20 ਜਨਵਰੀ ਮੇਖ ਅਤੇ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੈਤਿਕ ਸਬੰਧਾਂ ਦੀ ਚਰਚਾ, ਕਿਸ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ਪੈਸਾ, ਜਾਣੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮੇਖ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਪਹਿਲਾਂ ਚੰਗੀਆਂ ਅਤੇ ਮਾੜੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਫਿਰ ਉਸ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਸਖਤੀ ਦਾ ਪਾਲਣ ਨਾ ਕਰੋ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਘਟਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਕੰਮ ਦੇ ਦਬਾਅ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ੀ ਦੇ ਪਲ ਲਿਆਵੇਗਾ। ਅਜਿਹਾ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਇਕੱਲੇ ਹੋ. ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਮਦਦ ਦਾ ਹੱਥ ਵਧਾ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਉਹ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਦਦ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਭੂਰਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਲਾਲ ਚੂੜੀ ਦਾਨ ਕਰੋ ਜਾਂ ਲਾਲ ਕੱਪੜਾ ਪਹਿਨੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਅਤੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਓਗੇ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਚ ਵੱਡਾ ਬਦਲਾਅ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੁਆਉਣ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੇਗਾ। ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾ ਸਮਝ ਸਕਣ ਪਰ ਸਬਰ ਰੱਖੋ, ਜਲਦੀ ਹੀ ਉਹ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝ ਲੈਣਗੇ। ਯਾਤਰਾ ਲਈ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲਾਭ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਲਾਲ ਝੰਡਾ ਲਗਾਓ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ: ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਂ ਕੱਢੋਗੇ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਸਮਾਜਿਕ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਇਸ ਨਾਲ ਨਾ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡਾ ਦਬਾਅ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗਾ ਸਗੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਝਿਜਕ ਵੀ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੰਗਣੀ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮੰਗੇਤਰ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਚੰਗਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਹੁਣ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਅੱਜ ਅਜਿਹੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਜਿਸ ਵੱਲ ਤੁਰੰਤ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ – ਅੱਜ ਨਵ ਗ੍ਰਹਿ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਧਿਆਨ ਦੇਣਗੇ। ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਨਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਹੋਵੋਗੇ. ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ਾਂ ਨਾਲ ਪਾਰਟੀ ਕਰਨ ਦੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਾਥੀ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਲਈ ਆਪਣੀ ਬੁੱਧੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ-ਹਰਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੇ 108 ਨਾਮਾਂ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਲੀਓ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤੀ ਦੀ ਗਹਿਰਾਈ ਨੂੰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਦੋਸਤੀ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਬਦਲਣ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਨ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜਿਆਂ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰਨਗੇ। ਕੋਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬੇਲੋੜਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓਗੇ। ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਮੁਸ਼ਕਲ ਸਮੇਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਅੱਜ, ਧਿਆਨ ਅਤੇ ਧਿਆਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਅਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤ ਰੱਖੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦੇ ਨਾਲ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਉਹ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਖੂਬਸੂਰਤ ਜਗ੍ਹਾ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਮੁਲਾਕਾਤ ਖੁਸ਼ੀ ਨੂੰ ਦੁੱਗਣੀ ਕਰ ਦੇਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨਾਲ ਸਾਂਝੇ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਵਾਹਨ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਦਾ ਵਰਤ ਰੱਖੋਗੇ ਤਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਜਾਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਭਰਾ ਤੁਹਾਡੀ ਸੋਚ ਨਾਲੋਂ ਵੱਧ ਮਦਦਗਾਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਆਰ ਦੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੰਕੇਤ ਮਿਲਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਸਾਲ ਦੇ ਬੀਤਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਚੈਰਿਟੀ ਅਤੇ ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਦਲਾਅ ਤੁਹਾਡੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਚੰਗੇ ਹੋਣਗੇ। ਠੰਡ ਦਾ ਮੌਸਮ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਮਾਰ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਘਰ ‘ਚ ਗਾਇਤਰੀ ਮੰਤਰ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਲੋਕ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ਨਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸੰਕੋਚ ਕਰੋਗੇ। ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਲਓ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸੋਚ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦੀ ਹੈ। ਸਹੀ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਅਤੇ ਲਾਭਕਾਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਡਾਕਟਰੀ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲੇ ਨਾ ਲਓ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਛਤਾਉਣਾ ਨਾ ਪਵੇ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਪਸ਼ੂਆਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਦਿਓ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਮੌਕੇ ਲੈ ਕੇ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਹਰ ਪਾਸੇ ਤਾਰੀਫ ਹੋਵੇਗੀ। ਅਤੇ ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਵੱਕਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾਏਗਾ. ਤੁਹਾਡਾ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚਿੰਤਤ ਰਹੇਗਾ। ਸੁੱਖ-ਦੁੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਬਣੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜਾਂ ਪੁਰਾਣੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਪਾੜਾ ਹੋਰ ਡੂੰਘਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਸਮੇਤ ਹੋਰਨਾਂ ਦਾ ਵੀ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ। ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਯੋਗਾ ਅਤੇ ਸੈਰ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਿਹਤਮੰਦ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਕੇਸਰ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਕੰਮ ਦਾ ਕੋਈ ਦਬਾਅ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਦੇ ਜਸ਼ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਗੱਡੀ ਚਲਾਉਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਗੱਡੀ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਵਧੇਰੇ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਥੋੜੀ ਦਿੱਕਤ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਲੰਘੇਗਾ। ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਬਿਆਨ ਦੇਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਤੈਅ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।ਨਾਲ ਹੀ, ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਵਿਚਕਾਰ ਤਣਾਅ ਹੋਰ ਵਧਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸ਼੍ਰੀ ਸੂਕਤ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ, ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡਾ ਹੈ, ਕੁੰਭ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਪੋਜ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਜਵਾਬ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਿਆਹ ਦੀ ਗੱਲ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ, ਗੱਲ ਚੱਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਜਾਂ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਹਰ ਪਾਸੇ ਤਾਰੀਫ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੰਦਰੁਸਤ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਨਵੀਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਇੱਕ ਦਿਲਚਸਪ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੀ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਗਾਂ ਜਾਂ ਘੋੜੇ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਕੰਮ ਕਰਨਗੇ, ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦਿਨ ਨਹੀਂ ਚੱਲਦਾ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਅਨੈਤਿਕ ਸਬੰਧਾਂ ਬਾਰੇ ਚੁੱਪ-ਚੁਪੀਤੇ ਬੋਲਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਪੈਸਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਦੇ ਸਵਾਗਤ ਦੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦੇਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਨੂੰ ਕੰਬਲ ਅਤੇ ਭੋਜਨ ਦੇ ਦਿਓ ਤਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

:- Swagy jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *