28 ਮਾਰਚ 2024 ਲਵ ਰਸ਼ੀਫਲ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਪਿਆਰ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ਪੜ੍ਹੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਰੋਮਾਂਸ ਨਾਲ ਭਰੋ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ
ਮੇਖ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਮਸਤੀ ਕਰਨਗੇ। ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਨਾ ਜਾਣਦੇ ਹੋ. ਪਰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਰੋਸਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਡੁੱਬ ਜਾਵੇਗਾ. ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਜਾਂ ਲਿਵ-ਇਨ ਪਾਰਟਨਰ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੋਈ ਪੁਰਾਣਾ ਮਸਲਾ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਵਕ ਹੱਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਧੋਖਾ ਮਿਲਣ ‘ਤੇ ਦਿਲ ਟੁੱਟਣਾ ਨਹੀਂ ਚਾਹੀਦਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾੜੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੁਆਰੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੂੰ ਤੇਲ ਚੜ੍ਹਾ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਪੋਜ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ:
ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਲਿਵ-ਇਨ ਪਾਰਟਨਰ ਨਾਲ ਲੜਨਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੰਦਰੋਂ ਤੋੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਬੰਦੇ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਸੁਣੋ। ਅਜਿਹੀ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਹੱਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੇਮ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਲਿਵ-ਇਨ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਤਾਜ਼ਗੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਮਾੜੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਦਿਲਰੁਬਾ ਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਝਿਜਕ ਦੇ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਗਟਾਵਾ ਕਰੋ। ਤਾਂ ਜੋ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਦੇਰੀ ਨਾ ਹੋਵੇ। ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਚੰਗੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਆਉਣਗੇ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਕੈਂਸਰ ਲਈ ਪਿਆਰ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਪੂਰੀ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਪੋਜ਼ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੱਧ ਹੋਵੇ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਨ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੀ ਦੋਸਤੀ ਨੂੰ ਤਬਾਹ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇੱਕ ਤਰਫਾ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਪਾਗਲ ਨਾ ਹੋਵੋ. ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਲਿਵ-ਇਨ ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ‘ਚ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਸਰੀਰਕ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧਣ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਕਰਨੀਆਂ ਪੈ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅੱਜ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਰਿਸ਼ਤਾ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਚੱਲਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ, ਅੱਜ ਨਵੇਂ ਪਿਆਰ ਪ੍ਰਸਤਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰਨਾ ਸਹੀ ਹੈ.

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :
ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਕੋਈ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤੋਹਫਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਆਪੋ-ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਗੇ। ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਹਰਲੇ ਸਬੰਧ ਰੱਖਣ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕਹਾਣੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਸੁਪਨਿਆਂ ਦੀ ਰਾਣੀ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਬਸ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੇ ਮੰਦਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰੋ.

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ :
28 ਮਾਰਚ 2024 ਤੁਲਾ ਲਈ ਪਿਆਰ ਭਰਿਆ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਦੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਪਾਸ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹੋ. ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਦਭਾਵਨਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਲਈ ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਨੂੰ ਤੇਲ ਚੜ੍ਹਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਸਮਾਂ ਵੀ ਰਹੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ:
ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਦੇ ਸਮੁੰਦਰ ਵਿੱਚ ਡੁਬਕੀ ਲਗਾਉਣਗੇ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿਚਲੀ ਨੇੜਤਾ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਖਤਮ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਅੱਜ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣਗੇ, ਅਤੇ ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਰੋਮਾਂਸ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਕੱਲਾ ਆਦਮੀ ਰੇਲਗੱਡੀ ਵਿਚ ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਦੀ ਰਾਣੀ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ.

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :
ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਦੀ ਕਮੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਗੇ। ਕਿਉਂਕਿ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿਚਕਾਰ ਝਗੜਾ ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਖਰਾਬ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਰਦ ਬਾਹਰ ਦੀ ਹਵਾ ਖਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਾਧੂ ਵਿਆਹੁਤਾ ਸਬੰਧ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨਾ ਦੱਸਣ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਲਿਵ-ਇਨ ਪਾਰਟਨਰ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮਜਬੂਰ ਨਾ ਕਰੋ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਰਿਸ਼ਤਾ ਟੁੱਟ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਤੇ ਰਹੇਗੀ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :
ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਤੀਤ ਦੀਆਂ ਜ਼ਹਿਰੀਲੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਵੀ ਰੋਮਾਂਸ ਦਾ ਪੂਰਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੂੰ ਤੇਲ ਚੜ੍ਹਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜੇਕਰ ਪ੍ਰੇਮੀ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਨ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਪਤਨੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ, ਹਰ ਪਾਸਿਓਂ ਪਿਆਰ ਦੀ ਵਰਖਾ ਤੁਹਾਡੇ ਸਰੀਰ ਦੇ ਹਰ ਰੋਮ ਨੂੰ ਭਿੱਜ ਦੇਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿੱਚ ਤਾਲਮੇਲ ਰਹੇਗਾ ਤਾਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਪੋਜ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਹੀ ਕਰੋ। ਪਹਿਲੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਵਿਚ ਹੀ ਰਿਸ਼ਤਾ ਬਣਾਉਣ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਨਾ ਦਿਓ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :
ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ, ਜ਼ਿਆਦਾ ਪਿਆਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਜ਼ਹਿਰੀਲਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਰਿਸ਼ਤਾ ਬਣਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਟੁੱਟ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ‘ਤੇ ਸ਼ੱਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੇ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਜਾਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਛੋਟੇ ਲੜਕਿਆਂ ਤੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਦੋਸਤ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਬਚੋ।

:- Swagy-jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *