ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 2024 ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਾਲ 2024 ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ

Uncategorized

[ad_1]

ਜਨਵਰੀ-ਫਰਵਰੀ-ਜਨਵਰੀ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ, ਸ਼ਨੀ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਤੀਜੇ, ਸੱਤਵੇਂ ਅਤੇ ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੀਸਰੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਬੈਠਾ ਰਾਹੂ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਦਸ਼ਾ ਕਰੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਗਲਤ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ। ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਦਾ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗਾ, ਅਤੇ ਇਹ ਸੰਚਾਰ ਵਪਾਰਕ ਵਰਗ ਲਈ ਵੀ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਵੀ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਉਸੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬਾਣੀ ਵਿੱਚ ਗੁਰੂ ਦੇ ਆਦਾਨ-ਪ੍ਰਦਾਨ ਨਾਲ, ਬਾਣੀ ਰਾਹੀਂ ਕੰਮ ਸਿੱਧ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਦਸਵੇਂ ਘਰ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਅਤੇ ਬ੍ਰਹਿਸਪਤੀ ਦਾ ਸੰਯੁਕਤ ਪ੍ਰਭਾਵ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਸੰਕਰਮਣ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਬਹੁਤ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਇਹ ਸਮਾਂ ਜੀਵਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਆਉਣ ਦਾ ਵੀ ਸੰਕੇਤ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਸ਼ਨੀ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਬਜ਼ੁਰਗ ਔਰਤ ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗ ਵੱਲ ਇਸ਼ਾਰਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿੱਚ ਉੱਚੀ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਗੁਰੂ ਨਾਲ ਰਾਜਯੋਗ ਬਣਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਵੱਡੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਰਾਹ ਖੋਲ੍ਹੇਗਾ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਚੌਥਾ ਮੰਗਲ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਹਲਕੀ ਤਣਾਉ ਦੇਵੇਗਾ, ਪਰ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਪਤਨੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗੀ।

ਮਾਰਚ-ਅਪ੍ਰੈਲ-ਮਾਰਚ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਦਸ਼ਮੇਸ਼ ਮੰਗਲ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਿਦਿਆ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿਚ ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਕਣਗੇ, ਉਥੇ ਹੀ ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮੁੰਦਰੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੀਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਰਾਹੂ ਸਿਨੇਮਾ ਅਤੇ ਗਲੈਮਰ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ, ਨਰ ਦੇਸੀ ਮਾਦਾ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਅਤੇ ਵੱਡੇ ਆਦੇਸ਼ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ. ਬਾਣੀ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਅਤੇ ਬ੍ਰਹਿਸਪਤੀ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਰਾਜਨੀਤੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਖੋਜ ਕਾਰਜਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਲੈ ਕੇ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਬ੍ਰਹਿਸਪਤੀ ਦਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸੰਕਰਮਣ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ, ਬ੍ਰਹਿਸਪਤੀ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਧਨ ਦੇ ਘਰ ਤੋਂ ਬਲ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੀਸਰੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੇਖ ਵਿੱਚ ਬੈਠਾ ਬ੍ਰਹਿਸਪਤੀ ਸੱਤਵੇਂ, ਨੌਵੇਂ ਅਤੇ ਲਾਭ ਘਰ ਵਿੱਚ ਦਸ਼ਾ ਰੱਖੇਗਾ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਵਿਆਹ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੇਂਦਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸੁੱਖਾਂ ਉੱਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰੋਗੇ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਮਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਕੰਨਿਆ ਨੂੰ ਭਰਾਵਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ।

ਮਈ-ਜੂਨ-ਮਈ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਚੌਥੇ ਅਤੇ ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਕਰੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਥੋੜੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਨੀਚ ਮੰਗਲ ਦਾ ਸੰਚਾਰ ਗੁਪਤ ਦੁਸ਼ਮਣ ਨੂੰ ਵਧਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਵਾਦ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਹੀ ਬਿਹਤਰ ਹੈ। ਕਿਸਮਤ ‘ਤੇ ਗੁਰੂ ਮੰਗਲ ਰਾਹੂ ਦਾ ਸੰਯੁਕਤ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਸੀਂ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਵੀ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪੂਰਨ ਮਨੁੱਖ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਗ੍ਰਹਿ ਚਾਲ ਦੱਸ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਝੁਕਾਅ ਦਾਰਸ਼ਨਿਕਾਂ ਵੱਲ ਰਹੇਗਾ।

ਜੂਨ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੌਸਮੀ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੋ ਦਿਲ ਦੇ ਮਰੀਜ਼ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਿਯਮਤ ਜਾਂਚ ਕਰਵਾਉਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ, ਛੇਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਸੰਯੋਗ ਕਾਰਨ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਮਹਿਲਾ ਸਹਿਕਰਮੀ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ‘ਚ ਸੂਰਜ ‘ਤੇ ਕੇਤੂ ਦਾ ਰੁਖ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਉਸ ਔਰਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਬਦਨਾਮੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਕਤੀ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ ਅਤੇ ਬ੍ਰਹਿਸਪਤੀ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਮੇਂ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗਾ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਨਾ ਪਹੁੰਚਾਓ।

ਜੁਲਾਈ-ਅਗਸਤ-ਜੁਲਾਈ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲ ਦੇ ਸੰਕਰਮਣ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਕੇਤੂ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਗੁਰੂ ਦੁਆਰਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਸਮਾਂ ਅਨੁਚਿਤ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਧਨ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਮੇਕਅਪ ਅਤੇ ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਕੋਈ ਪੁਰਾਣੀ ਜਾਇਦਾਦ ਵੇਚਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਸਹੀ ਸਮਾਂ ਹੈ।

ਅਗਸਤ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ, ਰਾਹੂ ਸੂਰਜ ਦੁਆਰਾ ਗ੍ਰਹਿਣ ਯੋਗ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਮੀਡੀਆ, ਲੇਖਣੀ ਅਤੇ ਜਨ ਸੰਚਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਕਿਤਾਬ ਲਿਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਪੈਸਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਬਚਾ ਲੈਣ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਆਪਣਾ ਵਾਹਨ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਚਲਾਓ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਤੰਬਰ-ਅਕਤੂਬਰ-ਸਤੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਦੇ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵਿਰੋਧੀ ਲਿੰਗ ਪ੍ਰਤੀ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਲਈ ਪਿਆਰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਪ੍ਰਪੋਜ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿੱਚ ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਅਤੇ ਮੰਗਲ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਥੋੜਾ ਦੁਖਦਾਈ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿੱਤੀ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਨਾ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਿਆਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਹੁਰੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਗੁਰੂ ਬੁਧ ਦਾ ਪੰਜਵਾਂ ਨੌਵਾਂ ਯੋਗ ਅਧਿਆਪਕ ਵਰਗ ਲਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਕਰਮਕਾਂਡਾਂ ਅਤੇ ਵੇਦਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਰਕਾਰ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਅਕਤੂਬਰ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਕੇਤੂ ਕੰਨਿਆ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਦੋਵਾਂ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦਾ ਇਹ ਸੰਕਰਮਣ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਵੇਗਾ। ਭਾਸ਼ਨ ਦੇ ਘਰ ‘ਚ ਬੈਠੇ ਰਾਹੂ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਧਨ ਇਕੱਠਾ ਕਰਨ ‘ਚ ਦਿੱਕਤ ਆਵੇਗੀ। ਬੇਲੋੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੁੰਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਵੀ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਰੋਸਾ ਨਾ ਕਰੋ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਹੈ। ਕੇਤੂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵਿਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਹੁਣ ਜਾਦੂ ਸ਼ਾਸਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਹੋਰ ਵਧਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਗੁਰੂਦੇਵ ਬ੍ਰਿਹਸਪਤੀ ਗੁਰੂਚੰਡਾਲ ਯੋਗ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਹੋ ਕੇ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਦੇਣਗੇ।

ਨਵੰਬਰ-ਦਸੰਬਰ-ਨਵੰਬਰ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਤੋਂ ਲਾਭ ਕਮਾਉਣ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲ ਦੇ ਰਾਜਯੋਗ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਵੱਡੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਹਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਸੱਤਵੇਂ ‘ਤੇ ਬ੍ਰਹਿਸਪਤੀ ਦਾ ਰੂਪ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ‘ਚ ਰੰਗ ਭਰਨ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਅੱਠਵੇਂ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਕੇਤੂ ਦੇ ਨਾਲ ਨੀਚ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਕਿਸੇ ਸਿਹਤ ਸਮੱਸਿਆ ਵੱਲ ਇਸ਼ਾਰਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਮੇਂ ਕਿਸੇ ਅਜਨਬੀ ਔਰਤ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਔਰਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਲੇਸ਼ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਮਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਥੋੜੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ।

ਸਾਲ ਦੇ ਆਖਰੀ ਮਹੀਨੇ ਦਸੰਬਰ ਵਿੱਚ ਗੁਰੂ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸਮਸਪਤਕ ਯੋਗ ਕਿਸਮਤ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਲਾ ਵਿੱਚ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਬੈਠਾ ਸ਼ੁੱਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਔਰਤ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਵਾਹਨ ਖਰੀਦਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਸੁਪਨਾ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਪੂਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਲਾਭ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗਾ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀਆਂ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹੋਣਗੇ। ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀ ਔਰਤ ਜੋ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਆਪਣਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਸੀ, ਹੁਣ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦਸ਼ਮ ਮੰਗਲ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਕਾਰਜ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *