ਲਵ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਮੀਨ, ਮਿਥੁਨ, ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ, ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਅੱਜ ਦਾ ਪ੍ਰੇਮ ਰਾਸ਼ੀ ਪੜ੍ਹੋ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ –
ਇਸ ਤੱਥ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਕਿਵੇਂ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਹੈ ਬਾਰੇ ਅਨਿਸ਼ਚਿਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਸਿਤਾਰੇ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਇਹ ਸਮਝਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲਾਤਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਵੇਂ ਫਿੱਟ ਹੋ। ਇਸ ਤੱਥ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਤੁਰੰਤ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗੇਗਾ ਕਿ ਸਮਾਂ ਆਉਣ ‘ਤੇ ਕੀ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ.

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ –
ਸਿਤਾਰੇ ਇਹ ਸਮਝਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਰੱਖ ਸਕਦੇ। ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੇਣ ਅਤੇ ਲੈਣ ਦੀ ਖੇਡ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਅਕਸਰ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਕਿਉਂ ਹਾਵੀ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਇਸ ਸੁਭਾਵਕ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਣਨਾ ਅਤੇ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦੇ ਹਿੱਤਾਂ ਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਆਪਣੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਜਵਾਬ ਦੇਣ ਦਾ ਵਿਕਲਪ ਦਿਓ।

ਮਿਥੁਨ–
ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ ਅੱਜ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਿੱਟਾ ਕੱਢਣ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਧੀਰਜ ਨਾਲ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਖੁੱਲ੍ਹੇਆਮ ਅਤੇ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਅੰਤੜੀਆਂ ਨੂੰ ਸੁਣਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ–
ਕੋਈ ਆਕਰਸ਼ਕ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਕੁਝ ਹੀ ਫੁੱਟ ਦੂਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਮੁਕਾਬਲਾ ਬਹੁਤ ਹੋਵੇਗਾ, ਪਰ ਤੁਹਾਡੀ ਦਿੱਖ ਅਤੇ ਦਿਮਾਗ ਦਾ ਸੁਮੇਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਕੀ ਦੇ ਨਾਲੋਂ ਉੱਪਰ ਰੱਖੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਠੀਕ ਹੋਵੋਗੇ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਤੁਸੀਂ ਦੂਜੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਅੰਤਿਮ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦਿੰਦੇ ਹੋ।

ਸਿੰਘ –
ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਫੜਾ-ਦਫੜੀ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਤੁਹਾਡੀ ਤੀਬਰ ਇੱਛਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਸੂਮੀਅਤ ਪਿਆਰੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੂਜਿਆਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਖਿੱਚਦੀ ਹੈ। ਉਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਗੁਣ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤੁਸੀਂ ਪਰਵਾਹ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਜੀਵਨ ਪ੍ਰਤੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਉਦਾਸ ਨਜ਼ਰੀਏ ਨੂੰ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਮਾਣ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ –
ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਅੰਦਰੂਨੀ ਆਵਾਜ਼ ਦੁਆਰਾ ਹੌਲੀ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਹਿੱਤ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਬ੍ਰੇਕ ਲਓ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਸੰਭਾਲਣ ਦਿਓ। ਘਰੇਲੂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਅਤੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਪੈਦਾ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਵਾਦ-ਵਿਵਾਦ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੀ ਕੋਈ ਗੰਭੀਰ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਨਜਿੱਠਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਪਛਾਣਦੇ ਨਾ ਹੋਵੋ?

ਤੁਲਾ –
ਕੁਝ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਪਿੱਛੇ ਬੈਠ ਕੇ ਨਿਰੀਖਣ ਕਰਨਾ ਚੁਣ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਦਿਨ, ਤੁਸੀਂ ਚੰਗੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਲਿਜਾਣ ਵਿੱਚ ਮਨ ਨਹੀਂ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਬਰਦਸਤੀ ਹੋਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਆਪਣੇ ਸੰਚਾਰ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਅਨੰਦਮਈ ਵਿਵਹਾਰ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ, ਚੀਜ਼ਾਂ ਹੋਰ ਸੁਚਾਰੂ ਢੰਗ ਨਾਲ ਚੱਲਣਗੀਆਂ। ਆਰਾਮ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰਾਂ ਲਈ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਰਹਿਣ ਦਿਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ –
ਤੁਸੀਂ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਠੋਕਰ ਨੂੰ ਤੋੜੋਗੇ ਜੋ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਨੂੰ ਰੋਕ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੋਗੇ, ਅਤੇ ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਵੱਡਾ ਮੋੜ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਜੋ ਪਿਆਰ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਾਂ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸ ‘ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਸੀ, ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੰਮ ਸੁਚਾਰੂ ਢੰਗ ਨਾਲ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਧਨੁ –
ਇਹ ਮਾਇਨੇ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿੰਨੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਇਕੱਠੇ ਹੋ; ਤੁਹਾਡਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਅੱਜ ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਰੋਮਾਂਸ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਵਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਜੋ ਵਾਧੂ ਪਿਆਰ ਮੌਜੂਦ ਹੈ, ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਹੋ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨਾਲ, ਸਪੱਸ਼ਟ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਇਸ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ, ਇਸ ਲਈ ਇਸ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਰ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਨਾ ਡਰੋ।

ਮਕਰ–
ਤੁਹਾਡਾ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਜੀਵਨ ਗੁੰਝਲਦਾਰ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਸਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਨ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ। ਜਿੰਨਾ ਹੋ ਸਕੇ ਪਿਆਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰਨ ਦਿਓ। ਦਿਓ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਬਦਲੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਚੀਜ਼ ਦੀ ਉਮੀਦ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ. ਸਭ ਕੁਝ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਸਮੇਂ ਦਾ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਭ ਉਠਾਓ।

ਕੁੰਭ
ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਅਤੇ ਊਰਜਾਵਾਨ ਕੰਪਾਸ ਨੂੰ ਰੀਸੈਟ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਅੱਜ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਗੰਭੀਰ ਵਾਅਦੇ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਜਾਣੇ ਚਾਹੀਦੇ। ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸ ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਹੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਓਵਰਕਮਿਟ ਨਾ ਕਰਨ ਲਈ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।

ਮੀਨ
ਜਦੋਂ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਪੈਣ ਦੀ ਗੱਲ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਡਰਨ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਥੋੜਾ ਜਿਹਾ ਦੇਣਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ. ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਥੋੜਾ ਜਿਹਾ ਦੱਸ ਕੇ ਜਾਣਨਾ ਕਈ ਵਾਰੀ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਲੈਂਦਾ ਹੈ. ਇਹ ਤੁਹਾਡਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਵਿਕਲਪ ਹੈ। ਕੋਈ ਫ਼ਰਕ ਨਹੀਂ ਪੈਂਦਾ ਕਿ ਜੋ ਵੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਵਧੇਰੇ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸੀ ਵਿਅਕਤੀ ਬਣਨ ਦੇ ਆਪਣੇ ਟੀਚੇ ਦੇ ਇੱਕ ਕਦਮ ਨੇੜੇ ਲਿਆ ਹੈ।

:- Swagy-jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *