ਅੱਜ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 8 ਫਰਵਰੀ 2024: ਤੁਲਾ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ, ਜਾਣੋ ਸਕਾਰਪੀਓ ਦੀ ਸਥਿਤੀ, ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ – ਅੱਜ ਦਾ ਹੱਲ।

Uncategorized

[ad_1]

ਅੱਜ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੇਖ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਾਰ ਕਿਸੇ ਇੱਕ ਗੱਲ ‘ਤੇ ਸਥਿਰ ਨਹੀਂ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਬਦਲਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਅਭਿਲਾਸ਼ਾ ਨੂੰ ਹੋਰ ਵਧਾਏਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਵਧੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ।ਜੇਕਰ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਯਾਤਰਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਸਵਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਨਗੇ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਖਰਚਿਆਂ ਲਈ ਤਿਆਰੀ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਕਿਸਮਤ ਦੀ ਤਾਕਤ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਓ ਅਤੇ ਬਿਨਾਂ ਝਿਜਕ ਅੱਗੇ ਵਧੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ,
ਉਪਾਅ- ਲਾਲ ਕੱਪੜਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ: ਟੌਰਸ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਧੀਰਜ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਨ ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹੇਗਾ। ਘਰ ਅਤੇ ਦਫਤਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਨੰਦ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦੀਆਂ ਆਦਤਾਂ ਵੱਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਘਰ ਦਾ ਤਣਾਅਪੂਰਨ ਮਾਹੌਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੁੱਸੇ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਲੋੜਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਤੋਹਫੇ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਮਨ ਡੂੰਘੀ ਸੋਚ ਅਤੇ ਰਹੱਸਮਈ ਵਿਗਿਆਨਾਂ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਹੋਵੇਗਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ: ਮਿਥੁਨ ਲੋਕ, ਤੁਸੀਂ ਬਿਹਤਰ ਅਤੇ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਅਗਵਾਈ ਕਰਨ ਦੀ ਬਹੁਤ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਯੋਗਤਾ ਹੈ। ਕਲਪਨਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣਾ ਬੰਦ ਕਰੋ ਅਤੇ ਭੌਤਿਕ ਸੰਸਾਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵਿਚਲਿਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਲਈ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਘਰੇਲੂ ਜਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ‘ਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਕੋਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਹੱਲ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਅਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੈਸਿਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰੇਲੂ ਝਗੜਿਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਕੇ ਹੱਲ ਕਰੋ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਸਮੁੰਦਰੀ ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਘਰ ਵਿੱਚ ਖਰਗੋਸ਼ ਜਾਂ ਗਾਂ ਰੱਖੋ।

ਕੈਂਸਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਸਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਤਮ-ਨਿਰੀਖਣ ਦੁਆਰਾ ਆਪਣੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਲੱਭਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਆਉਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਕਾਰਜਾਂ ਦੀ ਰੂਪਰੇਖਾ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇਗੀ। ਜੋਖਮ ਭਰੇ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਲਾਭ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਚੀਜ਼ ਤੋਂ ਬਚੋ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਨਿਕਾਸ ਕਰੇ. ਘਰ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੀਲੇ ਸੁਭਾਅ ਦੀ ਆਲੋਚਨਾ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਪੈਸੇ ਦੀ ਬਚਤ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਬਜਾਏ, ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਰਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਆਦਿਤਿਆ ਹਿਰਦੈ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਲੀਓ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਜਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਬਿਹਤਰ ਹੈ, ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਿਤਾਉਣਾ ਸ਼ੁਭ ਹੈ, ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਈ ਮਨੋਰੰਜਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲਓਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਪੁਰਾਣੀ ਦੋਸਤੀ ਵਾਪਸ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ ਪਰ ਇਸਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਚੁੱਕਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਸੰਚਾਰ ਹੁਨਰ, ਸਵੈ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਆਕਰਸ਼ਕ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਹੁਨਰ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗੀ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਚਿੱਟਾ
ਉਪਾਅ- ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਚੱਲੀਆਂ ਆ ਰਹੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਅੰਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਦੂਰ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦਾ ਅਚਾਨਕ ਸੁਨੇਹਾ ਪੂਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਰੋਮਾਂਚਕ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਜਲਦੀ ਦੋਸਤੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪਛਤਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਾਕਾਰ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ, ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿੱਠੇ ਸੰਚਾਰ ਦੁਆਰਾ ਆਪਣੀ ਇੱਕ ਸੁੰਦਰ ਤਸਵੀਰ ਬਣਾਓ। ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਸਥਾਈ ਰਾਹਤ ਪਾਉਣ ਲਈ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਉਣ ਦਾ ਇਹ ਸਹੀ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਇੱਕ ਵੱਡੇ ਸਮੂਹ ਵਿੱਚ ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਦਿਲਚਸਪ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ।

ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ

ਉਪਾਅ- ਰਾਮਾਇਣ ਮਾਣਕ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਬਣ ਜਾਣਗੇ। ਅਚਨਚੇਤ ਧਨ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਰਸਤਾ ਆਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਵੀਂਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦਾ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਬਾਹਰੀ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰਨਗੇ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ਾਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਬਹੁਤ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਨੇੜਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਲਾਗੂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਆਪਣਾ ਸਮਾਨ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖੋ। ਸਮਾਜਿਕ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ।

ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ,

ਉਪਾਅ- ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੇ ਨਾਮ ‘ਤੇ ਤਿਲ, ਗੁੜ ਅਤੇ ਤੇਲ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਸਕਾਰਪੀਓ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਸਕਾਰਪੀਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁੱਲ੍ਹਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਉਸਾਰੀ ਜਾਂ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਬੇਚੈਨ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਛੋਟੇ ਭਰਾ ਜਾਂ ਭੈਣ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੇਵੇਗਾ। ਸੁਣੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ‘ਤੇ ਅੰਨ੍ਹੇਵਾਹ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਦੀ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਂਚ ਕਰੋ। ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਸਭ ਤੋਂ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਸਥਿਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਹਿੰਮਤ ਨਾਲ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਲਈ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋਗੇ।

ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਪਿੱਚ ਰੰਗ

ਉਪਾਅ- ਓਮ ਹਨੁਮਾਨਤੇ ਨਮ: ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਰਚਨਾਤਮਕ ਸ਼ਕਤੀ ਨੂੰ ਵੀ ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਭੋਜਨ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ‘ਚ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਲਓ, ਇਸ ਨਾਲ ਬਾਅਦ ‘ਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਛਾਣਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀਆਂ ਕਰੋਗੇ। ਖੁੱਲ੍ਹੇਆਮ ਵਿਹਾਰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਇਕਾਗਰ ਮਨ ਨਾਲ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਬੱਚਿਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਹ ਸੁਪਨਿਆਂ ਨੂੰ ਸਾਕਾਰ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ. ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਨੂੰ ਸਾਬਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਕੇਸਰ,

ਉਪਾਅ- ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਉਸਤਤਿ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਆਪਣੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੱਲ ਬਾਰੇ ਡੂੰਘਾਈ ਨਾਲ ਸੋਚੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਚੰਗੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖ ਸਕੋ। ਉਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਹੱਥ ਮਿਲਾਓ ਜੋ ਰਚਨਾਤਮਕ ਹਨ. ਅਤੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਚਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਸਰਾ ਲੈਣ ਆਉਣਗੇ। ਇਹ ਲੋਕ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਲਗਾਓਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਅਤੇ ਸਨੇਹੀਆਂ ‘ਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰਨ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਜਾਂ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਅਤੇ ਸਬੰਧ ਸੁਧਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ

ਉਪਾਅ- ਲਕਸ਼ਮੀ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ, ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਅਤੇ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਭੈਣਾਂ-ਭਰਾਵਾਂ ਦਾ ਵਿਵਹਾਰ ਅੱਜ ਵਧੇਰੇ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ ਨਾਲ ਮੁੜ ਮਿਲਾਪ ਕਰਕੇ ਮਨ ਆਨੰਦ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੇਗਾ। ਛੋਟੀ ਯਾਤਰਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਸਬੰਧ ਰਹੇਗਾ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਨਵਾਂ ਰਿਸ਼ਤਾ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਉਹ ਰਿਸ਼ਤਾ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਬਣੇਗਾ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਅਜਿਹਾ ਤੋਹਫਾ ਮਿਲੇਗਾ, ਜੋ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਯਾਦਗਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਜਿਕ, ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀ ਨਾਲ ਭਾਗ ਲਓਗੇ।

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ

ਉਪਾਅ- ਪੀਪਲ ਦੇ ਰੁੱਖ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਅਤੇ ਇਕਾਗਰਤਾ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਗੁੰਝਲਦਾਰ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਡੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨਾ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਹੱਲ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਿਆਂ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ‘ਤੇ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਵੀ ਮਿਲਣਗੇ। ਅੱਜ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਮਾਮੂਲੀ ਵਿੱਤੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਯਾਦਗਾਰ ਪਲ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਅੜੀਅਲ ਰਵੱਈਏ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ਨੂੰ ਠੇਸ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਠੇਸ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ: ਨੀਲਾ।

ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਮੁੱਖ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ‘ਤੇ ਸਵਾਸਤਿਕ ਲਗਾਓ।

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *