18 ਮਾਰਚ ਨੂੰ ਸੂਰਜ ਵਾਂਗ ਚਮਕੇਗੀ, ਪੜ੍ਹੋ ਮੇਖ ਤੋਂ ਮੀਨ ਤੱਕ ਦੀ ਦਸ਼ਾ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ- ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਪਿਆਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਪੇਸ਼ੇਵਰਤਾ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਲਿਆਏਗੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਅੱਜ ਗੰਭੀਰ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪੈਸੇ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲੋ। ਕੁਝ ਆਈਟੀ ਪੇਸ਼ੇਵਰਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਗਾਹਕਾਂ ਦੀ ਆਲੋਚਨਾ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ – ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਿਸੇ ਦਿਲਚਸਪ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਦਿਨ ਦਾ ਦੂਸਰਾ ਹਿੱਸਾ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਦੇਣ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਵਿਅਸਤ ਰਹਿਣ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢਣਾ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਚੰਗਾ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ। ਕੁਝ ਸਰਕਾਰੀ ਅਧਿਕਾਰੀ ਅੱਜ ਨਵੇਂ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਚਲੇ ਜਾਣਗੇ। ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਅਤੇ ਰਚਨਾਤਮਕ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕੁਝ ਲੋਕ ਅੱਜ ਘਰ ਜਾਂ ਕਾਰ ਖਰੀਦਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ।

ਮਿਥੁਨ- ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਨੂੰ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਡਿਨਰ ‘ਤੇ ਲਿਜਾਣ ਜਾਂ ਸਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਗਿਫਟ ਦੇਣ ‘ਚ ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਅੱਜ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਯਾਤਰਾ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਨ, ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਯਾਤਰਾ ਅਤੇ ਸੈਰ-ਸਪਾਟਾ ਉਦਯੋਗ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ। ਨਵੇਂ ਵਪਾਰਕ ਸੌਦਿਆਂ ਅਤੇ ਇਕਰਾਰਨਾਮਿਆਂ ‘ਤੇ ਦਸਤਖਤ ਕਰਨ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਪੁਰਾਣੇ ਬਕਾਇਆ ਕਰਜ਼ੇ ਮੋੜਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।

ਕਰਕ- ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੈ ਤਾਂ ਕੋਈ ਵੀ ਸਮੱਸਿਆ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨੋਬਲ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਆਨੰਦਮਈ ਰਹੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਖੁੱਲੇ ਵਿਚਾਰ ਵਟਾਂਦਰੇ ਦੁਆਰਾ ਸਾਰੇ ਮੁੱਦਿਆਂ ਦਾ ਹੱਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਰਕਾਰੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਅਸਤ ਰੱਖਣਗੀਆਂ। ਕੁਝ ਮਿਥੁਨ ਲੋਕ ਦਫਤਰ ਵਿਚ ਆਪਣਾ ਗੁੱਸਾ ਗੁਆ ਦੇਣਗੇ ਅਤੇ ਇਸ ਨਾਲ ਟੀਮ ਵਿਚ ਹਫੜਾ-ਦਫੜੀ ਪੈਦਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਿੱਤੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਸਥਾਈ ਨਹੀਂ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਜਲਦੀ ਹੀ ਇੱਕ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਮਾਣ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਸਿੰਘ – ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੁੱਦਿਆਂ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਨਿਪਟਾਓ। ਕੁਝ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਮਿਥੁਨ ਨੂੰ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲ ਕਰਨ ਲਈ ਇਕੱਠੇ ਹੋਰ ਸਮਾਂ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਬਣਨਗੇ ਪਰ ਸਮਾਂ ਦਿਓ। ਅੱਜ ਗਾਹਕਾਂ ਨਾਲ ਵਿਹਾਰ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਧੀਰਜ ਅਤੇ ਸਬਰ ਰੱਖੋ। ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਫੈਸਲੇ ਅੱਜ ਚੰਗੇ ਨਹੀਂ ਹਨ। ਉਦਯੋਗਪਤੀ ਦਿਨ ਦੇ ਦੂਜੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸੌਦਿਆਂ ਅਤੇ ਇਕਰਾਰਨਾਮੇ ‘ਤੇ ਹਸਤਾਖਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਉਧਾਰ ਨਾ ਦੇਣਾ ਬਿਹਤਰ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਇਦਾਦ ਖਰੀਦਣ ਜਾਂ ਵੇਚਣ ਤੋਂ ਵੀ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ – ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪੁਰਾਣੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸਾਬਕਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਜੋ ਵਿਆਹੇ ਹੋਏ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਗਤੀਵਿਧੀ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਜੋ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਕੁਝ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਵੱਡਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਨਾ ਹੋਵੋ, ਹਾਲਾਂਕਿ, ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਫੰਡ ਜੁਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮੁਸ਼ਕਲ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗੀ। ਅਤੇ ਇਹ ਅੱਜ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਸੁਚਾਰੂ ਪ੍ਰਵਾਹ ਦਾ ਵਾਅਦਾ ਕਰਦਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ- ਅੱਜ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣ ਲਈ ਆਪਣੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ‘ਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰੋ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਦਲਾਅ ਆਉਣਗੇ। ਅੱਜ ਵਿੱਤੀ ਪੱਖ ਵੀ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁਝ ਸੀਨੀਅਰ ਲੋਕ ਪੈਸੇ ਬੱਚਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੰਡਣਗੇ। ਅੱਜ ਪੈਸੇ ਦੇ ਕਾਰਨ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦੇ ਮਤਭੇਦ ਸੁਲਝਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕੁਝ ਲੋਕ ਨਿਵੇਸ਼ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰਨਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਅਤੇ ਧਿਆਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ- ਲਵ ਲਾਈਫ ‘ਚ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਰੋਮਾਂਸ ਦੀ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢੋ। ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਇਮਾਨਦਾਰ ਰਹੋ ਅਤੇ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਇਕੱਠੇ ਬਿਤਾਓ। ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਲਿਆਓ ਅਤੇ ਟੀਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਦਫਤਰੀ ਰਾਜਨੀਤੀ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਤਰੱਕੀ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਕਰਨ ਵਾਲੀਆਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਵੋ।

ਧਨੁ – ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਣ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਗੁਣ ਹੈ। ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਜੀਵਨ ਦੇ ਹਰ ਪਹਿਲੂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਇਹ ਕੈਰੀਅਰ ਹੋਵੇ, ਵਿੱਤ ਜਾਂ ਪਿਆਰ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ, ਬੇਲੋੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਪਣੀ ਬੁੱਧੀ ਅਤੇ ਬੁੱਧੀ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਮਦਨੀ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਦਾ ਰਾਹ ਲੱਭੋਗੇ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਪੈਸਿਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਉਧਾਰ ਨਾ ਲਓ।

ਮਕਰ- ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ ਵੱਡੇ ਕਦਮ ਚੁੱਕ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਿਰਫ਼ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਰਹਿਣਾ ਅਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਵਚਨਬੱਧਤਾਵਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨਾ ਯਾਦ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਸਿਤਾਰੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨ ਲਈ ਊਰਜਾਵਾਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਥਿਰ ਰਹੋਗੇ, ਪਰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਜੋਖਮ ਭਰੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਜਾਂ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ।

ਕੁੰਭ – ਦੂਰੀ ਦੇ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਵੱਲ ਵਧੇਰੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਵਾਂ ਪਿਆਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸਤਾਵਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸੰਕੋਚ ਨਾ ਕਰੋ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨਾਲ ਪੈਸਿਆਂ ਸਬੰਧੀ ਵਿਵਾਦ ਸੁਲਝਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਨਿੱਜੀ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾਈ ਰੱਖਾਂਗੇ। ਆਪਣੀ ਖੁਰਾਕ ‘ਚ ਭਰਪੂਰ ਮਾਤਰਾ ‘ਚ ਸਬਜ਼ੀਆਂ ਅਤੇ ਫਲ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ। ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਣ ਦੀ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਗਤਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ।

ਮੀਨ- ਆਰਥਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਵੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਬੇਕਾਰ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਦੇ ਅੰਦਰ ਆਪਣਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕਰੋਗੇ। ਇਮਤਿਹਾਨ ਪਾਸ ਕਰਨ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਰਥਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕਿਸਮਤ ਵਾਲੇ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਗਹਿਣਿਆਂ ਜਾਂ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *