ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ 7 ਮਾਰਚ ਨੂੰ ਸੂਰਜ ਵਾਂਗ ਚਮਕੇਗੀ, ਪੜ੍ਹੋ ਮੇਖ ਤੋਂ ਮੀਨ ਤੱਕ ਦੀ ਸਥਿਤੀ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਸਮਾਂ ਇੱਕ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਯਾਤਰਾ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਸਲ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਖਰਚ ਕਰਨ ਦੀਆਂ ਆਦਤਾਂ ਦਾ ਮੁਆਇਨਾ ਕਰਨ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਸੁਧਾਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਸਦਾ ਮੁਲਾਂਕਣ ਕਰਨ ਦਾ ਇੱਕ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਲਈ ਤੁਹਾਡੀ ਖੋਜ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਜ਼ੋਰ ਰਹੇਗਾ। ਰੰਗੀਨ ਐਨਕਾਂ ਰਾਹੀਂ ਆਪਣੇ ਟੀਚਿਆਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੀ ਬਜਾਏ, ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ – ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਵੈ-ਜਾਗਰੂਕਤਾ ਨੂੰ ਡੂੰਘਾ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਮਾਜਿਕ ਸਥਿਤੀਆਂ ਤੋਂ ਪਿੱਛੇ ਹਟ ਕੇ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰੂਨੀ ਮੋਨੋਲੋਗ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਥਕਾਵਟ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਸਥਿਤੀ ਦੇਰ ਦੀਆਂ ਕੋਝਾ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨਾਲ ਨਜਿੱਠਣ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਸਥਾਰ ਅਤੇ ਆਤਮ ਨਿਰੀਖਣ ਇੱਕ ਦਿਲਚਸਪ ਸਾਹਸ ਦੀ ਬਜਾਏ ਇੱਕ ਬੋਝ ਵਾਂਗ ਜਾਪਦਾ ਹੈ. ਕੁਝ ਅੰਦਰੂਨੀ ਵਿਰੋਧਾਭਾਸ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਿੰਮਤ ਨਾਲ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ – ਦੂਜਿਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਸਾਹਸੀ ਪਹੁੰਚ ਨਾਲ ਵੱਧ ਨਾ ਜਾਓ। ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਅੰਦਰੂਨੀ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਓ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਹੋਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਿਰਤੀ ਹੈ, ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਆਪਣੇ ਨਿੱਜੀ ਵਿਕਾਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਚੀਜ਼ ਵਜੋਂ ਵੇਖਦੇ ਹੋਏ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਪੂਰਨ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸਨੂੰ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਲਓ ਅਤੇ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲੇ ਨਾ ਲਓ। ਤੁਹਾਡਾ ਹਮਲਾਵਰ ਵਿਵਹਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੁੱਧ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੋ ਅਤੇ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਉਣ ਦਿਓ।

ਕਰਕ- ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਭ ਕੁਝ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਰਤਾ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਸਿਹਤ ਵੱਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਕਈ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਖਰਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪੈਸੇ ਦੀ ਬਚਤ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਮਿਉਚੁਅਲ ਫੰਡ ਜਾਂ ਫਿਕਸਡ ਡਿਪਾਜ਼ਿਟ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਅੱਜ ਸ਼ੇਅਰਾਂ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਜੋਖਮ ਭਰੇ ਕਾਰੋਬਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਪਣਾ ਕਰਜ਼ਾ ਚੁਕਾਉਣ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਪੈਸਾ ਵੀ ਹੋਵੇਗਾ।

ਸਿੰਘ – ਤੁਸੀਂ ਜੀਵਨ ਦੇ ਹਰ ਪਹਿਲੂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਕਈ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸਤਾਰ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਰਹੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ – ਤੁਹਾਡੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਕਈ ਵੱਡੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਦਲਾਅ ਹੋਣਗੇ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਲਗਨ ਨਾਲ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਤਰੱਕੀ ਜਾਂ ਮੁਲਾਂਕਣ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵੀ ਵਧਣਗੀਆਂ. ਹਾਲਾਂਕਿ, ਵਿਰੋਧੀ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਰਹਿਣਗੇ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਗੜਬੜ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਲਗਾਤਾਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਰਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਜਾਇਦਾਦ ਖਰੀਦਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ- ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਵੀਆਂ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹੋ। ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਫੈਸਲੇ ਬਹੁਤ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਲਓ। ਅੱਜ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਫੈਸਲੇ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਨਾ ਲਓ। ਇਸ ਨਾਲ ਵਿੱਤੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਵੱਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਅੱਜ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਨ ਚਿੰਤਤ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰਕ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਧੀਰਜ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤ ਮਨ ਨਾਲ ਫੈਸਲੇ ਲਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ- ਸਮਾਜਿਕ ਰੁਤਬੇ ਅਤੇ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ‘ਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਘੁੰਮਣ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਵਧਣਗੀਆਂ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਦਫਤਰੀ ਰਾਜਨੀਤੀ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਮਾਜਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਪਾਓਗੇ।

ਧਨੁ- ਸਮਾਜ ‘ਚ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਜਾਂ ਮੁਲਾਂਕਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵਧੇਗੀ। ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਅ ਆਉਣਗੇ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ।

ਮਕਰ- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਟੀਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਤ ਕਰੋ। ਕੁਆਰੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਫੈਸਲੇ ਬਹੁਤ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਲਓ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਕਿਸੇ ‘ਤੇ ਅੰਨ੍ਹਾ ਭਰੋਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਾਹਨ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਚਲਾਓ।

ਕੁੰਭ- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਸੁਝਾਅ ਨਾਲ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਅੱਜ ਅਚਾਨਕ ਆਮਦਨ ਦੇ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਵਾਹਨ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਚਲਾਓ। ਆਪਣੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ।

ਮੀਨ- ਕਾਰੋਬਾਰ ‘ਚ ਵਾਧੇ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਕਈ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਈ ਵੱਡੇ ਫੈਸਲੇ ਲਓਗੇ। ਵਿਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਧਨ ਦੀ ਆਮਦ ਵਧੇਗੀ। ਪੁਸ਼ਤੈਨੀ ਜਾਇਦਾਦ ਤੋਂ ਧਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਟੀਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ ਅਤੇ ਦਫਤਰ ਵਿਚ ਬੇਲੋੜੀ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੰਮ ਲਈ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ।

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *