ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ 12 ਮਾਰਚ ਨੂੰ ਸੂਰਜ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚਮਕੇਗੀ, ਮੇਖ ਤੋਂ ਮੀਨ ਤੱਕ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪੜ੍ਹੋ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਪੈਸੇ ਦੀ ਮਹੱਤਤਾ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ। ਕੰਮ ‘ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਆਉਣ ਵੇਲੇ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ – ਸਮਝਦਾਰ ਅਤੇ ਧੀਰਜ ਰੱਖੋ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਬਕਾਇਆ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ ਵਸੂਲੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਆਪਣੀਆਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਨਾ ਭੁੱਲੋ। ਚੀਜ਼ਾਂ ਹੋਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਨਾ ਕਰੋ, ਬਾਹਰ ਜਾਓ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਲੱਭੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ
ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਜਾਂ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਆਪ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਸੁਆਰਥੀ ਅਤੇ ਗੁੱਸੇ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਣਾਅ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਕੱਲ ਤੱਕ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਅਹਿਸਾਸ ਕਰਵਾਏਗਾ ਕਿ ਪਿਆਰ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਸਤਿਕਾਰ ਅਤੇ ਦੇਖਭਾਲ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ। ਇੱਕ ਸਿਹਤਮੰਦ ਖੁਰਾਕ ਲਓ.

ਮਿਥੁਨ
ਤੁਹਾਡੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਸੰਪਤੀ ਤੁਹਾਡਾ ਹੱਸਮੁੱਖ ਸੁਭਾਅ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਗੇ। ਲੰਬੀ ਬਿਮਾਰੀ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਕਰਨ ਲਈ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੁਆਰੇ, ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲੀ ਨਜ਼ਰ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕਰਕ
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਦਫਤਰੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਕੱਲੇਪਣ ਦਾ ਦੌਰ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਹੁਣ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਮੂਵੀ-ਥਿਏਟਰ ਜਾਣਾ ਜਾਂ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਡਿਨਰ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਰੱਖੇਗਾ। ਬੈਂਕ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੰਮ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਲਈ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਕੱਢ ਸਕੋਗੇ। ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਸ਼ੌਕ ਅਜ਼ਮਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ:
ਪਰਿਵਾਰ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਤੁਸੀਂ ਅਕਸਰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਆਰਾਮ ਦੇਣਾ ਭੁੱਲ ਜਾਂਦੇ ਹੋ। ਪੁਰਾਣੇ ਨਿਵੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਕਮਾਈ ਹੋਵੇਗੀ। ਸ਼ਡਿਊਲ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਰਹੇਗਾ। ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ, ਆਪਣੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨਾਲ ਕੋਈ ਵੀ ਵਾਅਦਾ ਨਾ ਕਰੋ ਜਿਸ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋਵੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਪੁਰਾਣਾ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ
ਅੱਜ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਆਪਣੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਥੋੜ੍ਹੀ ਜਿਹੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਵੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵਧਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਯਾਦਾਂ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਕੰਮ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਜਾਪਦਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ
ਕੋਈ ਵੀ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਜਾਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰੋ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਉਸ ਖੇਤਰ ‘ਚ ਕਾਫੀ ਤਜ਼ਰਬਾ ਹਾਸਲ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਤਿਉਹਾਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਤੁਹਾਡੇ ਤਣਾਅ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰੇਗਾ। ਸਲਾਦ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਖੁਰਾਕ ਲਓ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਵੱਡੇ ਵਿੱਤੀ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੇ ਨਾਲ ਪੈਸਿਆਂ ਸੰਬੰਧੀ ਵਿਵਾਦ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਲਈ ਵੀ ਪਹਿਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ
ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਉਥਲ-ਪੁਥਲ ਭਰਿਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਾਨਸਿਕ ਦਬਾਅ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਤਣਾਅ ਮੁਕਤ ਰਹਿਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਮਨਪਸੰਦ ਸ਼ੌਕ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦਿਓ। ਅੱਜ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਖੁਰਾਕ ਦਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਰਹੋ। ਅੱਜ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਬਾਰੇ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਨਾ ਸੋਚੋ।

ਧਨੁ
ਅੱਜ ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਨਾ ਕਰੋ। ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਝਿਜਕ ਦੇ ਆਪਣਾ ਪਿਆਰ ਦਿਖਾਓ। ਦਿਨ ਦੇ ਅੰਤ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ‘ਤੇ ਦਸਤਕ ਦੇਣਗੇ। ਦਫ਼ਤਰੀ ਰੋਮਾਂਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਨਾ ਹੋਵੋ। ਕੰਮ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵੱਡੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਨਾਲ ਨਜਿੱਠਣ ਲਈ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤਿਆਰ ਰਹੋ। ਸਿਹਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਵੀ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗੀ।

ਮਕਰ
ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਸਰਤ ਅਤੇ ਯੋਗਾ ਨਾਲ ਕਰੋ। ਪਿਆਰ ਸਬੰਧਾਂ ਲਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੰਚਾਰ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਕਾਰਜਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਛੋਟੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਕੁਝ ਪੇਸ਼ੇਵਰਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕੁਆਰੀ ਔਰਤ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਉਹ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਣਦੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ
ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਇੱਕ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​​​ਸੰਬੰਧ ਪ੍ਰਤੀਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ. ਮਾਮੂਲੀ ਆਰਥਿਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਜੀਵਨ ਸੁਖਾਵਾਂ ਚੱਲਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰਬੰਧਕਾਂ ਅਤੇ ਟੀਮ ਲੀਡਰਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਜੂਨੀਅਰਾਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਛੋਟੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਮੁੱਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬੌਸ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਸਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮੀਨ
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕੇਗੀ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਡਾਕਟਰੀ ਸਮੱਸਿਆ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗੀ। ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਵਿੱਤੀ ਸਹਾਇਤਾ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦਿਲ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ। ਆਮਦਨ ਵਧਾਉਣ ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਦਾ ਇਹ ਸਹੀ ਮੌਕਾ ਹੈ।

:- Swagy-jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *