12 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024 ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ: ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਣ ਵਧੇਗਾ, ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਚਾਲ ਜਾਣੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ – ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਦਾ ਡਰ ਅਤੇ ਝਿਜਕ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਆਪਣੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਸਬੰਧ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵੀ ਵਧੇਗਾ। ਮਜਬੂਤ ਮਾਲੀ ਹਾਲਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਜੀਵਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੁਖਦਾਈ ਖਬਰ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਸਬਰ ਰੱਖੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਚਾਰ ਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਚੰਗਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਲਈ ਨਵੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਉਣੀਆਂ ਪੈ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸ਼ਿਵ ਤਾਡਵ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਉੱਚ ਅਹੁਦੇ ਦਾ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦਗਾਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਆਹੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਸਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤੀ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਸਵੇਰੇ-ਸ਼ਾਮ ਘਰ ‘ਚ ਘਿਓ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਕਾਰਨ ਉਦਾਸ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨੂੰ ਅਪਣਾ ਕੇ ਆਮਦਨ ਦੇ ਸਰੋਤ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਫਜ਼ੂਲ ਖਰਚੀ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋਨ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਛੁਪੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਕੁਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋਵੇਗੀ ਪਰ ਇਸ ਦਾ ਹੱਲ ਵੀ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲਓਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ – ਵਗਦੇ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਤਿਲ ਤੈਰ ਦਿਓ, ਲੋਕ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦਿੰਦੇ ਰਹਿਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਲਾਲ

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ: ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਕਰਕ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ, ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਚੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਲੰਘੋਗੇ। ਇਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹੋਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਦੇਣਗੀਆਂ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਵਿਸ਼ੇ ‘ਤੇ ਗੱਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਿਆਸੀ ਇੱਛਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਨੂੰ ਨਮਸਕਾਰ ਕਰੋ, ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਪੀਲਾ

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ, ਤੁਸੀਂ ਦਿਨ ਭਰ ਤਾਜ਼ਗੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਮਨ ਨਾਲ ਕਰਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਅਦਾਇਗੀ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾ ਸਕੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦੇ ਰਹੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਕੰਮ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਅਨੁਸਾਰ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਰੁਝਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਭੂਰਾ

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਅੱਜ ਸਮਾਜਿਕ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਜੋ ਰੂਪਰੇਖਾ ਤੁਸੀਂ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਹੈ ਉਸ ਨੂੰ ਅਮਲ ਵਿੱਚ ਲਿਆਓ। ਵਪਾਰਕ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਸੱਤਾਧਾਰੀ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਤੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਧਾਰਮਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਵੱਲ ਤੁਹਾਡਾ ਝੁਕਾਅ ਵਧੇਗਾ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਚੁੱਕੇ ਗਏ ਕਦਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਨੂੰ ਨਮਸਕਾਰ ਕਰੋ, ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਪੀਲਾ

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਕਾਗਜ਼ੀ ਕਾਰਵਾਈ ‘ਤੇ ਦਸਤਖਤ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਮਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਹੁਣ ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤਾਂ, ਵਾਹਨ ਖਰੀਦਣੇ ਬੰਦ ਕਰੋ। ਘਰੇਲੂ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਜੀਵਨ ਆਮ ਵਾਂਗ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ। ਪੈਸੇ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਕੋਈ ਵੀ ਜੋਖਮ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਕਰਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਖਾਸ ਪਤਾ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਭੂਰਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਲਾਲ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਵੱਕਾਰ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਭਾਵੁਕ ਰਹੋਗੇ। ਭੰਬਲਭੂਸੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਤੇ ਫਸਿਆ ਪੈਸਾ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਵੀ ਬਹੁਤ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕਰਨਗੇ। ਗਾਇਤਰੀ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਆਰਤੀ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਕੇਸਰ

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਅਪਮਾਨਜਨਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਨਾ ਫਸੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਜਨੀਤਕ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਸਰਕਾਰ ਸੱਤਾਧਾਰੀ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਪੈਸਿਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਫੈਸਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਜ਼ਰੂਰ ਲੈਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਬੁਰਾ ਕੰਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਝੂਠੀਆਂ ਤਾਰੀਫਾਂ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਉਲਝਣ ਵਿੱਚ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਦੇ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਲੱਭਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਗਾਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖਿਲਾਓ, ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਪੀਲਾ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਆਪਣਾ ਕੀਮਤੀ ਸਮਾਨ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੀ ਆਲੋਚਨਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਵਧੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸੁੱਖ-ਸਹੂਲਤਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੋਈ ਪੁਰਾਣੀ ਬਿਮਾਰੀ ਦੁਬਾਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਫੁੱਲ ਚੜ੍ਹਾਓ, ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਨੀਲਾ

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਿਨ ਭਰ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਅਤੇ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਸਮਾਜਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮਾਣ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹਾਰ ਮੰਨ ਲੈਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਨਵੀਂਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਹੁਨਰ ਤੁਹਾਡੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਗੱਲ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਜੋਖਮ ਉਠਾਉਣ ਦੀ ਹਿੰਮਤ ਕਰ ਸਕਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਸੂਰਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਲਾਲ

:- Swagy-jatt

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *