26 ਜਨਵਰੀ 2024: ਮਿਥੁਨ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ ਖੁਸ਼ੀ, ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਉਪਚਾਰ ਜਾਣੋ

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਉਤਸ਼ਾਹ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਨੂੰ ਹਲਕਾ ਕਰੇਗਾ ਬਲਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਵਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਮਤਭੇਦਾਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਵਿੱਚ ਵੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਬਦਤਮੀਜ਼ੀ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਨਾ ਆਓ। ਇਸ ਨਾਲ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਭੰਗ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਕੋਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜ਼ਹਾਰ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਇਹ ਮੁਸ਼ਕਲ ਦਿਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦੁੱਗਣਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਝਗੜਿਆਂ, ਮਤਭੇਦਾਂ ਅਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚ ਨੁਕਸ ਲੱਭਣ ਦੀ ਆਦਤ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਾਲੇ ਤਿਲ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਿਲਕੁਲ ਸਹੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਬਹਾਦਰੀ ਵਧੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੁਝ ਚਿੰਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਪਾਰਕ ਯਾਤਰਾ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣੇ-ਪਛਾਣੇ ਲੋਕਾਂ ਦੁਆਰਾ ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ।ਤੁਹਾਡੇ ਨੇੜੇ ਹੋਵੋਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਔਖਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਵਪਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿਚਕਾਰ ਝਗੜਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੜਕ ‘ਤੇ ਬੇਕਾਬੂ ਹੋ ਕੇ ਗੱਡੀ ਨਾ ਚਲਾਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਹਰ ਰੋਜ਼ ਮੱਥੇ ‘ਤੇ ਕੇਸਰ ਦਾ ਤਿਲਕ ਲਗਾਓ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਦਿਨ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੁਰਾਣੀ ਬਿਮਾਰੀ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥਣਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਸਿਹਤ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਜਿੰਨਾ ਹੋ ਸਕੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਜਾਓ ਅਤੇ ਕੁਝ ਖੁਸ਼ੀ ਦੇ ਪਲ ਬਿਤਾਓ। ਵਿਗਿਆਨ ਦੇ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।
ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ, ਜਾਣੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ ਅਤੇ ਉਪਾਅ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਚਿੱਟਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸ਼ਿਵ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਦੁਪਹਿਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਜਨਕ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜਾਓ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਸੰਤ ਨੂੰ ਮਿਲੋ, ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ ਕਿ ਵਿਆਹ ਦੇ ਸਮੇਂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸਾਰੇ ਵਾਅਦੇ ਸੱਚੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਖਾਸ ਪਿਆਰੇ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਮਿੱਠੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋਗੇ ਤਾਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਵੀ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਨਾਲ ਵਾਦ-ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਘੱਟ ਜਾਵੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਸੂਰਜ ਦੀ ਸੈਰ ਕਰੋ। ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਸਿੰਘ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਰਥਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ, ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਮਾਹੌਲ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਅਤੇ ਦਿਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਿਚਾਰ ਇੱਕੋ ਸਮੇਂ ਚੱਲਣਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਵਧੇਗਾ। ਰਿਸ਼ਤੇ ਵੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਆਦਤਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸੌਦੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਗੁੱਸੇ ਅਤੇ ਜੋਸ਼ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਹਾਸੇ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਤਣਾਅ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਲਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਲਾਲ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਤਾਂਬੇ ਦੇ ਭਾਂਡੇ ‘ਚ ਕੁਮਕੁਮ ਮਿਲਾ ਕੇ ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ: ਕੰਨਿਆ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਗੱਲ ‘ਤੇ ਦ੍ਰਿੜਤਾ ਨਾਲ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਲੈਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਮੌਕਿਆਂ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਨਹੀਂ ਉਠਾ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਫਸਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਮਹਿਲਾ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਗੜੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਸੁਧਰ ਜਾਣਗੇ। ਮੰਗਣੀ ਅਤੇ ਵਿਆਹ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਅੱਗੇ ਵਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਡਾ ਰੁੱਖਾ ਵਿਵਹਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਮੂਡ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਸਮਝਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਨਿਰਾਦਰ ਕਰਨਾ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਨਾ ਲੈਣਾ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਦਰਾਰ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦਿਨ ਦੇ ਦੂਜੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਜ਼ਿੱਦੀ ਵਿਵਹਾਰ ਤੋਂ ਬਚੋ ਅਤੇ ਉਹ ਵੀ ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਸੰਤਰੀ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਆਦਿਤਿਆ ਹਿਰਦੇ ਸਟੋਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਕੰਮ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਪਰ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਮੀਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋ ਲੋਕ ਉਸ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੁਣਨਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਖਿੱਚੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਨਵੀਆਂ ਵਿੱਤੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੰਗੇ ਅਤੇ ਨੁਕਸਾਨ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਤੋਲੋ। ਪ੍ਰੇਮੀ, ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਲੋੜਵੰਦ ਨੂੰ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ, ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਬਰਕਰਾਰ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਯੋਗ ਵਿਦਵਾਨਾਂ ਤੋਂ ਸੇਧ ਲਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਚਿੱਟਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਗਾਂ ਨੂੰ ਗੁੜ ਖੁਆਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ, ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਂਤ ਮਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਸੁਣੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਜੋ ਪਲਾਸਟਿਕ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਨਾਲ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਵਧੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਹੈਰਾਨੀ
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਮੂਰਤੀ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਚਮੇਲੀ ਦੇ ਤੇਲ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੁਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਅਧੂਰੇ ਰਹਿ ਜਾਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਰੋਗ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਪਰ ਦੁਪਹਿਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਧੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਮਨੋਰੰਜਨ ‘ਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਬਾਰੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਾ ਸੋਚੋ। ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਕਾਰਜਕ੍ਰਮ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਫੈਸਲੇ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਧਨੀ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉਧਾਰ ਲੈਣ ਜਾਂ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਪਾਰੀ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦਾ ਵਿਸਥਾਰ ਕਰ ਸਕਣਗੇ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਗਣੇਸ਼ਾ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਅਤੇ ਥੋੜ੍ਹੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਰੁਕਣਾ ਤੁਹਾਡੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਧਾਏਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਦਿਨ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਮੈਂ ਪੂਜਾ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਵਾਂਗਾ। ਸਿਆਸੀ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਧਨ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਕਈ ਕੰਮ ਅੱਜ ਪੂਰੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਅਦਾਲਤ ਅਤੇ ਅਦਾਲਤ ਲਈ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਆਲਸ ਨਾ ਦਿਖਾਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਪੂਜਾ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ‘ਚ ਬਰਗਦ ਦੇ ਪੱਤੇ ਰੱਖੋ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਗੈਰ-ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨੇੜੇ ਨਹੀਂ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਉਠਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਫਵਾਹਾਂ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਭਰੋਸੇ ਨਾਲ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੋ। ਪ੍ਰਯੋਗਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਜਿੰਨਾ ਹੋ ਸਕੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਰਹੇਗੀ।ਆਪਣੇ ਮੁੱਲਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ ਅਤੇ ਹਰ ਫੈਸਲਾ ਤਰਕਪੂਰਣ ਢੰਗ ਨਾਲ ਲਓ। ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਬਾਰੇ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੋਚਿਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਦਿਲਚਸਪ ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਅੱਜ ਘਰ ਦੇ ਮਾਹੌਲ ਨੂੰ ਸੁਹਾਵਣਾ ਬਣਾ ਦੇਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਹੋਣ ਦਾ ਦਰਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਤਾਉਂਦਾ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਦੇ ਦਿਨ ਸੁੱਖ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਲਈ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਕਾਲੀ ਗਾਂ ਨੂੰ ਗੁੜ ਅਤੇ ਕਾਲੇ ਤਿਲ ਖਿਲਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਜੇਕਰ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਅਧੂਰਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਭਰਾਵਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਪੈਸਾ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਅਤੇ ਵਿਵਾਦ ਖਤਮ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਉਮੀਦ ਦੇਖਦੇ ਹੋ, ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ। ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਚੰਗਾ ਦਿਨ ਹੈ, ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰੁਟੀਨ ਵਿੱਚ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਦੇ ਤਰੀਕੇ ਲੱਭੋ, ਆਪਣੇ ਆਪ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਚਿਹਰਿਆਂ ‘ਤੇ ਮੁਸਕਰਾਹਟ ਲਿਆਓ। ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਅੱਜ ਪਰਫਿਊਮ ਵਰਗੀ ਮਹਿਕ ਦੇਵੇਗੀ ਅਤੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰੇਗੀ। ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ‘ਤੇ ਜ਼ਰੂਰਤ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਨਾ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਦੇ ਦਿਨ ਸੁੱਖ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਲਈ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਕਾਲੀ ਗਾਂ ਨੂੰ ਗੁੜ ਅਤੇ ਕਾਲੇ ਤਿਲ ਖਿਲਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

:- Swagy jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *