ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਦਬੇ ਪਾਵੋਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਆਏਗੀ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ |ਸ਼ਨੀ ਲੋਕ ਤੋਂ ਸੁਨੇਹਾ ਆਇਆ ਹੈ,

Uncategorized

[ad_1]

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੁਭਾਅ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਦੋਸਤੀ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੋ ਵੀ ਹੋਵੇ, ਆਪਣੇ ਦਫਤਰ ਜਾਂ ਜਨਤਕ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਲੜਾਈ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਲਜ ਵਾਂਗ ਚੰਗੀ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਅਚਨਚੇਤ ਖਬਰਾਂ ਜਾਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਮਾਹੌਲ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿਚ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਮਿਲੇਗੀ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ- ਅੱਜ ਸ਼ਰਾਬ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਆਦਿਤਿਆ ਹਿਰਦੈ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਅੱਜ ਕਰਕ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਤੋਂ ਵੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਊਰਜਾ ਦਾ ਪੱਧਰ ਉੱਚਾ ਰਹੇਗਾ। ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਪ੍ਰਸੰਸਾ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਹਾਲਾਤ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣਗੇ। ਟੀਚੇ ‘ਤੇ ਫੋਕਸ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਵਿਵਾਹਿਕ ਚਰਚਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੇ ਬਜਟ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ – ਅੱਜ ਗੱਡੀ ਨਾ ਚਲਾਓ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ ਤਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੰਭ ਰੰਗ ਹਰਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੀ ਵੀ ਆਲੋਚਨਾ ਨਾ ਕਰੋ, ਭਾਵੇਂ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲ ਕਿੰਨੀ ਵੀ ਸਹੀ ਕਿਉਂ ਨਾ ਹੋਵੇ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਨਤੀਜੇ ਜਾਂ ਵਿੱਤੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਦੇ ਮੌਕਿਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਗੁੱਸੇ ‘ਚ ਆ ਕੇ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਲਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਇੱਕ ਲਾਭਦਾਇਕ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ – ਅੱਜ ਝੂਠ ਨਾ ਬੋਲੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਪੀਪਲ ਦੇ ਰੁੱਖ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ।

Maa Lakshmi: ਇਹ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰੀਆਂ ਹਨ, ਹਰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਬੇਅੰਤ ਧਨ ਮਿਲਦਾ ਹੈ।
ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੱਚ ਬੋਲਣ ਨਾਲ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਰਜਸ਼ੈਲੀ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ। ਵਧੀਆ ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਬਣੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਦੌਲਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਕਲਾਤਮਕ ਅਤੇ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਰਾਹ ਲੱਭਣ ਦਾ ਇਹ ਸਹੀ ਮੌਕਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਗਵਾਰ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਘਰ ਦੇ ਦੱਖਣ ਕੋਨੇ ‘ਚ ਕੇਲੇ ਦਾ ਪੌਦਾ ਲਗਾਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਭੂਰਾ

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਲਈ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸ਼ਰਾਬ ਪੀਣ ਵਾਲੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਛੱਡ ਦਿਓ ਤਾਂ ਚੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਲ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਤੁਲਸੀ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ, ਇਸ ਨਾਲ ਆਰਥਿਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ‘ਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ।

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *