22 ਜਨਵਰੀ 2024 ਮਕਰ- ਕੁੰਭ, ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਉਲਝਣਾ ਨਹੀਂ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮਹਿੰਗਾ ਪਵੇਗਾ, ਜਾਣੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ – ਉਪਾਅ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ ਮੇਖ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ। ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਧ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਇਸ ਤੋਂ ਕੀ ਲਾਭ ਲਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਟੀਚੇ ਤੋਂ ਭਟਕ ਨਾ ਜਾਓ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਖੁਸ਼ੀ ਲਈ ਇੱਕ ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰੋ. ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜਿਆਂ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰਨਗੇ। ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਮੁਕਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ, ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਕਤੀ ਵਧੇਗੀ। ਅਚਾਨਕ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਦੇ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ-ਲਾਲ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਅਤੇ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦਾ ਸਿਮਰਨ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਯਾਤਰਾ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੇਂ ਕੱਪੜੇ ਅਤੇ ਗਹਿਣੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦਾ ਡਰ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਊਰਜਾ ਦਾ ਪੱਧਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਪਰ ਮਹਿੰਗੀ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ। ਵੱਖੋ-ਵੱਖਰੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਵਿਚਕਾਰ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ, ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓਗੇ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਗੱਲ ਦੇ ਵੇਰਵਿਆਂ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਦੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਚਿੱਟਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਖੀਰ ਚੜ੍ਹਾਓ ਤਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੁਰਾਣੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਲਈ ਲੜਨਾ ਪਵੇਗਾ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਤਾਜ਼ਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਇੰਟਰਵਿਊ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਤੋਂ ਤੋਹਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਨਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਨੂੰ ਦੁਰਵਾ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਕੋਈ ਤਿਉਹਾਰ ਮਨਾਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਓ। ਦੋਸਤ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਇਕੱਠੇ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਮਸਤੀ ਕਰਨਗੇ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ ਅਤੇ ਪੂਰਾ ਆਰਾਮ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦਿਓ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਵਾਦ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿਰੋਧੀ ਹਾਰ ਜਾਣਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿੱਤੀ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਤਣਾਅ ਨਾ ਲਓ। ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਨੁਕਸਾਨ ਝੱਲਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਦੇ ਬੰਧਨ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਸੀ ਸਤਿਕਾਰ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕੰਮ ਦਾ ਦਬਾਅ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਮਤਭੇਦ ਤਣਾਅ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਚਿੱਟਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਗਰੀਬਾਂ ਨੂੰ ਕੰਬਲ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਬਿਨਾਂ ਸੋਚੇ-ਸਮਝੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਲਈ ਸੀਮਾਵਾਂ ਤੈਅ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਵੱਖੋ-ਵੱਖਰੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਵਿਚਕਾਰ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਈ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਪੈਸਿਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਕਦਮ ਚੁੱਕਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਜਾਂਚ ਕਰੋ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਊਰਜਾ ਖਰਚ ਕਰੋ, ਪਰ ਉਹਨਾਂ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਚੋ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਲੈਣਾ-ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝਦੇ ਹੋ। ਅੱਗੇ ਚੱਲਦਿਆਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸ਼ਖ਼ਸੀਅਤ ਦੀ ਉਦਾਰਤਾ ਨੂੰ ਵੀ ਨੋਟ ਕਰੋਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਜਾਮਨੀ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਗਾਇਤਰੀ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ: ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ਜਾਂ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਹਨਾਂ ਮੌਕਿਆਂ ਨੂੰ ਨਾ ਗੁਆਓ। ਇਹ ਸਫਲਤਾਵਾਂ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਵੀ ਲੈ ਕੇ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੀ ਹਾਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਮਨੋਬਲ ਵਧੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਾਮ ਕਰਨ ਅਤੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਖੁਸ਼ੀ ਦੇ ਪਲ ਬਿਤਾਉਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਦਿਨ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖ ਕੇ ਜੀਣ ਦੀ ਆਪਣੀ ਆਦਤ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ‘ਤੇ ਲੋੜ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਪੈਸਾ ਨਾ ਖਰਚੋ। ਆਤਮਿਕ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸੰਕੋਚ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰਧਾਰਕ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਚਿੱਟਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਗਰੀਬਾਂ ਨੂੰ ਕੰਬਲ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਲਈ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਪੁੰਨ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਮੰਤਰ ਅਸਲ ਸੋਚ ਰੱਖਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ‘ਤੇ ਪੈਸਾ ਲਗਾਉਣਾ ਹੈ। ਕਦੇ ਵੀ ਕੋਈ ਵਾਅਦਾ ਨਾ ਕਰੋ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਹਰ ਕੀਮਤ ‘ਤੇ ਰੱਖੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਧਿਆਨ ਲਈ ਮੁਕਾਬਲਾ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਰਫ਼ਤਾਰ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ, ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰੁਕੀ ਹੋਈ ਅਭਿਲਾਸ਼ਾ, ਉਮੀਦ ਜਾਂ ਸੁਪਨੇ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਇੱਕ ਵੱਖਰੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਸੋਚਣ ਦੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਬਿਲਕੁਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਅਚਾਨਕ ਯਾਤਰਾ ਵਿਅਸਤ ਅਤੇ ਤਣਾਅਪੂਰਨ ਹੋਵੇਗੀ.
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਗੁੜ ਅਤੇ ਰੋਟੀ ਖੁਆਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਬੇਚੈਨੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਚੰਗੇ ਹਾਲਾਤ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਬੇਚੈਨੀ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਲਈ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ‘ਚ ਕੁਝ ਬਦਲਾਅ ਕਰਨੇ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਕੀਨਨ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਹੀ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਵਾਦ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਅੱਜ ਕਿਤੇ ਯਾਤਰਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਅਤੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਗਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਦਿਵਾਏਗੀ। ਔਲਾਦ ਅਤੇ ਸਿੱਖਿਆ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਖੀਰ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਵਿੱਚ ਭਾਈਵਾਲ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅਤੇ ਉਥੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਨਹੀਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖਣਗੇ। ਸੁਭਾਅ ਵਾਲਾ ਰਵੱਈਆ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਵਿਵਸਥਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ, ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਮਨ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹੇਗਾ। ਕੁਝ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੰਦਰੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਚਰਚਾ ਹੋਵੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ-
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਭੋਜਨ, ਘੁੰਮਣ-ਫਿਰਨ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਸਨੇਹੀਆਂ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਸਬੰਧਾਂ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਮੂਡ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਅਤੇ ਸੈਰ-ਸਪਾਟੇ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ। ਦਾਨੀ ਸੁਭਾਅ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਕੁਝ ਬਹੁਤ ਹੀ ਦਿਲਚਸਪ ਗੱਲਾਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਆਰਥਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਕੀਲ ਦੀ ਮਦਦ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਵਿਵਾਦ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਵਕ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਜੋ ਵੀ ਵਿੱਤੀ ਦਬਾਅ ਹੋਵੇਗਾ, ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਬਾਅ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਯੋਗਤਾ ਨਾਲ ਸਹਿਣ ਕਰੋਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਵਰਤ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਰਥਿਕ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਅਜਿਹਾ ਸਮਾਂ ਅਜੇ ਨੇੜੇ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪਰ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਕੰਮ ਕਰਨ ਨਾਲ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਸੁਰੱਖਿਆ ਯਕੀਨੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਜਾਣਕਾਰ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਨਸਿਕ ਸਥਿਤੀ ਦੁਚਿੱਤੀ ਵਾਲੀ ਰਹੇਗੀ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਨਾ ਲੈਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਨਾ ਕਰੋ। ਕਰਜ਼ੇ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਚੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਉਠਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਚੱਲ ਜਾਂ ਅਚੱਲ ਜਾਇਦਾਦ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਰੁਦਰਾਕਸ਼ ਪਹਿਨਣਾ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਹੈ, ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਪੁਰਾਣੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੇਗਾ। ਅੱਜ ਬਹੁਤ ਮਸਤੀ ਕਰਨ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਸਮੇਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਲੀਨ ਹੋਣ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਆਸੀ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਵਧੇਗੀ। ਲੰਬੀਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ।ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣ ਕੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਦਾ ਵਰਤ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਅੱਜ ਪੂਜਾ ਕਰੋ

:- Swagy jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *