ਲਵ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 8 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024 ਕਿਸ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਸੋਮਵਾਰ ਰਹੇਗਾ ਖਾਸ ਦਿਨ, ਜਾਣੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਅਤੇ ਉਪਾਅ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੇਖ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਪਾਉਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਦੇ ਕੰਮ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵਾਂਗ ਹੀ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲੇ ਲੈਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਗਲਤੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜਾ ਸਬਰ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਤਾਂ ਜੋ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣਿਆ ਰਹੇ। ਪਤਨੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਮਾਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਅਨਾਥ ਆਸ਼ਰਮ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਅਨਾਥਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣਾ ਖੁਆਓ, ਤੁਹਾਡਾ ਭਲਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਕਾਲੇ ਰੰਗ ਦੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਵਿਚਾਰਧਾਰਕ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਵਿਘਨ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਵੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਲਾਭ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੇਂ ਕੱਪੜੇ ਅਤੇ ਗਹਿਣੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਪਤਨੀ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨੋਬਲ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸਥਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁਝ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਅਚਾਨਕ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਜ਼ਾ ਆਵੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਲਾਲ ਅਤੇ ਹਰੇ ਕੱਪੜੇ ਪਹਿਨੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਲਾਲ

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ: ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਸਮਾਜਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਅਸਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਬੇਚੈਨੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਰੁਟੀਨ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਉਮੀਦਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਮਨ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਚਿੰਤਤ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਜਾਂ ਕੰਮ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਨਵੇਂ ਵਿਕਲਪ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਗੇ। ਦਫਤਰ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਬਰ ਨਾਲ ਫੈਸਲੇ ਲਓਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਵਰਤ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ: ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਕਰਕ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਹੈ।ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਕੋਈ ਅਚਾਨਕ ਯਾਤਰਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਦੇਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਲਓ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਸਰਗਰਮੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਕੰਮ ਇੱਕੋ ਸਮੇਂ ਸੰਭਾਲਣੇ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਕਾਬਲੀਅਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਲਾਭ ਉਠਾਓਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਹੀ ਸੋਨਾ ਖਰੀਦੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨੋਬਲ ਘੱਟ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰਸਤੇ ਵਿਚ ਕੋਈ ਗਰੀਬ ਮਿਲ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਕੁਝ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਫਸਿਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਿਸ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਭਰਾ ਦੀ ਜ਼ਮੀਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਪੈਸਾ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਬਸ਼ਰਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬੱਚਤ ਨੂੰ ਰੂੜੀਵਾਦੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰਿਆਂ ਤੋਂ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ-ਹਰਾ

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ: ਕੰਨਿਆ ਲੋਕ ਅੱਜ ਨਵੇਂ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਬਣਾਉਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਆਯਾਮ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰੋਗੇ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਮਦਦ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟਿੱਪਣੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਸੀ ਪੱਖ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਸੰਤਾਨ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਕੇਲੇ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ‘ਤੇ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਕਾਲਾ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਗਠਿਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਨਾਲ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਟੀਮ ਵਰਕ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਬੱਚੇ ਦੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਵੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜੋ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਤਾਨਾਸ਼ਾਹੀ ਵਿਵਹਾਰ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਰਾਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਦੇਵਤੇ ਦਾ ਧਿਆਨ ਲਗਾ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਲਾਲ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ ਆਲਸ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਨਾ ਕਰੋ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀਆਂ ਉੱਤੇ ਜਿੱਤ ਦਾ ਨਸ਼ਾ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਅਤੇ ਦਿਲ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮਜ਼ਾਕ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੀ ਸਹੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵਿਵਾਦਿਤ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਗੱਲਬਾਤ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਸੁਲਝਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਕੁਝ ਮਾਮਲੇ ਗੁੰਝਲਦਾਰ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਭਰਾ-ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਆਯੋਜਿਤ ਕਰੋਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸੁੰਦਰ ਕਾਂਡ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ, ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਹਰਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਧਨੁ ਅੱਜ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਸਿਰਫ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਕਰੀਅਰ ਇੱਕ ਨਵੇਂ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਉਭਰੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਭ ਕੁਝ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਸਫਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਗੱਡੀ ਚਲਾਉਣ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾਲ ਵਾਹਨ ਨੂੰ ਸੱਟ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਰੌਸ਼ਨ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਪੀਪਲ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਦੀ ਪਰਿਕਰਮਾ ਕਰੋ ਅਤੇ 11 ਦੀਵੇ ਜਗਾਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਸੁਲਝ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਵੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ, ਅਤੇ ਆਮਦਨ ਦੇ ਹੋਰ ਸਰੋਤ ਬਣ ਜਾਣਗੇ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਦਖਲ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਝਾੜੂ ਖਰੀਦੋ ਤਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ ਨੀਲਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਤੋਂ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਯੋਜਨਾ ਸਾਕਾਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਸਮਝੌਤੇ ਹੋਣਗੇ। ਹਿੰਮਤ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੋਗੇ ਤਾਂ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਸਨੇਹੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਪਣੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਗੁਪਤ ਰੱਖੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਆਦਿਤਿਆ ਹਾਰਟ ਸੋਰਸ ਤੋਂ ਅੱਜ ਹੀ ਆਪਣਾ ਗੁਆਚਿਆ ਸਨਮਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੰਭ ਰੰਗ ਹਰਾ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਸਿੱਖਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ਸਿਖਰ ‘ਤੇ ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭਚਿੰਤਕ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰਕੇ ਆਨੰਦ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਖਰਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ, ਦੂਜਿਆਂ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਵਿਵਹਾਰ ਨਾ ਕਰੋ ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੁਰਾ ਲੱਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਘਰ ਧਨੀਆ ਅਤੇ ਝਾੜੂ ਲਿਆਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ।

:- Swagy-jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *