ਲਵ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 08 ਮਾਰਚ: ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤੂਫਾਨ ਲਿਆਵੇਗਾ, ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਦੇ ਸੰਕੇਤ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ :
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਪਾਉਣ ਦਾ ਹੈ। ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਉਸਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਸਿਤਾਰੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹਨ, ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਟੀਚੇ ਲਈ ਵਚਨਬੱਧ ਹੋ ਤਾਂ ਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਆਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਆਪਣਾ ਮੈਚ ਪੂਰਾ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ, ਤਾਂ ਉਮੀਦ ਨਾ ਛੱਡੋ। ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਅਤੇ ਅੱਖਾਂ ਨੂੰ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਰੱਖੋ ਕਿਉਂਕਿ ਪਿਆਰ ਸਿਰਫ ਕੋਨੇ ਦੁਆਲੇ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਫੜਨ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ.

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ :
ਅੱਜ ਪਿਆਰ ਹਵਾ ਵਿੱਚ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਵਾਧੂ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਸੁਹਜ ਪੈਦਾ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਇਸ ਲਈ ਪਿੱਛੇ ਨਾ ਹਟੋ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਕਰੋ. ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਲਈ ਡਿੱਗ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਾ ਜਾਣ ਦਿਓ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸੱਚੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਯਾਦ ਰੱਖੋ।

ਮਿਥੁਨ:
ਜਦੋਂ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਰੋਮਾਂਸ ਦੀ ਗੱਲ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਵਚਨਬੱਧ ਅਤੇ ਵਫ਼ਾਦਾਰ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ਼ ਸਹੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਪਿਆਰ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਬੁੱਧੀ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਰੱਖ ਸਕੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਦਿਲਚਸਪ ਰੱਖਣ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋਗੇ।

ਕਰਕ:
ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਬੁੱਧੀ ਅਤੇ ਸਵੈ-ਜਾਗਰੂਕਤਾ ਨੂੰ ਤਰਜੀਹ ਦੇਣਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ। ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਦੋਸ਼ੀ ਠਹਿਰਾਉਣ ਦੀ ਬਜਾਏ, ਆਪਣੀਆਂ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆਵਾਂ ਲਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਲੈਣਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ। ਇੱਕ ਸਾਥੀ ਦੇ ਵਿਵਹਾਰ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲ ਕਰਨ ਦੀ ਬਜਾਏ, ਇੱਕ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਅਤੇ ਸੰਪੂਰਨ ਸਬੰਧ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਆਪਸੀ ਸਮਝ ਅਤੇ ਸਮਝੌਤਾ ਲੱਭਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ:
ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੇ ਇਸ ਪੜਾਅ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਕਰਨ ਨਾਲ ਹਫੜਾ-ਦਫੜੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਇੱਕ ਕਦਮ ਪਿੱਛੇ ਹਟੋ ਅਤੇ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰ ਕਰੋ ਕਿ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਅਜਿਹਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕਦਮ ਚੁੱਕਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਵਾਂ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਕੀ ਹੈ, ਨਾ ਕਿ ਸਿਰਫ਼ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਇਸ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਸਾਂਝਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ:
ਇਹ ਜਾਣਨਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ ਕਿ ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਇਰਾਦੇ ਚੰਗੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਦੀ ਲਗਾਤਾਰ ਆਲੋਚਨਾ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਲਈ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੀ ਬਜਾਏ, ਇੱਕ ਸਹਾਇਕ ਅਤੇ ਪਾਲਣ ਪੋਸ਼ਣ ਵਾਲਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣਾਉਣ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਤ ਕਰੋ ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਤਰੱਕੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ. ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਅਤੇ ਇੱਛਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸੁਣੋ। ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰੋ।

ਤੁਲਾ:
ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣਾ ਅਤੇ ਕੰਮ ਦੇ ਤਣਾਅ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨਿੱਜੀ ਜੀਵਨ ‘ਤੇ ਹਾਵੀ ਨਾ ਹੋਣ ਦੇਣਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ। ਦੋਵਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਇੱਕ ਸਪਸ਼ਟ ਸੀਮਾ ਰੱਖੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਤੋਂ ਦੂਜੇ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ। ਕੰਮ ਦੀਆਂ ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਨ ‘ਤੇ ਹਾਵੀ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ, ਇਸ ਦੀ ਬਜਾਏ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਨੂੰ ਪਾਲਣ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ਕਰਨ ਅਤੇ ਰੀਚਾਰਜ ਕਰਨ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ:
ਕੁਝ ਗੱਲਬਾਤ ਅਣਮਿੱਥੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਮੁਲਤਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵਿਚਾਰ ਜਾਂ ਭਾਵਨਾ ਨੂੰ ਫੜਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਸਨੂੰ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰਨਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਹਿਣ ‘ਤੇ ਪਛਤਾਵਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇੱਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਬੋਲਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਇਹ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਸੀ ਅਤੇ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਦੁਬਾਰਾ ਰਾਹਤ ਮਹਿਸੂਸ ਨਾ ਕਰੋ।

ਧਨੁ:
ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦੀ ਕਦਰ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸੁਤੰਤਰਤਾ ਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤਰਜੀਹ ਦਿੰਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਜਿਹਾ ਸਾਥੀ ਹੋਣਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਜ਼ਤ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਹੋ ਜੋ ਬੁੱਧੀ ਅਤੇ ਸਵੈ-ਨਿਰਭਰਤਾ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਜੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮੌਜੂਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਸ਼ਾਇਦ ਵੱਖ ਹੋਣ ਬਾਰੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰਨਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਹੈ।

ਮਕਰ:
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨਾਲੋਂ ਆਪਣੇ ਕੈਰੀਅਰ ਜਾਂ ਨਿੱਜੀ ਇੱਛਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵ ਦਿੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਪ੍ਰਤੀਬੱਧ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਅਣਗਹਿਲੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਇਸ਼ਾਰਿਆਂ ਲਈ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਕੱਢਣਾ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਇਕੱਲੇ ਲੋਕ ਕਿਸੇ ਸਮਾਜਿਕ ਸਮਾਰੋਹ ਜਾਂ ਪਾਰਟੀ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਕੇ ਕਿਸੇ ਅਸਾਧਾਰਣ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ:
ਜੋੜੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਜੀਵਨ ਦੀ ਭੀੜ-ਭੜੱਕੇ ਵਿੱਚ ਉਲਝੇ ਹੋਏ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਰੁੱਝੇ ਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਜੁੜਨਾ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਦਮ ਘੁੱਟਣ ਜਾਂ ਖੜੋਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇੱਕ ਕਦਮ ਪਿੱਛੇ ਹਟਣਾ ਅਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਦਾ ਮੁਲਾਂਕਣ ਕਰਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਵੱਖ ਹੋ ਗਏ ਹੋ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਖੋ ਵੱਖਰੇ ਟੀਚੇ ਅਤੇ ਇੱਛਾਵਾਂ ਹਨ।

ਮੀਨ:
ਇੱਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕਿਸੇ ਨੇ ਸਨਮਾਨ ਦੀ ਸੀਮਾ ਪਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਮੁੱਦੇ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਗੰਭੀਰ ਆਲੋਚਨਾ ਦੇ ਅਧੀਨ ਹੋਣਾ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਥਿਤੀ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਦੀ ਤੀਬਰ ਇੱਛਾ ਨਾਲ ਛੱਡ ਸਕਦਾ ਹੈ।

:- Swagy-jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *