Vishnu: ਤੀਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਵਿਚ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਕੋਹਰਾਮ ਮਚਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਜਲਦੀ ਦੇਖੋ

Uncategorized

[ad_1]

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵਧਣਗੇ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਬਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਤੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ, ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਤੁਹਾਡੀ ਨਵੀਂ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਜ਼ਰੂਰ ਫਲ ਦੇਵੇਗੀ, ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਅਪਣਾਓ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਦਿਓ। ਉਹਨਾਂ ਦੋਸਤਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚੋ ਜਿਹਨਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਬਾਰੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਾ ਸੋਚੋ। ਬੁਰੇ ਲੋਕ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕ ਵੱਡੇ ਸੌਦੇ ਕਰਨਗੇ।ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਸਮਾਜਿਕ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਇਹ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਦਿਨ ਹੈ। ਅੱਜ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਤਾਰੀਫ਼ ਕਰਨਗੇ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸੁਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੀ ਨਾਰਾਜ਼ਗੀ ਕਾਰਨ ਉਦਾਸ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਮਾਨਸਿਕ ਦਬਾਅ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੇਂ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿੱਤੀ ਦਬਾਅ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਸਵੈ-ਮਾਣ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਸਲੀਅਤ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਤੁਸੀਂ ਲੋੜ ਤੋਂ ਵੱਧ ਚਿੰਤਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ। ਬੇਚੈਨੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸੋਚ-ਸਮਝ ਕੇ ਕਰੋ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਧੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਸੁਣਨ ਅਤੇ ਸਮਝਣ ਨਾਲ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਪ੍ਰਗਟ ਨਾ ਕਰ ਸਕਣ ਕਾਰਨ ਵੀ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣ ਲਈ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਜਿਸਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਮਿਲਦੇ ਹੋ, ਉਸ ਨਾਲ ਨਰਮ ਅਤੇ ਸੁਹਾਵਣਾ ਬਣੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਖਿੱਚ ਦਾ ਰਾਜ਼ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਲੋਕ ਜਾਣਦੇ ਹੋਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਅੱਜ ਧੋਖਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਅੱਧਾ ਚੜ੍ਹਾਓ, ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚ ਅਗਵਾਈ ਕਰਨ ਦੀ ਬਹੁਤ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਯੋਗਤਾ ਹੈ। ਕਲਪਨਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣਾ ਬੰਦ ਕਰੋ ਅਤੇ ਭੌਤਿਕ ਸੰਸਾਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵਿਚਲਿਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਲਈ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਘਰੇਲੂ ਜਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ‘ਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਕੋਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਹੱਲ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਅਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੈਸਿਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰੇਲੂ ਝਗੜਿਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਕੇ ਹੱਲ ਕਰੋ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਸੂਰਜ ਨਮਸਕਾਰ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਨਾਲ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਲਿਆਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਜਾਂ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਸਮਾਂ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਵਹਾਰ ਵਿੱਚ ਹਮਲਾਵਰਤਾ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਵਿੱਚ ਡੁੱਬੇ ਰਹੋਗੇ। ਕੋਈ ਕੀਮਤੀ ਵਸਤੂ ਖਰੀਦੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਘਰੇਲੂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੋਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਜਾਂ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਆਰਾਮ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿੱਚ ਛੋਟੀਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਦੇਖਾਂਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਸ਼ਿਵ ਮੰਦਰ ਜਾਉ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ ਨੀਲਾ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ‘ਤੇ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ। ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਉਹ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਨਾ ਕਰੋ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਖੁਦ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ। ਕੰਮਾਂ ਅਤੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓ ਕਿਉਂਕਿ ਅਧਿਕਾਰਤ ਅੰਕੜਿਆਂ ਨੂੰ ਸਮਝਣਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਇਹ ਦਿਨ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਭਰਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਸਭ ਕੁਝ ਸੰਤੋਸ਼ਜਨਕ ਰਹੇਗਾ। ਕੋਈ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਤੇ ਨੇੜੇ ਜਾਣ ਲਈ ਕਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਢੁਕਵੀਂ ਰਿਹਾਇਸ਼ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਉਹ ਆਪਣੀ ਮੰਜ਼ਿਲ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ. ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲਓ, ਚੀਜ਼ਾਂ ਸੁਲਝ ਜਾਣਗੀਆਂ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਭਗਵੇਂ ਰੰਗ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵ ਦਿਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ।

:- Swagy-jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *