ਸ਼ਨੀਵਰ ਕਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 23 ਮਾਰਚ 2024: ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ ਧਨ ਦੇ ਸਰੋਤ, ਰਹੇਗਾ ਤਣਾਅ, ਜਾਣੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ-ਇਲਾਜ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹਿਣਗੇ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਸਮੇਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਗਰੀਬੀ ਦੂਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਵੱਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾਉਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਦਫਤਰ ‘ਚ ਤੁਹਾਡੀ ਛਵੀ ਖਰਾਬ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਨਾ ਥੋਪਣ ਦਿਓ।
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਹੀ ਆਦਿਤਿਆ ਸਟੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਹਰ ਕਿਸਮ ਦੇ ਲੋਕਾਂ, ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਆਰਥਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਆਰਥਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇ-ਜੁਲੇ ਨਤੀਜੇ ਦੇਖੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਖਰਚ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਮਾਈ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਖਰਚ ਵੀ ਬਰਾਬਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸਾ ਰਹੇਗਾ। ਪਰ ਆਮਦਨ ਸੀਮਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਾਦ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਜਨੂੰਨ ਜਗਾਉਣਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਆਕਰਸ਼ਕ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਨੂੰ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਰਾਹਤ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਫਿਰੋਜ਼ੀ
ਉਪਾਅ – ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਗਰੀਬਾਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ: ਕਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਕਾਨੂੰਨੀ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਕੇ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾ ਮਿਲਣਾ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਅਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਦੇ ਤਰੀਕਿਆਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਸਹੁਰੇ ਘਰ ਆਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਘਰੇਲੂ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਹੀ ਗੱਲ ਕਰੋ। ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਆਮ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਨੁਕੂਲ ਸਮੇਂ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੋਗ ਵਧਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਖਰਚ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਜਿੰਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੁਸੀਂ ਬੱਚਤਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓਗੇ, ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਉੱਨਾ ਹੀ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਭੇਂਟ ਕਰਕੇ ਭੋਜਨ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਵਪਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਾਮਲੇ ਉਲਝ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਬੇਕਾਰ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਬਾਰੇ ਇੱਕ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਈ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਸਮਾਂ ਨਾ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਖੁਦ ਦੁਖੀ ਰਹੋਗੇ। ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਤੋਂ ਜੀਵਨ ਬਹੁਤ ਗੁੰਝਲਦਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਗਰੀਬਾਂ ਨੂੰ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਕਰਮ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ, ਫਲ ਦਾ ਨਹੀਂ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਹੱਲ- ਪਾਣੀ ਦੇ ਰੰਗ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਸਿੱਖਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਸਥਾਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਸੁਖਦ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹਜਨਕ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਬਾਕੀ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਖਰਾਬ ਸਿਹਤ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸ਼ਾਮ ਬਿਤਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਿਹਤਮੰਦ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਸੂਰਜ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ‘ਤੇ ਜਿੱਤ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਮਨ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁਝ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਸਾਥੀ ਜੋੜਨ ਬਾਰੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਕੋਈ ਵੀ ਵਾਅਦਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਰੇ ਤੱਥਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਂਚੋ। ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਾਹਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਕਰੋ। ਕੁਝ ਵੱਡੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਵੀ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਦੀ ਸਲਾਹ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਪਰ ਸਬਰ ਰੱਖੋ
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਗੁਲਾਬੀ
ਉਪਾਅ- ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸਾਦ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਇਹ ਚੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਭਵਿੱਖ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਤਬਾਹ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਦੇਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੁੱਦਿਆਂ ‘ਤੇ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਵਿਆਹ ਦਾ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਦੇਣ ਲਈ ਇਹ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਹੋਣ ਤੱਕ ਗੁਪਤ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਹਾਈ ਬਲੱਡ ਪ੍ਰੈਸ਼ਰ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਬਰਕਰਾਰ ਰਹੇਗੀ। ਧਨ ਦੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਕਾਰਨ ਮਨ ਅਸਥਿਰ ਰਹੇਗਾ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਸ਼ਾਰਦਾ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੀ ਬੁੱਧੀ ਤੇਜ਼ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪਾਸੇ ਰੱਖੋਗੇ ਅਤੇ ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਖਬਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਾਮਲਿਆਂ ਬਾਰੇ ਵਿਰੋਧਾਭਾਸ ਅਤੇ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਵਧੇਰੇ ਵੇਖੀਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਵਹਾਰ ਨਿਰਪੱਖ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਉਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਵਾਹਨਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲਣ ਵਿੱਚ ਅਜੇ ਵੀ ਦੇਰੀ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਰਾਏ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਧਿਆਨ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਅੰਦਰੂਨੀ ਆਵਾਜ਼ ਤੁਹਾਡੀ ਸੱਚੀ ਸਾਥੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀ ‘ਤੇ ਉਮੀਦ ਤੋਂ ਵੱਧ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੁਰਿਆਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ: ਭੋਜਨ ਖੁਆਓ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਖੁਸਰੇ ਨੂੰ ਦਕਸ਼ਨਾ ਦਿਓ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੀਨ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਹੌਂਸਲਾ ਵਧਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਮਿਹਨਤ ਤੋਂ ਭੱਜੋਗੇ ਨਹੀਂ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਇਕਸਾਰ ਹੁੰਦੀਆਂ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣਗੀਆਂ। ਆਪਸੀ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਨੂੰ ਕਠੋਰ ਨਾ ਬਣਨ ਦਿਓ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ਉੱਤੇ ਚਰਚਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਤਾ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਧਨ ਅਤੇ ਸਥਾਈ ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਾਦ ਚੜ੍ਹਾਓ।

:- Swagy-jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *