ਮੰਗਲਵਾਰ ਕਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 19 ਮਾਰਚ 2024: ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ, ਕਿਹੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ, ਜਾਣੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ-ਇਲਾਜ

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਸਾਹਿਤ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕਲਾ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰੱਖਣਗੇ। ਔਲਾਦ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਕਾਰਨ ਮਨ ਵਿੱਚ ਬੇਚੈਨੀ ਰਹੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਯਾਤਰਾ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਅਤੇ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਤਰੱਕੀ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਰੱਖਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਮਿਲਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਪੁੱਤਰ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਉਪਾਅ – ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਦੇਵੀ ਦੁਰਗਾ ਦੇ 108 ਨਾਮਾਂ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਅੱਜ ਉਹ ਦਿਨ ਹੈ ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਰੀਰਕ ਸ਼ਕਤੀ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਲਈ ਦਰਦ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਤੋਹਫ਼ੇ ਅਤੇ ਤੋਹਫ਼ੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਕੇ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਬਾਰੇ ਥੋੜਾ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਡਾਕਟਰ ਦੀ ਸਲਾਹ ਜ਼ਰੂਰ ਲਓ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਅਤੇ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਔਰਤ ਪੱਖ ਤੋਂ ਅੱਜ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਥਿਤੀ ਰਹੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਨੂੰ ਕੱਪੜੇ ਅਤੇ ਭੋਜਨ ਦਿਓ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨਾ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਪਰ ਮਹਿੰਗਾ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਹ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਆਮ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਨਾਲੋਂ ਵੱਖਰਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਕੁਝ ਖਾਸ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੇਲੋੜੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਕਰਜ਼ਾ ਨਾ ਲਓ। ਪੈਸੇ ਅਤੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਵੀ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੀ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਬਿਮਾਰੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਦੁਬਿਧਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਨਾਲ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਧੀਰਜ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਧੀਰਜ ਰੱਖੋ। ਕੰਮ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਮਨ ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ-ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਤੁਲਸੀ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਖਾਸ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਅਣਵਿਆਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦਾ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਚੀਜ਼ ਬਾਰੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚਿੰਤਾ ਨਾ ਕਰੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਮਿਲ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਮਦਦਗਾਰ ਹੋਣਗੇ। ਅਚਾਨਕ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਧੂਰੇ ਪਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਵਾਹਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਕਰੋ। ਸਮਾਜਿਕ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ-ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਤੁਲਸੀ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਅਫਵਾਹਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਿਨ ਭਰ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ‘ਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਹਾਵੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਵਿਵਸਥਿਤ ਵਿੱਤੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ. ਅੱਜ ਕੁਝ ਰਚਨਾਤਮਕ ਝੁਕਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਰਚਨਾਤਮਕ ਸ਼ਕਤੀ ਅੱਜ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਤਮ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਵਧਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧ ਸਕੋਗੇ ਅਤੇ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਵੀ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਬਾਹਰੀ ਦੁਨੀਆ ਤੋਂ ਮਨ ਵਿਚਲਿਤ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਅੱਜ ਸਵੈ-ਕੇਂਦਰਿਤ ਰਹਿ ਕੇ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਹੋਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਤੁਲਸੀ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ: ਕੰਨਿਆ ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰੇਗੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਨੰਦ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਨੋਰੰਜਨ ‘ਤੇ ਲੋੜ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਰੀਰਕ ਸੁਖ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਚਾਨਕ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵੱਡੇ ਵਿਚਾਰ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਚੀਜ਼ ਬਾਰੇ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਨਾ ਕਰੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਫਸਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਦੇ ਵਿਸਥਾਰ ਅਤੇ ਸਥਾਨ ਬਦਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਜਾਮਨੀ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਗਾਇਤਰੀ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਵਪਾਰਕ ਭਾਗੀਦਾਰ ਤੁਲਾ ਦੇ ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਮਿਲ ਕੇ ਮੁਲਤਵੀ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਸ਼ੁਭ ਕਾਰਜ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪੜ੍ਹਾਈ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਸੀਂ ਧਰਮ ਪ੍ਰਤੀ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਰਹੋਗੇ। ਸਮਾਜ ਸੇਵਾ ਦੁਆਰਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਰੁਝੇਵਿਆਂ ਤੋਂ ਆਰਾਮ ਕਰਨ ਦਾ ਇਹ ਸਹੀ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਜਾਇਦਾਦ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹੋ ਸਕੇ ਤਾਂ ਠੰਡੇ ਦਿਮਾਗ ਨਾਲ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਕਾਨੂੰਨੀ ਦਖਲ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਗਾਇਤਰੀ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ: ਅੱਜ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਜੋ ਕਿ ਸਕਾਰਪੀਓ ਰਾਸ਼ੀ ਹੈ, ਵੱਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਰਾਹੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਤਾਜ਼ਗੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਊਰਜਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਿਨਾਂ ਦੌਰਾਨ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ‘ਤੇ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਦਾ ਮਿਸ਼ਰਤ ਪ੍ਰਭਾਵ ਦੇਖੋਗੇ। ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਝਗੜਾ ਦੋਵੇਂ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੈ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਰ ਚੁੰਮੇਗੀ। ਮੈਡੀਟੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਯੋਗਾ ਕਰਨਾ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਲਾਭ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਭੂਰਾ
ਉਪਾਅ- ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ, ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਊਰਜਾ ਨਾਲ ਕੋਈ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਉਹ ਕਹਿਣ ਵੱਲ ਵਧੋਗੇ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਕਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ। ਕਿਸੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਗੁੰਝਲਦਾਰ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਸਮਾਂ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪੜ੍ਹਾਈ ਵੱਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਮਨ ਨੂੰ ਬੇਚੈਨ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਚਾਉਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਥੋੜਾ ਧੀਰਜ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣੋ ਅਤੇ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਅਚਾਨਕ ਯਾਤਰਾ ਅਤੇ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ
ਉਪਾਅ- ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਸ਼ੰਖ ਦਾ ਗੋਲਾ ਰੱਖੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲੇਗੀ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਪੈਸਾ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਵੀ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੋ ਗਲਤਫਹਿਮੀਆਂ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਰਹੇ ਸਨ, ਉਹ ਅੱਜ ਦੂਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਗੱਲਬਾਤ ਨੂੰ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਦਾ ਸਾਧਨ ਬਣਾਓ। ਅੱਜ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਦਿਨ ਦੀ ਛੁੱਟੀ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪਵੇ, ਤਾਂ ਚਿੰਤਾ ਨਾ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੀ ਗੈਰ-ਹਾਜ਼ਰੀ ਵਿੱਚ ਸਾਰਾ ਕੰਮ ਸੁਚਾਰੂ ਢੰਗ ਨਾਲ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ ਦੌਰਾਨ ਤਣਾਅ ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨੂੰ ਭੰਗ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਦੀ ਆਵਾਜਾਈ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਜਲਦੀ ਹੀ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਚਿੱਟਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ – ਅੱਜ ਗਊਆਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਚਿੜਚਿੜੇ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣੇਗਾ। ਚੀਜ਼ਾਂ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਜਲਦੀ ਨਿਰਣਾ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਗਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਰੱਖੇਗੀ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵਧੇਰੇ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਸਿਹਤ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵੱਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਸੱਚਾ ਪਿਆਰ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਦਿਨ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੀ ਬਿਮਾਰੀ ਤੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਰਾਹਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਤੋਂ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਾਦਾ ਵਿਹਾਰ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਦੋਸਤ ਬਣਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਮਦਨ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਕਰਨ ਨਾਲ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਤੱਕ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ। ਘਰ ਦੇ ਰੱਖ-ਰਖਾਅ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਹਿਮਾਨ ਰੁਝੇਵਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰਨਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਰਾਹ ਅਪਣਾਉਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤਰੱਕੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿੰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਚੁੱਪ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਰਵੱਈਆ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਿੱਜੀ ਕੰਮ ਅਧੂਰੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਘਰ ਯਾਤਰਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – 9, ਲਾਲ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਨਮਸਕਾਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ।

:- Swagy-jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *