ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀਆਂ 3 ਵੱਡੀਆਂ ਕਮੀਆਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨਗੀਆਂ

Uncategorized

[ad_1]

ਇਸ ਹਫਤੇ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਦੱਸ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਹਫਤੇ ਸੂਰਜ ਅਤੇ ਬੁਧ ਦੇ ਸੰਯੋਗ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਅਤੇ ਸੂਰਜ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਲਿਓ ਵਿੱਚ ਸੀ। ਇਸ ਯੋਗ ਦੇ ਖਤਮ ਹੋਣ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਸਤੰਬਰ ਦਾ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ। ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ ਜਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਤੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੂਰੇ ਹਫ਼ਤੇ ਦੀ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਜਾਣੋ।

ਮੇਖ ਗਣੇਸ਼ਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਈ ਅਜੀਬ ਸਥਿਤੀਆਂ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਵਾਲਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗੀ। ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਮੁਲਤਵੀ ਕੀਤੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ, ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਬਾਕੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਨੁਕਸਾਨ ਲਾਭ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗੀ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਗੁਲਾਬੀ,ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ : 2

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ, ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਅਹਿਸਾਸ ਕਰਵਾਏਗਾ ਕਿ ਟੌਰਸ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਸੁਧਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਇੱਕ ਅਦਭੁਤ ਹਫ਼ਤਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਅਜਿਹਾ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਭ ਕੁਝ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਢੰਗ ਨਾਲ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ ਹੀ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਿਰਫ਼ ਮਾਤਰਾ ਵਧਾਉਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਗੁਣਵੱਤਾ ਸੇਵਾ ਅਤੇ ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰੋ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਪੀਲਾ,ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ : 9

ਮਿਥੁਨ ਗਣੇਸ਼ਾ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਤਬਦੀਲੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਨੌਕਰੀ ਛੱਡਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਸੀ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੈਰੀਅਰ ਇੱਕ ਵਧੀਆ ਦਿਸ਼ਾ ਵੱਲ ਮੋੜ ਲਵੇਗਾ ਜਿਸਦੀ ਤੁਸੀਂ ਕਲਪਨਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਸੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਤੋਂ ਉਮੀਦ ਕੀਤੇ ਨਤੀਜੇ ਨਹੀਂ ਦੇਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਇਸ ਹਫਤੇ ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਵੱਲ ਜਿਆਦਾ ਝੁਕਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਜਦੋਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਜਾਂ ਨਿਰਾਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੋਵੋਗੇ ਜੋ ਕਿ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਤੋਂ ਸਿੱਖਣ ਅਤੇ ਅਗਲੀ ਵਾਰ ਵਿਹਾਰਕ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਨੀਲਾ, ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ : 5

ਕਰਕ ਗਣੇਸ਼ਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਕਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੁਝ ਵੱਡਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਨੂੰ ਤੇਜ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਅਤੇ ਰਣਨੀਤਕ ਹਿੱਸੇ ਨੂੰ ਛੱਡ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜੋ ਨਵੀਂ ਸੰਭਾਵਨਾ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸਾਰੇ ਲਾਭਾਂ ਨੂੰ ਬਰਬਾਦ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਿੱਤੀ ਸਲਾਹਕਾਰ ਦੀ ਸਲਾਹ ਸੁਣਨ ਅਤੇ ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਕੱਢਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰੇਮ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਖਿੱਚਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰੇਗੀ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਲਾਲ,ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ : 1

ਸਿੰਘ ਗਣੇਸ਼ਾ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਲੀਓ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਤੋਂ ਈਰਖਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਨਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਹੇਠਾਂ ਖਿੱਚਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਜਨਤਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਬਾਰੇ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕਿਉਂਕਿ ਇਸਦੀ ਵਰਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਸਥਿਤੀ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ ਖਿੱਚਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੁੱਧ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਵਰਤਮਾਨ ਵਿੱਚ ਹੋ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਹਰਾ,ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ : 2

ਕੰਨਿਆ ਗਣੇਸ਼ਾ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਕਿਆਸਅਰਾਈਆਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੱਸ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰੇਰਕ ਫੈਸਲੇ ਲਏ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਾਬਤ ਕਰਨ ਦੇ ਕਾਫ਼ੀ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਸਿੰਗਲ ਹੋ, ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਕੁਝ ਤੀਬਰ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੇਰੇ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਬਣਾ ਦੇਣਗੀਆਂ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ:ਚਿੱਟਾ,ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ : 4

ਤੁਲਾ ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਮ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਗਿਆਨ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਦੋ ਦਿਨਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨ ਦੀ ਇੱਛਾ ਰੱਖੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਨਵੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਖਰੀਦੋਗੇ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਛਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਨਾਲ ਹੀ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਖਾਲੀ ਸਮਾਂ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਕਰਨ ਲਈ ਨਹੀਂ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਆਊਟਸੋਰਸ ਕੀਤੇ ਕੰਮ ਨਾਲ ਵਧੇਗਾ। ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ਼ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ‘ਤੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਹਰਾ,ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ : 8

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਗਣੇਸ਼ਾ ਅਨੁਸਾਰ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹਫਤਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਿੱਤੀ ਸਲਾਹਕਾਰ ਨੂੰ ਸੁਣਨ ਅਤੇ ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਕੱਢਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਇੰਨੀ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਣਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਤੋੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਪੂਰਾ ਹਫ਼ਤਾ ਬਹੁਤ ਉਲਝਣ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਬਹੁਤ ਦੇਖਭਾਲ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਵਾਲਾ ਵਿਵਹਾਰ ਕਰੇਗਾ, ਪਰ ਇਕੱਠੇ ਆਪਣੇ ਭਵਿੱਖ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਤੁਰੰਤ ਬਾਅਦ ਚਲੇ ਜਾਓ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਅਗਲਾ ਕਦਮ ਚੁੱਕ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਜਾਮਨੀ,ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ : 11

ਧਨੂੰ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਗਣੇਸ਼ਾ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਈ ਬਿਹਤਰ ਚੀਜ਼ਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਹਫ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੋ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਉਸ ਦੀ ਭਰਪਾਈ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਜਿੱਤਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਆਖਰੀ ਤਿੰਨ ਦਿਨ ਥੋੜੇ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਰਹਿਣਗੇ ਪਰ ਮੁਸ਼ਕਲ ਦਾ ਇਹ ਸਾਹਸ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਦੇਵੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਵਧਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਕਰੋਗੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਿਵਾਰ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਪਿਆਰ ਜੀਵਨ ਕੁਝ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਕਾਰ ਕੁਝ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਪੀਲਾ,ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ : 5

ਮਕਰ ਗਣੇਸ਼ਾ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਆਸਾਨ ਅਤੇ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦਾ ਹਰ ਪਹਿਲੂ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ਜਿਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਸੀ, ਤੁਸੀਂ ਸੰਘਰਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਲੰਘਣ ਲਈ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਵਧੇਰੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਅਤੇ ਚੁਸਤ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੁਨਰ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਅਪਡੇਟ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਜੂਨੀਅਰ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਾਥੀ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲੇਗਾ, ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਘਰਸ਼ ਨੂੰ ਸਮਝਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਆਉਣਗੇ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ ਕਿ ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਮੀਦ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਕਰੀਮ, ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ : 6

ਕੁੰਭ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਵੱਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਫੈਸਲੇ ਲਓਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਅਤੇ ਰਣਨੀਤੀਆਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨਗੀਆਂ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਮਨਨ ਕਰਨ ਲਈ ਪੰਜ ਮਿੰਟ ਕੱਢੋ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਬਹੁਤ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਇਹ ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬਾਕੀ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਿਤਾਉਣਾ ਚਾਹੋਗੇ. ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਨੀਲਾ,ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ : 3

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਵਿਅਕਤੀ ਬਣਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਆਰਾਮ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਜਗ੍ਹਾ ਦਿਓ। ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਬ੍ਰੇਕ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਵਿਅਸਤ ਹੋ ਕੇ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦੀ ਅਣਦੇਖੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਸੁਧਰ ਜਾਵੇਗੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਦੇ ਕੇ ਆਪਣੀ ਕਦਰਦਾਨੀ ਅਤੇ ਸ਼ੁਕਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਕੁਝ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਉਹ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਰਥਨ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਤੁਸੀਂ ਸਾਹਮਣਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਲੱਕੀ ਰੰਗ: ਮਰੂਨ,ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ : 4

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *