24 ਮਾਰਚ ਤੱਕ ਮੇਖ, ਕੰਨਿਆ, ਤੁਲਾ, ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਅ ਹੋਣਗੇ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ :
ਇਸ ਹਫਤੇ, ਆਪਣੇ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਕਾਰਜਕ੍ਰਮ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਕੱਢੋ ਅਤੇ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕਰੋ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਚੰਗੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਹੋਵੋਗੇ ਅਤੇ ਇਹ ਉਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰੇਗਾ ਜੋ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹਨ। ਉਹ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਅਤੇ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਬਣਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ ਤੁਹਾਡੀ ਅਨੰਦਮਈ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਤਰੀਕਾ ਹਨ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਂਗ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਬ੍ਰਹਿਮੰਡ ਦੇ ਫੈਸਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ:
ਇਸ ਹਫਤੇ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖੁਦ ਦੇ ਬੌਸ ਬਣਨ ਅਤੇ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਨ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵਜੋਂ ਲਓ। ਬ੍ਰਹਿਮੰਡ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਜਿਕ ਸੰਸਾਰ ਦੇ ਬੰਧਨਾਂ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਹੋਣ ਲਈ ਸੱਦਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ. ਸਵੈ-ਬਣਾਇਆ ਨਿਯਮਾਂ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਹੋਵੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਲਈ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਰੱਖੋ. ਬ੍ਰਹਿਮੰਡ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਰੋਮਾਂਚਕ ਮੌਕੇ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਰਚ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਮਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪਲ ਨੂੰ ਹਾਸਲ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :
ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚਕਾਰ ਟੁੱਟਿਆ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਲ ਨਵੀਆਂ ਦੋਸਤੀਆਂ ਲਈ ਤਰਸਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੁੱਦਿਆਂ ਲਈ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਰਪਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਓਵਰਲੋਡ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਇਹਨਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਸੰਤੁਲਿਤ ਕਰਨ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਲੱਭਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਧੀਰਜ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਟਕਰਾਅ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਮਝਾਓ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ:
ਬਾਹਰ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਲੱਭਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਵਿਕਸਿਤ ਕਰੋ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੇ, ਚਾਹੇ ਕੋਈ ਸ਼ੌਕ ਸਿੱਖ ਕੇ, ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਘੁੰਮਣਾ, ਜਾਂ ਨਵੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਖੋਜ ਕਰਕੇ। ਜਿਉਂ ਜਿਉਂ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕੁਦਰਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਆਕਰਸ਼ਕ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹੋ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਆਪਣੀ ਖੁਸ਼ੀ ਨੂੰ ਪਹਿਲ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਰੱਖੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :
ਇਹ ਉਹ ਸਮਾਂ ਹੈ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੀ ਹੋਰ ਵੀ ਕਦਰ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਬਿਹਤਰ ਸਮਝ ਵਿਕਸਿਤ ਕਰੋਗੇ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਅਭਿਲਾਸ਼ਾਵਾਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਨਿਰਮਾਣ ‘ਤੇ ਕੇਂਦ੍ਰਿਤ ਜੀਵਨ ਦੇ ਤੁਹਾਡੇ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਨ ਦਾ ਅਨੁਕੂਲ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਸਿਤਾਰੇ ਬਿਲਕੁਲ ਉੱਥੇ ਹਨ ਜਿੱਥੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਅਤੇ ਤਾਕਤ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸੁਪਨਿਆਂ ਅਤੇ ਟੀਚਿਆਂ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :
ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਵਾਏਗਾ ਜਿਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਰੋਲਰ-ਕੋਸਟਰ ਰਾਈਡ ‘ਤੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਲਗਾਤਾਰ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਅਤੇ ਸਾਹਸ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ। ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਜਾਂ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਯਾਤਰਾ ਸਮੇਤ, ਯਾਤਰਾ ਨੂੰ ਤਹਿ ਕਰਨ ਜਾਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਟੀਚਿਆਂ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਇੱਕ ਆਦਰਸ਼ ਸਮਾਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਡੂੰਘਾ ਕਰਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਲਈ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਰਹੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ :
ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿੱਜੀ ਵਿਕਾਸ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦਾ ਇੱਕ ਦੁਰਲੱਭ ਮੌਕਾ ਮਿਲਿਆ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣਨ ਅਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਦੇ ਅੱਗੇ ਝੁਕੇ ਬਿਨਾਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਮੌਕੇ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਓ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਹ ਸਮਾਂ ਇਸ ਗੱਲ ‘ਤੇ ਮੁੜ ਵਿਚਾਰ ਕਰਨ ਦਾ ਵਧੀਆ ਮੌਕਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਤੋਂ ਕੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਇਹ ਇਹ ਪਤਾ ਲਗਾਉਣ ਦਾ ਵੀ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਲਿੰਕਾਂ ਅਤੇ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਲਈ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਰੱਖੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ
ਸਿਤਾਰੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਲ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਬਰ ਰੱਖਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਨਾਲ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਜਾਂ ਉਲਝਣ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਇੱਕ ਕਦਮ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਜਾਣਨ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ। ਇਹ ਪੜਾਅ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਮਝਣ ਲਈ ਸੰਪੂਰਨ ਹੈ. ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਮਝੌਤਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਈ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :
ਇਸ ਹਫਤੇ ਇੱਕ ਮੌਕਾ ਲਓ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਹਿੰਮਤ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦਿਲਚਸਪ ਸਾਹਸ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਅਚਾਨਕ ਸੱਦੇ ਜਾਂ ਜਾਣ-ਪਛਾਣ ਲਈ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਰਹੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕਨੈਕਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦੋਸਤ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕੇ ਲੱਭਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣ ਤੋਂ ਨਾ ਡਰੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਕੌਣ ਹੋ। ਇਹ ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :
ਇਸ ਹਫਤੇ ਪਿਆਰ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਮੋੜ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਨਵੇਂ ਰਾਹ ‘ਤੇ ਲੈ ਜਾਵੇਗਾ। ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੀ ਪਰਵਾਹ ਕੀਤੇ ਬਿਨਾਂ, ਉਹਨਾਂ ਮੌਕਿਆਂ ਨੂੰ ਅਪਣਾਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹੋ ਜੋ ਪਹਿਲਾਂ ਮੁਸ਼ਕਲ ਲੱਗ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤਬਦੀਲੀ ਨੂੰ ਗਲੇ ਲਗਾਓ ਕਿਉਂਕਿ ਕੌਣ ਜਾਣਦਾ ਹੈ, ਇਹ ਉਸ ਪਿਆਰ ਦਾ ਰਸਤਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦੀ ਤੁਸੀਂ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ। ਹਰ ਚੀਜ਼ ਸਫਲ ਹੋਣ ਦੀ ਗਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਇਸ ਲਈ ਆਪਣੇ ਆਰਾਮ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਛੱਡਣ ਤੋਂ ਨਾ ਡਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਵੱਖੋ-ਵੱਖਰੇ ਤਰੀਕਿਆਂ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :
ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਲਈ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਅਸਹਿਮਤੀ ਜਾਂ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਨੂੰ ਧੀਰਜ ਅਤੇ ਪਰਿਪੱਕਤਾ ਨਾਲ ਨਜਿੱਠੋ। ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦਿਓ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਨੂੰ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਜਵਾਬ ਦਿਓ। ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਦਿਆਲਤਾ ਨਾਲ ਇਨ੍ਹਾਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਜੋੜੇ ਵਜੋਂ ਹੋਰ ਵੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :
ਤੁਸੀਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਪਿਆਰ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕਦਮ ਪਿੱਛੇ ਹੋ। ਕ੍ਰਿਸ਼ ਦਾ ਧਿਆਨ ਖਿੱਚਣਾ ਅਸਰਦਾਰ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ। ਇਸ ਲਈ, ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਵਿਕਾਸ ਨੂੰ ਤਰਜੀਹ ਦੇਣਾ ਇੱਕ ਬਿਹਤਰ ਵਿਕਲਪ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਜਲਦੀ ਉਲਝਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਸ ਦੀ ਬਜਾਏ, ਆਪਣੇ ਮੌਜੂਦਾ ਸਬੰਧਾਂ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢੋ, ਭਾਵੇਂ ਉਹ ਦੋਸਤੀ ਜਾਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਬੰਧਨ ਹੋਣ। ਨਵੇਂ ਤਜ਼ਰਬਿਆਂ ਲਈ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਜਾਣ ਦਿਓ

:- Swagy-jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *