ਸ਼ੁਕਰਵਾਰ ਕਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 22 ਮਾਰਚ 2024: ਸਿੰਘ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਾਣੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ ਅਤੇ ਉਪਾਅ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਆਪਣੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਹਮਲਾਵਰ ਰਹੋ ਅਤੇ ਬੋਲਣ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਅੱਜ ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਮਨ ਨਾਲ ਕਰਨਗੇ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਲਸ ਨਾਲ ਭਰੀ ਰਹੇਗੀ। ਅਚਾਨਕ ਕੰਮ ਦੀ ਉਮੀਦ ਨਾ ਕਰੋ. ਸਮਾਂ ਮੱਧਮ ਰਹੇਗਾ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਆਲਸ ਅਤੇ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਕੰਮ-ਧੰਦੇ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸ਼ੁਕਰਗੁਜ਼ਾਰ ਰਹੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ: ਨੀਲਾ।
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਹੀ ਆਦਿਤਿਆ ਸਟੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ: ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ ਅਰਥਾਤ ਖਰਚੇ ਹੋਣਗੇ। ਬਾਹਰਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦਖਲ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਸੰਭਵ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਤਾਕਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਧਿਕਾਰੀ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ। ਖੇਤੀਬਾੜੀ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਭਰਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪੈਸੇ ਇਕੱਠੇ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਗੱਡੀ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਾਨਸਿਕ ਉਤਸ਼ਾਹ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਵਿੱਤੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਧਣ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਾਦ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਨਾਕਾਮ ਕਰਨ ਦੀਆਂ ਦੁਸ਼ਮਣ ਦੀਆਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਨਾਕਾਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰ ਲਓਗੇ। ਜੇਕਰ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ‘ਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਹੋਰ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਬੇਲੋੜੀ ਯਾਤਰਾ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਖਰਚਾ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਰਵੱਈਆ ਜ਼ਰੂਰਤ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਖਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਤੋਂ ਨਿਰਾਸ਼ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਹਿਸ ਜਾਂ ਬੌਧਿਕ ਚਰਚਾ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਫਿਰੋਜ਼ੀ
ਉਪਾਅ – ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਗਰੀਬਾਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ, ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਸੁਭਾਅ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਿੱਤਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਗਲਤ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਘੱਟ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹੋਰ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਫਲਤਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਸੋਚੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਜੋ ਕਿਤਾਬ ਪੜ੍ਹੋਗੇ ਉਸ ਤੋਂ ਗਿਆਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਗੁੱਸੇ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬਿਮਾਰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਵਾਂ ਇਲਾਜ ਜਾਂ ਅਪਰੇਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਇਹ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਬਦਨਾਮੀ ਨਾ ਹੋਵੇ। ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਦੂਜੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਖਿੱਚੋਗੇ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਘੱਟ ਬੋਲ ਕੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਜਾਂ ਝਗੜਿਆਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਚੰਗਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਮੌਕਾ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਭੇਂਟ ਕਰਕੇ ਭੋਜਨ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਚੰਗੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪਰ ਸਥਿਰਤਾ ਆਉਣ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਹੋਰ ਸਮਾਂ ਲੱਗੇਗਾ। ਚੁਗਲੀ ਅਤੇ ਅਫਵਾਹਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਊਰਜਾ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੋਵੋਗੇ ਅਤੇ ਕੁਝ ਅਸਾਧਾਰਨ ਕਰੋਗੇ। ਘੱਟ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਿਹਨਤ ਹੋਰ ਵੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਿਵਾਹਿਕ ਚਰਚਾਵਾਂ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਅੱਜ ਇੱਕ ਵਾਰ ਇੱਕ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ, ਜਲਦੀ ਹੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਯਾਤਰਾ ਲਈ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰਧਾਰਕ ਮਤਭੇਦ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੇ। ਅਚਨਚੇਤ ਲਾਭ ਦੁਆਰਾ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਆਖਰੀ ਪਲਾਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਹੱਲ- ਪਾਣੀ ਦੇ ਰੰਗ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਯਾਤਰਾ, ਨਿਵੇਸ਼ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਤੋਂ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੋਈ ਤਬਾਦਲਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜੋ ਚਿੰਤਾਜਨਕ ਰਹੇਗਾ। ਭੈਣਾਂ-ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਆਵੇਗੀ। ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਅਤੇ ਸਮਾਜਿਕ ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਠਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਯਾਤਰਾ ਫਲਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਸੈਰ ਕਰਨ ਲਈ ਬਾਹਰ ਜਾਓ, ਪਰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਇਜਾਜ਼ਤ ਲੈ ਲਓ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਤਰਾਜ਼ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਗੈਰ-ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨੇੜੇ ਨਾ ਜਾਓ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਉਠਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਯੋਜਨਾ ਅਤੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਮੁੜ ਵਿਚਾਰ ਕਰੋਗੇ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਿਹਤਮੰਦ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਸੂਰਜ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ: ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲੇ ਨਹੀਂ ਲੈਣੇ ਚਾਹੀਦੇ। ਵਪਾਰ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਜੋ ਨਿੱਜੀ ਅਤੇ ਗੁਪਤ ਹੋਵੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਗੇ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਿੱਚ ਭਰੋਸਾ. ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਵੀ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੁਝ ਖਾਸ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਮਾਯੋਜਨ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਗੁਲਾਬੀ
ਉਪਾਅ- ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸਾਦ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਇਹ ਚੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਾਰਜਸ਼ੈਲੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਆਵੇਗਾ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਿਵੇਸ਼ ਸ਼ੁਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਮਾਰਤ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ. ਦੁਨਿਆਵੀ ਆਕਰਸ਼ਣਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਵਹਾਰ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਿੱਜੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦਖਲ ਨਾ ਦੇਣ ਦਿਓ। ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਕਰੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਤਾਂ ਹੀ ਅੱਗੇ ਵਧ ਸਕੋਗੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਮਝੋਗੇ, ਤੁਹਾਡੇ ਹਾਲਾਤਾਂ ਦਾ ਸਹੀ ਮੁਲਾਂਕਣ ਨਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਕਈ ਵਾਰ ਗਲਤੀਆਂ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਅਚਾਨਕ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨੇ ਪੈਣਗੇ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਸ਼ਾਰਦਾ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੀ ਬੁੱਧੀ ਤੇਜ਼ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿੱਤੀ ਸੁਧਾਰ ਯਕੀਨੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਦਿਨ ਭਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਸਧਾਰਨ ਵਿਵਹਾਰ ਅਪਣਾ ਕੇ ਆਪਣੀ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਅਤੇ ਇਕੱਲੇਪਣ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦੀ ਆਮਦ ਨਾਲ ਉਤਸ਼ਾਹ ਰਹੇਗਾ। ਮਿੱਠੇ ਵਿਹਾਰ ਨਾਲ ਸਭ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਚੰਗਾ ਚੱਲੇਗਾ। ਬੇਲੋੜੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਨਾ ਕਰੋ। ਲੋੜ ਅਨੁਸਾਰ ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਮੰਗਣਾ ਬਿਹਤਰ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਪਛਤਾਉਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਮਾਰਗ ‘ਤੇ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰਨਗੀਆਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੇ ਇਰਾਦੇ ਨਾਲ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਉਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਸਥਿਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਲਈ ਕੀਤੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਗਲਤ ਫੈਸਲੇ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਇਸ ਲਈ ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਅਤੇ ਗੁੱਸੇ ਨਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦਿਓ। ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਗਮ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਲੋਨ ਮੰਗਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰੋ। ਅੱਜ, ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ. ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਹੋਵੇਗੀ ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ।ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ: ਭੋਜਨ ਖੁਆਓ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਖੁਸਰੇ ਨੂੰ ਦਕਸ਼ਨਾ ਦਿਓ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜਾ ਕੇ ਲੋੜਵੰਦਾਂ ਨੂੰ ਦਾਨ ਦੇਣ ਨਾਲ ਆਤਮਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਦਾਸ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਿਸ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮੁਸੀਬਤ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਹਾਦਸਿਆਂ ਤੋਂ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰਹੋ। ਸੱਤਾਧਾਰੀ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਤੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਅੱਜ, ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮਾਂ ਬਾਰੇ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਆਪਣੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸਲਾਹ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਪਰਿਵਾਰਕ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਾਦ ਚੜ੍ਹਾਓ।

:- Swagy-jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *