ਗੁਰੂਵਰ ਕਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 21 ਮਾਰਚ 2024: ਮੇਖ, ਮੀਨ, ਕਰਕ, ਸਿੰਘ ਕਿਸ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਰਹੇਗਾ ਖਾਸ ਦਿਨ, ਜਾਣੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਅਤੇ ਉਪਾਅ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ : ਜੇਕਰ ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਨੌਕਰੀ ਬਦਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਹੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਿਵਾਦਪੂਰਨ ਮੁੱਦੇ ਉਠਾਉਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਲਈ ਆਪਣੇ ਮਾਪਿਆਂ ਨੂੰ ਭਰੋਸੇ ਵਿੱਚ ਲੈਣ ਦਾ ਇਹ ਸਹੀ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸੇ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸੰਚਿਤ ਧਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਵਾਲੇ ਮੌਕਿਆਂ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ਼ ਸਬਰ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਮੇਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਬਦਲਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਕੇਸਰ
ਉਪਾਅ – ਕਾਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖੁਆਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਟੌਰਸ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਬੌਸ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਗਤਾ ਅਤੇ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹੋਏ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਜਾਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ, ਵਿਆਹ ਦੇ ਚਾਹਵਾਨ ਘੱਟ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਮੁੱਦਿਆਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਠਿਨ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ਅਤੇ ਬੋਲੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਰੁਟੀਨ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਤਿਲ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਥੋੜੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੰਮ ਨਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਤਣਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਨਾ ਰਹੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਖ਼ਤੀ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਆਉਣਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗੁੱਸੇ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਬਾਹਰ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਲੋੜ ਪੈਣ ‘ਤੇ ਫਲਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜੀਵਨ ਲਈ ਇਹ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਕਿਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਵਿੱਚ ਉਲਝੇ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਭੈੜੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਨਾ ਦਿਓ ਤਾਂ ਚੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ: ਨੀਲਾ।
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਹੀ ਆਦਿਤਿਆ ਸਟੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖੋ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਪਸ਼ਟ ਸੋਚ ਨਾਲ ਫੈਸਲੇ ਲਓ। ਕੁਝ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਵੀ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮਝੌਤਾ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਾਦਲਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਰਸਤੇ ਲੱਭੇ ਜਾਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਸਭ ਕੁਝ ਠੀਕ ਰਿਹਾ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਜਲਦੀ ਹੀ ਖੁੱਲ੍ਹਣਗੇ। ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਨ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਨਾ ਕਰੋ। ਸਬਰ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਸਮਾਂ ਲੰਘਣ ਦਿਓ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਗਾਂ ਨੂੰ ਗੁੜ ਖੁਆਓ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਵਿਚਾਰਧਾਰਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਰਚਨਾਤਮਕ ਪ੍ਰਵਿਰਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਰੱਖਣ ਲਈ, ਆਪਣੀ ਕਲਪਨਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੁੰਦਰ ਅਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਤਸਵੀਰ ਬਣਾਓ. ਅਚਾਨਕ ਹੋਏ ਖਰਚੇ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਵਿੱਤੀ ਬੋਝ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਪੰਛੀਆਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਦਿਓ। ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡੀ ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਦੀ ਭੁੱਖ ਵਧੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੋਗੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸ ਦਿਸ਼ਾ ਵੱਲ ਵਧ ਰਹੇ ਹੋ। ਇਸ ਮਾਰਗ ‘ਤੇ ਚੱਲ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸੱਚਮੁੱਚ ਸਮਝ ਸਕੋਗੇ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਵਿਸ਼ਣੁਸਹਸ੍ਰਨਾਮ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੰਨਿਆ : ਪੁਰਾਣੇ ਪੈਸੇ ਦਾ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਅੱਜ ਲੰਬਿਤ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਆਪਣਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧੋਖਾ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਥੋੜਾ ਬਹੁਤ ਬੇਚੈਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ ਅਤੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸਮੀਖਿਆ ਕਰੋ। ਥੋੜੀ ਸੁਸਤ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਜ਼ਿੱਦ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਯਤਨ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਦੋਸਤਾਂ ‘ਤੇ ਰਹੇਗਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡਾ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਨਾਲ ਝਗੜਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ। ਬਕਾਇਆ ਪੈਸਾ ਯਤਨਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਮਾਜਿਕ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਜਾਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਾਮ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇਗੀ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਚਰਚਾ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਮੂਡ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਵੀ ਮੌਕਾ ਗੁਆ ਦੇਵੋਗੇ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਆਵੇਗਾ। ਬੋਲਚਾਲ ਵਿੱਚ ਨਰਮੀ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸੇ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ: ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਸਰੀਰਕ ਸਮੱਸਿਆ ਜਾਂ ਮਾਨਸਿਕ ਰੁਕਾਵਟ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਗੁੱਸੇ, ਡਰ ਆਦਿ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਟਾਲਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਕੋਈ ਹੱਲ ਲੱਭਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਚੰਗੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ਅਤੇ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਰਕਾਰੀ ਦਫ਼ਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸੀਨੀਅਰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਸਬੰਧ ਬਣੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਲਿਖਣ ਆਦਿ ਵਰਗੇ ਬੌਧਿਕ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਆਮਦਨ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੱਪੜੇ ਆਦਿ ਤੋਹਫ਼ੇ ਵਜੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਚੰਗਾ ਵਿਵਹਾਰ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਖ਼ਸੀਅਤ ਨੂੰ ਹੋਰ ਨਿਖਾਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਗੁਲਾਬੀ
ਉਪਾਅ- ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਦਾ ਸਿਮਰਨ ਕਰਦੇ ਰਹੋ

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਵਧਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਅਣਚਾਹੀ ਯਾਤਰਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਬੌਧਿਕ ਯੋਗਤਾ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਉਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੇ। ਸਹੀ ਮੌਕੇ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਰਿਵਾਜਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਬੇਲੋੜਾ ਤਣਾਅ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਮੁੱਦੇ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਆਪਣੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੋ। ਦੁਸ਼ਮਣ ਦੀਆਂ ਗੁਪਤ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ਾਂ ਨਾਕਾਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਆਦਿਤਿਆ ਹਿਰਦੈ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਨਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਿੱਛੇ ਨਹੀਂ ਹਟਣਗੇ। ਵਿੱਤੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਆਪਣੇ ਪੈਸੇ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕਰੋ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਸਨੇਹੀਆਂ ਤੋਂ ਤੋਹਫੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਆਨੰਦਮਈ ਰਹੇਗਾ। ਲੋੜੀਂਦੇ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਆਲੋਚਨਾ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਤੁਰੰਤ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਸਹਿਯੋਗੀ ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਅਣਉਚਿਤ ਸਥਾਨਾਂ ‘ਤੇ ਨਾ ਹੋਵੇ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਗਾਂ ਨੂੰ ਕੇਲਾ ਖੁਆਓ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੈਰੀਅਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁਝ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬਿਮਾਰੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਠੀਕ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਨਾਲ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਆਉਂਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਬਰ ਰੱਖੋਗੇ ਤਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਨਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਨਿੱਜੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਰਾਜ਼ ਸਾਂਝੇ ਕਰਨ ਦਾ ਇਹ ਸਹੀ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸਾਦ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਕਰੀਅਰ ਜਾਂ ਨਿੱਜੀ ਜੀਵਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਤੋਂ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਵੀ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਦਿਖਾਏਗਾ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਭਾਵੁਕ ਹੋ ਕੇ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਨਵੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾ ਅੱਜ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ। ਭੈਣਾਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲੋ, ਰਿਸ਼ਤੇ ਟੁੱਟ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦੀ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕਰੋਗੇ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਸਲੇਟੀ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਸ਼ਣੁਸਹਸ੍ਰਨਾਮ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

:- Swagy-jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *