90 ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਬਣਿਆ ਦੁਰਲਭ ਸੰਯੋਗ 24 ਮਾਰਚ ਹੋਲੀ ਦਮਨ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਮਾਲਾਮਾਲ

Uncategorized

[ad_1]

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ:
ਗਣੇਸ਼ਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਟੌਰਸ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਅਜੋਕੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਸਫਲ ਸਮਾਗਮਾਂ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਕਾਰਨ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਚਿੰਤਾ ਦੇ ਬੋਝ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਤੁਸੀਂ ਊਰਜਾਵਾਨ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਹੋਰ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਸਾਹਿਤ ਅਤੇ ਕਲਾ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਖਾਸ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵੱਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਦਿਓਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਸਮਾਗਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣਾ ਮਨਪਸੰਦ ਭੋਜਨ ਮਿਲੇਗਾ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਾਦ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :
ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ਾਮ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਰਹੇਗੀ। ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਜਿਸਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਮਿਲਦੇ ਹੋ ਉਸ ਨਾਲ ਨਿਮਰ ਅਤੇ ਸੁਹਾਵਣਾ ਬਣੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਗਲਤਫਹਿਮੀਆਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਮਨੋਬਲ ਅਤੇ ਪੂਰੇ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਹਰ ਕੰਮ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬਚਪਨ ਦੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ‘ਤੇ ਛਾਪੀਆਂ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਪਰ ਇਸ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਕਠੋਰ ਰਵੱਈਆ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਸਤਾਂ ਲਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਭੇਂਟ ਕਰਕੇ ਭੋਜਨ ਕਰੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਸੌਂਪ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਦਾ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਦਬਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਨ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਠਾ ਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ, ਪਰ ਆਪਸੀ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਸੁਖ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਿਆਸੀ ਅਸਥਿਰਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਭੌਤਿਕ ਦੌਲਤ ਦੇ ਸਾਧਨ ਵਧਣਗੇ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਸ਼ਾਰਦਾ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੀ ਬੁੱਧੀ ਤੇਜ਼ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ
ਦੇ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਕੰਮ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਦਾ ਬੋਝ ਵੱਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਨਾ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਆਪਸੀ ਦੂਰੀ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੜਾਈ ਦਾ ਕੋਈ ਲਾਭ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗਾ ਪਰ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਹੋਰ ਵਧਣਗੀਆਂ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਮੁਸ਼ਕਲ ਸਥਿਤੀਆਂ ਤੋਂ ਉੱਭਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਜਾਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਭਰ ਵਿਅਸਤ ਰਹੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਲਈ ਹਰ ਸੰਭਵ ਯਤਨ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਦਿਨ ਭਰ ਸਬਰ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਘਰ ਅਤੇ ਦਫਤਰ ਵਿਚ ਆਪਣੀ ਗਤੀਵਿਧੀ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰੋ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਾਦ ਚੜ੍ਹਾਓ।

:- Swagy-jatt

The post 90 ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਬਣਿਆ ਦੁਰਲਭ ਸੰਯੋਗ 24 ਮਾਰਚ ਹੋਲੀ ਦਮਨ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਮਾਲਾਮਾਲ appeared first on SwagyJatt.

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *