀ ਦੀ ਮਿਠਾਸ ਅਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਵਿਵਹਾਰ ਦੁਆਰਾ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਦੱਖਣ ਦਿਸ਼ਾ ‘ਚ ਸਰ੍ਹੋਂ ਦੇ ਤੇਲ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ, ਇਸ ਨਾਲ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਹੋਵੇਗੀ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੌਧਿਕ ਹੁਨਰ ਨਾਲ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਘਰੇਲੂ ਸਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵਿਵਾਦ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਨਾ ਕਰੋ। ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗਲਤ ਰਸਤਾ ਦਿਖਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਰੋਮਾਂਸ ਦਾ ਮੌਸਮ ਅੱਜ ਥੋੜਾ ਖਰਾਬ ਜਾਪਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਉਮੀਦਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ।
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਆਦਿਤਿਆ ਹਿਰਦੈ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਸਹੁਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅਣਜਾਣ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਭਰੋਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਗੁਆਂਢੀ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਵਾਹਿਗੁਰੂ ਦੀ ਯਾਦ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਜਿਹਾ ਨਾ ਹੋਵੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦਾ ਭਲਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਮੁਸੀਬਤ ਨੂੰ ਗਲੇ ਲਗਾ ਲਓ। ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਵੱਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਲਾਭ ਦੇਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਨੂੰ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਲੈਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਭੂਰਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਪੂਜਾ ਪਾਠ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਮਨ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੁਰਿਆਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਤੋਹਫ਼ੇ ਜਾਂ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕੋਈ ਵੀ ਜੋਖਮ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਪਏਗਾ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਬੇਲੋੜੇ ਜੋਖਮ ਵਿੱਚ ਪਾਵੇ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਅਟੁੱਟ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਚਿੱਟਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣਾ ਗੁਆਚਿਆ ਪਿਆਰ ਵਾਪਸ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚੇ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਭੈਣ ਦਾ ਪਿਆਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕਰੇਗਾ। ਪਰ ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ‘ਤੇ ਆਪਣਾ ਗੁੱਸਾ ਗੁਆਉਣ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਦਿਲਚਸਪੀਆਂ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਮੌਕਿਆਂ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਣਗੇ। ਜੋਖਮ ਉਠਾਉਣ ਦੇ ਵਿਚਾਰ ਆਉਣਗੇ। ਟੀਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਬੇਲੋੜੀ ਦੁਬਿਧਾ ਵਿੱਚ ਫਸੇ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਅਤੇ ਅਣਸੁਲਝੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਆਰਥਿਕ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮੀਨ (ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ): ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਦਬਦਬੇ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਯੋਜਨਾ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਦਿੱਕਤ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਕਾਰਜ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਬਦਲਾਅ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਵੀ ਜਲਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਚਿੰਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਿਰਾਸ਼ ਕਰੇਗੀ। ਊਰਜਾ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਅਸੀਂ ਧੀਰਜ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਰਪੇਸ਼ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਨੂੰ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪਾਰ ਕਰ ਲਵਾਂਗੇ। ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਪੀਲਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਚੌਰਾਹੇ ‘ਤੇ ਚੌਰਾਹੇ ‘ਤੇ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ।

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *