18 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਨੂੰ ਰੌਸ਼ਨ ਕਰਨਗੇ, ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਵਧੇਗੀ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੰਮ ‘ਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਰਹੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਵੀ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਯੋਗਾ ਕਰੋ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤ ਰਹੋਗੇ। ਕੁਝ ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਅੱਜ ਪਟੜੀ ‘ਤੇ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨੌਕਰੀਆਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇੰਟਰਵਿਊ ਕਾਲ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰਪੋਜ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਖਰਚ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ- ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਰੱਖਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਟੌਰਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਾਮੂਲੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਮੀਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਨਵੀਨਤਾਕਾਰੀ ਸੰਕਲਪ ਲਿਆਓ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਜਿੱਤ ਦੇਵੇਗਾ। ਤਣਾਅ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰੱਖਣਾ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ ਰਹੋਗੇ।

ਮਿਥੁਨ- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਲਾਭਕਾਰੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਨਾਰਾਜ਼ਗੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਬਰ ਨਾਲ ਇਸ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਕਾਰਜਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਆਪਣੀ ਯੋਗਤਾ ਦਿਖਾਓ। ਵਿਟਾਮਿਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰੋਟੀਨ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਸਿਹਤਮੰਦ ਭੋਜਨ ਖਾਓ। ਕੁਝ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਪੈਸੇ ਦਾਨ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ।

ਕਰਕ — ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਭਰਿਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਕਰਕ। ਦਫ਼ਤਰੀ ਰਾਜਨੀਤੀ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਛੋਟੇ ਮੁੱਦੇ ਉਡੀਕ ਵਿੱਚ ਪਏ ਹੋਣਗੇ। ਗੁੱਸੇ ਅਤੇ ਬਹਿਸ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਖਟਾਸ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਓਵਰਟਾਈਮ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗੀ। ਭੋਜਨ ਵਿੱਚ ਸਬਜ਼ੀਆਂ ਅਤੇ ਫਲਾਂ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ – ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਉਧਾਰ ਦੇਣ ਸਮੇਂ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਛੋਟੀਆਂ-ਮੋਟੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰੇਮ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਅੱਜ ਸਰਗਰਮ ਰਹੇਗੀ। ਅਧਿਕਾਰਤ ਮੀਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਵੇਲੇ ਵਿਵੇਕ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ- ਅੱਜ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਾਬਕਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਇੱਕ ਸਹਿਕਰਮੀ ਤੁਹਾਡੀ ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਜਾਂ ਉਤਪਾਦਕਤਾ ‘ਤੇ ਉਂਗਲ ਉਠਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਛੁੱਟੀਆਂ ਮਨਾਉਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚੋ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤਣਾਅ ਵੀ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਲਾਭਕਾਰੀ ਮੌਕਿਆਂ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਰਾਤ ਨੂੰ ਵਾਹਨ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।

ਤੁਲਾ – ਕੁਝ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੰਦਰੁਸਤ ਅਤੇ ਫਿੱਟ ਰਹਿਣ ਲਈ ਕਸਰਤ ਕਰੋ। ਕੁਝ ਪਿਆਰ ਸਬੰਧ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਮੋੜ ਲੈਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਦਿਨ ਬਿਤਾਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ – ਕੰਮ ਦੇ ਕਾਰਨ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਹੋਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੇ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਪੈਸਿਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਾਮੂਲੀ ਵਿਵਾਦ ਹੋਵੇਗਾ। ਦਾਖਲੇ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਬਜ਼ੀਆਂ ਅਤੇ ਫਲਾਂ ਦਾ ਸੇਵਨ ਵਧਾਓ।

ਧਨੁ- ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਦੋਸਤ ਆਰਥਿਕ ਮਦਦ ਮੰਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਗ੍ਰਾਫਿਕ ਡਿਜ਼ਾਈਨਰ, ਸ਼ੈੱਫ, ਮੀਡੀਆ ਪਰਸਨ ਅਤੇ ਬੈਂਕਰ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਹੁਨਰ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਦੇਖਣਗੇ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਉਣ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਮਾਮੂਲੀ ਸਿਹਤ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਮਕਰ- ਅੱਜ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਾਨਸਿਕ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਨੂੰ ਵਾਧੂ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਬੰਧ ਚੰਗੇ ਹੋਣਗੇ। ਇਲੈਕਟ੍ਰਾਨਿਕ ਉਪਕਰਨਾਂ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਫਰਨੀਚਰ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਲਈ ਵੀ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਖਰਚ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਬਜਟ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ।

ਕੁੰਭ- ਅੱਜ ਰੁਝੇਵਿਆਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੇ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪੈਸੇ ਸੰਬੰਧੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ, ਚੰਗੀਆਂ ਅਤੇ ਮਾੜੀਆਂ, ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿੱਤੀ ਵਿਵਾਦਾਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਵੀ ਵੱਡੀ ਡਾਕਟਰੀ ਸਮੱਸਿਆ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗੀ।

ਮੀਨ : ਅੱਜ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਮਨਪਸੰਦ ਸ਼ੌਕ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦਿਓ। ਦਫਤਰੀ ਰੋਮਾਂਸ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਕਾਰਜਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਆਪਣੀ ਯੋਗਤਾ ਦਿਖਾਓ। ਪਿਛਲੇ ਨਿਵੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਚੰਗਾ ਰਿਟਰਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਅੰਤਿਮ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹਰ ਪਹਿਲੂ ‘ਤੇ ਗੌਰ ਕਰੋ। ਸਰੀਰਕ ਸਿਹਤ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਲਈ ਜੰਕ ਫੂਡ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ।

The post 18 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਨੂੰ ਰੌਸ਼ਨ ਕਰਨਗੇ, ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਵਧੇਗੀ। appeared first on SwagyJatt.

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *