ਰਾਸ਼ੀਫਲ : ਮਹਾਸ਼ਿਵਰਾਤਰੀ ਦੇ ਦਿਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਸੂਰਜ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚਮਕੇਗੀ, ਮੇਖ ਤੋਂ ਮੀਨ ਤੱਕ ਦੀ ਦਸ਼ਾ ਪੜ੍ਹੋ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ
ਤੁਹਾਡੇ ਸਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨੀ ਅਤੇ ਤਰਕ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਸੰਤੁਲਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣ ਲਈ ਕੁਝ ਸੋਧਾਂ ਅਤੇ ਰਿਆਇਤਾਂ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਸੰਚਾਰ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਾਰ ਸਹੀ ਰਸਤੇ ‘ਤੇ ਹਨ, ਅਤੇ ਹੁਣ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਅਮਲ ਵਿੱਚ ਲਿਆਉਣ ਦਾ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਸੋਚ ਨੂੰ ਬਦਲੋ ਅਤੇ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਹੋਰ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਨਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ
ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰੀ ਇਕਾਗਰਤਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਹੁਣ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਨਾਲ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੰਗ ਸਮਾਂ-ਸੀਮਾਵਾਂ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਉਤਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਸਮਰਥਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਨਿਰਾਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦੇਣਗੇ। ਸ਼ੁਕਰਗੁਜ਼ਾਰ ਰਹੋ ਕਿ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮੌਜੂਦ ਹਨ ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ.

ਮਿਥੁਨ
ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਦਾ ਪੂਰਾ ਇੰਚਾਰਜ ਹੋਵੋਗੇ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਅਤੇ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਬਣਾਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਿਵਾਰ ਸਮਝਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ‘ਤੇ ਮੁਸਕਰਾਹਟ ਕਿਵੇਂ ਲਿਆਉਣੀ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਮੀਟਿੰਗ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਆਉਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਕਰੋ। ਅਣਵਿਆਹੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਇਹ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ।

ਕਰਕ
ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਇੱਕੋ ਇੱਕ ਤਰੀਕਾ ਹੈ ਆਪਣਾ ਆਲ੍ਹਣਾ ਅੰਡੇ ਬਣਾਉਣਾ। ਇੱਕ ਟੀਮ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਸਾਥੀ ਪੈਸੇ ਬਚਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ ਵਧੇਰੇ ਸੂਝਵਾਨ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੇਰੇ ਸਵੈ-ਭਰੋਸਾ ਦੇਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੌੜੀ ਚੜ੍ਹਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਵੇਗਾ।

ਸਿੰਘ
ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਦੇ-ਕਦਾਈਂ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਮੀਡੀਆ ਅਤੇ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨ ਉਦਯੋਗਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਇਹ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਚੁਣੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਿਵੇਂ ਜਿਵੇਂ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਿਵਾਰ ਵਧਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਬਦਲਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਹੋਰ ਕੁਝ ਕਰਨ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾਉਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਕੇ ਆਪਣੇ ਦੂਰੀ ਦਾ ਵਿਸਤਾਰ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ
ਸੰਚਾਰ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੁੰਜੀ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ, ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਅੰਦਰ ਰੱਖਣ ਦੀ ਬਜਾਏ, ਉਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰੋ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤੁਸੀਂ ਪਰਵਾਹ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਦੂਜਿਆਂ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਮਰਜ਼ੀ ਨਾ ਥੋਪੋ; ਇਸ ਦੀ ਬਜਾਏ, ਦੇਖਭਾਲ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰ ਦਿਖਾਓ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਸੁਣਨ ਦਾ ਚੰਗਾ ਮੌਕਾ ਹੈ। ਵੱਡੇ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਆਮਦਨ ਕਮਾਉਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ
ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਇਕੱਠੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਲਈ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰਾਂ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਮੌਕੇ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਛੋਟੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਮਾਲਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਅਗਲੇ ਪੱਧਰ ਤੱਕ ਲੈ ਜਾਣ ਲਈ ਇੱਕ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮੇਲ-ਜੋਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਿਆਹੇ ਹੋਏ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਿਤਾਉਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਮਾਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਇੱਕ ਵਧੀਆ ਵਿਕਲਪ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਸਹਿਯੋਗੀ ਅਤੇ ਆਨੰਦਮਈ ਰਹੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ
ਹਾਲਾਂਕਿ ਸਵੈ-ਪ੍ਰਤੀਬਿੰਬ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਖਰਕਾਰ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਉਹਨਾਂ ਲਈ ਜੋ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਹੀਏ ਕਟਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਪਾਉਂਦੇ ਹਨ, ਇਹ ਸਮਾਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਸਿੱਖਿਆ ਹੈ ਉਸ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਅਮਲ ਵਿੱਚ ਲਿਆਓ। ਇਹ ਠੀਕ ਹੈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਭ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦੇ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਰਣਨੀਤੀ ਸੰਪੂਰਨਤਾ ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੈ। ਬੱਸ ਆਪਣੇ ਪੈਰ ਹਿਲਾਓ ਅਤੇ ਦੇਖੋ ਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿੱਥੇ ਲੈ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਪੂਰੇ ਜੋਸ਼ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਟੀਚਿਆਂ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕਰੋ।

ਧਨੁ
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਦੇ ਭਾਰ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਦੂਰ ਹੋਣ ਦਿੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਲਈ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਅਸਤ ਕਾਰਜਕ੍ਰਮ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਚਨਬੱਧ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਅਣਚਾਹੇ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਕੁਆਰੇ ਹਨ ਉਹ ਇੱਕ ਰੋਮਾਂਚਕ ਰਿਸ਼ਤਾ ਵਿਕਸਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਜਗਾਏਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਲਈ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਹਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਕਰੀਅਰ ਦੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਖੁੱਲ੍ਹ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਮਕਰ
ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸਖ਼ਤ ਯਤਨਾਂ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੰਮ ‘ਤੇ, ਦੂਜਿਆਂ ਨਾਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਮੂਲ ਵਿਚਾਰਾਂ ਲਈ ਤੁਹਾਡੀ ਵਧੇਰੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਓਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਾਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਹੁਲਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਮੌਜੂਦਾ ਕੰਮ ਦਾ ਦਾਇਰਾ ਵਧੇਗਾ ਅਤੇ ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਸਲੇ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਘਰ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਨਵੀਆਂ ਉਚਾਈਆਂ ‘ਤੇ ਲੈ ਜਾਓਗੇ।

ਕੁੰਭ
ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਅਵਧੀ ਲਈ ਤਿਆਰੀ ਕਰਨ ਲਈ ਪੈਸੇ ਇੱਕ ਪਾਸੇ ਰੱਖ ਰਹੇ ਹੋ, ਜੋ ਕਿ ਇੱਕ ਚੁਸਤ ਵਿਕਲਪ ਹੈ; ਫਿਰ ਵੀ, ਹੁਣ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਦੋਸ਼ੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕੀਤੇ ਬਿਨਾਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਹੋਰ ਫਜ਼ੂਲ ਪ੍ਰਵਿਰਤੀਆਂ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰੋ। ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਵੀ ਬੇਇਨਸਾਫੀ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹੋਰ ਨੁਕਸਾਨ ਨਾ ਪਹੁੰਚਾਓ। ਹਰ ਸਮੇਂ ਆਦਰਯੋਗ ਅਤੇ ਨਿਮਰਤਾ ਵਾਲਾ ਆਚਰਣ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਨਵੇਂ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਮੌਕੇ ਜਲਦੀ ਹੀ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਗੇ।

ਮੀਨ
ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਟੀਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਕੰਮ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ ਤੁਹਾਡੀ ਸੰਭਾਵੀ ਕਾਹਲੀ ਅਤੇ ਧੱਫੜ ਵਾਲੀਆਂ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਿਵਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋੜੀਂਦਾ ਧਿਆਨ ਅਤੇ ਸਹਾਇਤਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇਗਾ ਜਿਸਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋੜ ਹੈ। ਹੁਣ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਵਾਧੂ ਪੈਸੇ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰ ਦਿਓ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਇਦ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਸੀ।

:- Swagy-jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *