ਸ਼ਨੀਵਰ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 30 ਮਾਰਚ 2024: ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਕਿਸ ਲਈ ਰਹੇਗਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਦਿਨ, ਜਾਣੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਅਤੇ ਉਪਾਅ

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਟੈਕਸ ਅਤੇ ਬੀਮਾ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮੁੱਦਿਆਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਪੂਰੀ ਇਕਾਗਰਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵੱਲ ਰਹੇਗੀ। ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ, ਇਹ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਲਈ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਖਰਾਬ ਸਿਹਤ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਲਦੀ ਹੀ ਇੱਕ ਬੱਚੇ ਦੀ ਬਖਸ਼ਿਸ਼ ਹੋਵੇਗੀ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਦੂਸਰਿਆਂ ਦੀ ਬੁਰਾਈ ਤੋਂ ਬਚੋਗੇ ਤਾਂ ਚੰਗਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓਗੇ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ: ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਆਰਥਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਚੰਗਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੱਟ ਅਤੇ ਬਿਮਾਰੀ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਉਤਸ਼ਾਹ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ, ਘਰ ਵਿਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਬਹੁਤ ਅਨੁਸ਼ਾਸਿਤ ਰਹਿਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿਵਾਦ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਿੱਜੀ ਮੁੱਦੇ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣਗੇ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਖਬਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬਾਹਰ ਦਾ ਖਾਣਾ ਖਾਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪੂਆ ਤਿਆਰ ਕਰਕੇ ਗਾਂ ਨੂੰ ਖੁਆਓ ਤਾਂ ਸਮੱਸਿਆ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ: ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਝੂਠ ਬੋਲਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਚੰਗਾ ਵਿਵਹਾਰ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਖ਼ਸੀਅਤ ਨੂੰ ਹੋਰ ਨਿਖਾਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਕਮਜ਼ੋਰ ਰਹੇਗੀ। ਹੋਰ ਹਲਚਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਘਨ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਨੌਕਰੀ ਛੱਡਣਗੇ ਅਤੇ ਫਿਰ ਹੋਰ ਮੌਕਿਆਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰਨਗੇ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹਿਣਗੇ, ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਜਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਦਾ ਪਾਤਰ ਬਣੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦਾ ਸਿਮਰਨ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਮਾੜੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖੋ। ਰੁਝੇਵਿਆਂ ਕਾਰਨ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਾਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਫੈਸਲਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੱਪੜੇ ਆਦਿ ਵਰਗੇ ਤੋਹਫੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਲੋੜਵੰਦਾਂ ਨੂੰ ਛੋਲਿਆਂ ਦੀ ਦਾਲ ਦਾਨ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਨੂੰ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਭੂਰਾ
ਉਪਾਅ- ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਪੀਪਲ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ ਤਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਣ ਜਾਣਗੇ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਲਸ ਅਤੇ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰੱਖਣਗੇ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਬਹਿਸ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪਓ ਅਤੇ ਜਿੰਨਾ ਸੰਭਵ ਹੋ ਸਕੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰੋ। ਕੰਮ-ਧੰਦੇ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗੀ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਤੋਂ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਦੇ ਸਾਰੇ ਖਰਚੇ ਪੂਰੇ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸ਼ੁਕਰਗੁਜ਼ਾਰ ਰਹੋ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਸੁਧਰਣਗੇ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਓਮ ਭਾਸਕਰਯਾ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਹਮੇਸ਼ਾ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਦੌਲਤ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਲਈ ਯਤਨਸ਼ੀਲ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਪੂਜਾ-ਪਾਠ ਵਿਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓਗੇ। ਕੈਰੀਅਰ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਨਿੱਜੀ ਦਿਲਚਸਪੀਆਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਤਰਜੀਹ ਨਹੀਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵਿਸਤਾਰ ਦੇ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਦੇ ਆਉਣ ਤੋਂ ਦੁਖੀ ਨਾ ਹੋਵੋ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਸੰਤਰੀ
ਉਪਾਅ- ਪੰਛੀ ਨੂੰ ਚਾਰਾ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਕਰ ਲੈਣਗੇ। ਜੋਖਮ ਉਠਾਉਣ ਦੀ ਹਿੰਮਤ ਕਰ ਸਕਣਗੇ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਬਦਲਾਅ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਤੁਰੰਤ ਲਾਭ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਮਾਜਿਕ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦਾ ਆਨੰਦ ਨਹੀਂ ਮਾਣ ਸਕੋਗੇ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮਤਭੇਦ ਹੋਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਹੈ ਤਾਂ ਆਖਰੀ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਟਾਲ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਕੁਝ ਸੰਪੂਰਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਘਰ ‘ਚ ਮੋਰ ਦੇ ਖੰਭ ਰੱਖੋ, ਇਸ ਨਾਲ ਪਿਆਰਿਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗੀ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਹਾਲਾਤ ਰਹਿਣਗੇ। ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਕੰਮ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰ ਵਧ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਚੰਗੇ ਵਿਕਲਪ ਕਰੋਗੇ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਨੂੰ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜਲਦੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦਾ ਵਿਵਹਾਰ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹੇਗਾ, ਆਪਣੀ ਕਾਬਲੀਅਤ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਇੱਜ਼ਤ ਦਾ ਮੁੱਦਾ ਨਾ ਬਣਾਓ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ।
ਅਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਗੁਲਾਬੀ
ਉਪਾਅ- ਰਾਮ ਰਕਸ਼ਾਸਤ੍ਰੋਥ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਣਗੇ। ਬੁਰੇ ਲੋਕ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕੰਮ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਨਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਮਾਜਿਕ ਕੁਸ਼ਲਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜੋ ਇੱਕ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਿਸ਼ਤੇ ਦਾ ਘੇਰਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤੀ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਬਹੁਤ ਉਡੀਕਿਆ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਮਰਪਿਤ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਚਿੰਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਬੇਕਾਰ ਗੱਲਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਨਾ ਦਿਓ। ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਜੋਸ਼ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਟੀਚਿਆਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਣ ਲਈ ਉੱਚ ਊਰਜਾ ਨਾਲ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਹੋਵੋਗੇ। ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦਿਓ। ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ. ਵਿਰੋਧੀ ਸਰਗਰਮ ਰਹੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਸੰਤਰੀ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਜ ਦੀ ਬਿਹਤਰੀ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਵੀ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਚੈਰਿਟੀ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਭਾਈਵਾਲਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਕੋਈ ਵੀ ਵੱਡਾ ਸੌਦਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਚ-ਸਮਝ ਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਦੌਰਾਨ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਹਰਾ।
ਉਪਾਅ- ਸ਼ਨੀ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨ ਨਾਲ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕੀਮਤੀ ਵਸਤੂਆਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖੋ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਏਗੀ। ਸੀਨੀਅਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰੋ। ਨਿਯਮਤ ਵਪਾਰਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਨਹੀਂ ਦੇਣਗੀਆਂ। ਅੱਜ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਦੂਜਿਆਂ ‘ਤੇ ਨਾ ਛੱਡੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਬਾਰੇ ਸੋਚਣਾ ਛੱਡ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਵਰਤਮਾਨ ਦਾ ਪੂਰਾ ਆਨੰਦ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮੰਗ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਸ਼ਿਵ ਤਾਂਡਵ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

:- Swagy-jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *