2 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024 ਮੰਗਲਵਾਰ ਕਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਸਿੰਘ-ਕਰਕ, ਕਿਹੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਨਾਮ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ, ਜਾਣੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ-ਇਲਾਜ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਖੁਸ਼ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰ ਨਾ ਆਉਣ ਦਿਓ। ਚੰਗੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਹੋਣਾ. ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਤਭੇਦ ਨਾ ਹੋਣ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਵੱਖੋ-ਵੱਖਰੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਵਿਚਕਾਰ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੀਰਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਵਹਾਰ ਨਾਲ ਅਧੂਰੇ ਪਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕਰੋਗੇ। ਮਾਪੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿਣਗੇ। ਸੱਟ, ਚੋਰੀ, ਝਗੜੇ ਆਦਿ ਕਾਰਨ ਨੁਕਸਾਨ ਸੰਭਵ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਓਮ ਨਮ: ਭਗਵਤੇ ਵਾਸੁਦੇਵਾਯ ਨਮ: ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਨੀਲਾ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ: ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਸਮੇਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਵਾਦਪੂਰਨ ਮੁੱਦਿਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਾਨਸਿਕ ਥਕਾਵਟ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਾਮ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ। ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਸਭ ਕੁਝ ਕਰਨ ਦੇ ਸਮਰੱਥ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਬਕਾਇਆ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਬੀਪੀ ਦੇ ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ-ਪੂਜਾ-ਪਾਠ ਦਿਨ ਭਰ ਮਨ ਨੂੰ ਇਕਾਗਰ ਕਰੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਪ੍ਰਤੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਖਿੱਚ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਨਗੇ, ਜਿਸ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਮਿਠਾਸ ਆਵੇਗੀ। ਔਖੇ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿਸੇ ਮਾਹਿਰ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲੈਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਨਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੁਧਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੱਲ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਪਰਵਾਸ ਅਤੇ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਖੁਸ਼ੀ ਲਿਆਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਨਾ ਦਿਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣ ਕੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਆਰਥਿਕ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਵਾਲ ਉੱਠ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਧਨ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਈਟੀ ਅਤੇ ਬੈਂਕਿੰਗ ਦੇ ਲੋਕ ਦਫਤਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਮੌਸਮੀ ਰੋਗਾਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਇਹ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਦਿਨ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਮਿਲਣ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਡਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਲਵ ਲਾਈਫ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਪਿਆਰ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਮਹਾਮਰਿਤੁੰਜਯ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੰਨਿਆ : ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਊਰਜਾ ਦਾ ਪੱਧਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ। ਹਾਲਾਤਾਂ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦਿਆਂ, ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਸਥਿਤੀ ਵੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਪਰ ਮਹਿੰਗੀ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੋਈ ਦੂਰ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਜੋ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰਾ ਹੈ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਅੱਜ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ਦੇ ਨਿਰਮਾਣ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਪੈਰ ਛੂਹ ਕੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਲਾਲ

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਨੰਦਦਾਇਕ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਤਨ ਅਤੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ‘ਤੇ ਛਾਏ ਚਿੰਤਾ ਦੇ ਬੱਦਲ ਦੂਰ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਧੇਗਾ। ਭਰਾਵਾਂ ਅਤੇ ਭੈਣਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ, ਅਸੀਂ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਸਮਾਗਮ ਕਰਾਂਗੇ। ਕਈ ਵਾਰ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਸੱਚਮੁੱਚ ਨਿਰਾਸ਼ਾਜਨਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇੱਕ ਸਮਾਨ ਦਿਨ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਇਸ ਦਿਨ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਫੈਸਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਮਹਾਮਰਿਤੁੰਜਯ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ :ਲੋਕ ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮ ਲਈ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣਗੇ। ਕੰਮ ਜਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਤੋਂ ਜੋ ਵੀ ਮੁਨਾਫਾ ਕਮਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਭਲਾਈ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਗੱਲ ਦੇ ਵੇਰਵਿਆਂ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਦੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪਓ। ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਮੀਨ ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਸਲੇ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਹੱਲ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਦੌਲਤ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਵੱਡੇ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਮੰਦਰ ਦੇ ਵਿਹੜੇ ‘ਚ ਅਨਾਰ ਦਾ ਰੁੱਖ ਲਗਾਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੀਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਬੇਲੋੜੀਆਂ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਵੀ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਹਾਲਾਤ ਬੇਸ਼ੱਕ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਹਨ ਪਰ ਹਾਲਾਤ ਸੁਧਰਨ ਲਈ ਕੁਝ ਹੋਰ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਵਧੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਇਮਾਰਤ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਾਰੇ ਕਾਫ਼ੀ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਗਾਇਤਰੀ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵੱਡੇ ਵਿਚਾਰ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਲੀਨ ਹੋਣ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਈਰਖਾ ਅਤੇ ਰਾਜਨੀਤੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਇਸ ਲਈ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੱਲ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਆਸੀ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਗਾਂ ਨੂੰ ਕੇਲਾ ਖੁਆਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੇਂ ਕੱਪੜੇ ਅਤੇ ਗਹਿਣੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਹਰ ਪੱਖੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦਾ ਡਰ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੀ ਰੁਟੀਨ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਉਣਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਸਤੀ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਵਰਤ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਪੀਲਾ

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਕਾਰਨ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਵਾਹਨ ਸੁਖ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਾਪਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਪੇਟ ਦਰਦ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋਵੋਗੇ। ਨਿਵੇਸ਼ ਆਦਿ ਵਰਗੇ ਲਾਭ ਦੇਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਉਦੇਸ਼ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਲਈ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ-ਅੱਜ ਮਨੁੱਖ ਨੂੰ ਗੁਰੂ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ

:- Swagy-jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *