29 ਮਾਰਚ 2024 ਦਾ ਲਵ ਰਾਸ਼ਿਫਲ: ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਲਈ ਖਾਸ ਅਤੇ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਰਹੇਗਾ, ਜਾਣੋ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ–
ਦਾ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਅੱਜ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ: ਤੁਹਾਡਾ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਸੁਭਾਅ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰੇਗਾ। ਭਰਾ-ਭੈਣਾਂ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮੁਕਾਬਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਆਯੋਜਿਤ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਹਰ ਸੰਭਵ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਦੀ ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਘਰ ਲਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਕਰਨਗੇ। ਇਸ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰ ਨੁਕਸਾਨ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ. ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਆਮ ਵਾਂਗ ਰਹੇਗਾ। ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਆਪਣੇ ਗੁਆਂਢੀ ਨਾਲ ਘੱਟ ਬੋਲੋ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਬਾਰੇ ਵੀ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਸੋਚ ਸਕੋਗੇ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਨਾਰਾਜ਼ਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਜੋ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਖਰਾਬ ਕਰਨ ਲਈ ਕਾਫੀ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ
ਅੱਜ ਦੀ ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੀ ਖਰਾਬ ਸਿਹਤ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹਿਣਗੇ। ਸਾਰਾ ਦਿਨ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਦੁਆਲੇ ਘੁੰਮਣ ਵਿਚ ਹੀ ਲੰਘ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਹੁਰਿਆਂ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਸਬੰਧ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖੋ। ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ, ਸਭ ਕੁਝ ਇਕ ਪਾਸੇ ਛੱਡੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੋ। ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਪਾਰਟੀ ਕਰੋਗੇ।

ਕਰਕ
ਅੱਜ ਦੀ ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਗਰੀਬਾਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਦੇਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਕੰਮ ਸਫਲ ਕਰੋਗੇ। ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੁਖ-ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਪਣੀ ਖੁਰਾਕ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਸਿੰਘ
ਅੱਜ ਦੀ ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਯੋਗਤਾ ਅਤੇ ਬੁੱਧੀ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਅੱਜ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਤਾਲਮੇਲ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਘਰ ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਘਰ ਜਾਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਪਤਨੀ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਦੀ ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰੇ ਪਲ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਅਤੇ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਮਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਦੀ ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਅਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੋਗੇ। ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਤਾਂ ਜੋ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਸਕੇ। ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਅਚਾਨਕ ਖਰਚਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚੋ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ‘ਤੇ ਖਰੇ ਨਹੀਂ ਉਤਰੋਗੇ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਦੀ ਸਕਾਰਪੀਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਕਾਰੀ ਨਤੀਜੇ ਲੈ ਕੇ ਨਹੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਵੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੇਔਲਾਦ ਘਰ ਨੂੰ ਬੱਚਾ ਹੋਣ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲਣੀ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਦੀ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸਿਹਤ ਖਰਾਬ ਹੋਵੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਲਈ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਧਨ ਅਤੇ ਇੱਜ਼ਤ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਗੁਆਂਢੀ ਦੀ ਮਦਦ ਲਈ ਅੱਗੇ ਆਉਣਗੇ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਦੀ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੈ। ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰਬਪੱਖੀ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਭਰਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਹਰ ਕਦਮ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਦਾਨ ਕਰੇਗਾ। ਜਿਸ ਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਦੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਕਾਰਨ ਦਿਨ ਖਰਾਬ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੌਸ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਬਜਟ ਖਰਾਬ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਦੀ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਣਨਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਜ਼ਰੂਰ ਲਓ। ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਲਾਭ ਲਿਆਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵਿਅਕਤੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਦੇ ਪਾਤਰ ਹੋਣਗੇ।

:- Swagy-jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *