ਰਾਸ਼ੀਫਲ 20 ਅਪ੍ਰੈਲ: ਤੁਲਾ, ਮਕਰ ਅਤੇ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਲਈ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ ਦਿਨ, ਜਾਣੋ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗੀ ਹੋਰ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਦਸ਼ਾ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਦਿਨ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਰੋਧੀ ਧਿਰ ਦੀ ਹਾਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦਾ ਆਦਰ ਕਰੋ। ਪਰ ਇਸ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ‘ਤੇ ਮਜਬੂਰ ਨਾ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਯੋਜਨਾ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤ, ਜਾਇਦਾਦ ਆਦਿ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਲਈ ਸਥਿਤੀ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਨਵੀਂ ਜਾਇਦਾਦ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਲਓ। ਜ਼ਮੀਨ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਵਿਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਪੈਸਿਆਂ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੋਚਣਾ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ. ਆਮਦਨ ਅਤੇ ਖਰਚ ਵਿਚ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ।
ਉਪਾਅ:- ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਧੋਖਾ ਜਾਂ ਧੋਖਾ ਨਾ ਦਿਓ। ਘਰ ਦੇ ਮੁੱਖ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ‘ਤੇ ਕੌੜੇ ਤੇਲ ਦਾ ਚਾਰ ਪਾਸੇ ਵਾਲਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਆਪਣੇ ਬੌਸ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਸਬੰਧ ਰਹਿਣਗੇ। ਚਮੜਾ ਉਦਯੋਗ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਿਆਸੀ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨੂੰ ਹਰਾ ਕੇ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਅਹੁਦਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਜਾਂ ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮਦਦਗਾਰ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਖੇਡ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਸ਼ੇਅਰ, ਲਾਟਰੀ ਆਦਿ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।
ਉਪਾਅ:- ਬੇਸਹਾਰਾ, ਨੀਚ ਅਤੇ ਗਰੀਬ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਅਣਚਾਹੇ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿੱਚ ਘਰ-ਘਰ ਭਟਕਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਸਿਆਸਤ ਵਿੱਚ ਅਹੁਦੇ ਤੋਂ ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਵਿਅਕਤੀ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਧੋਖਾ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਦੇਸ਼ ਛੱਡ ਕੇ ਦੂਜੇ ਦੇਸ਼ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ‘ਤੇ ਕੋਈ ਮਾਤਹਿਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਵੀ ਕੀਮਤੀ ਵਸਤੂ ਗੁੰਮ ਜਾਂ ਚੋਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਉਪਾਅ:- ਕਾਲੇ ਜਾਂ ਦੋ ਰੰਗ ਦੀ ਮੱਝ ਜਾਂ ਕੁੱਤਾ ਜਾਂ ਕੋਈ ਹੋਰ ਜਾਨਵਰ ਨਾ ਰੱਖੋ।

ਕੈਂਸਰ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਦਬਦਬਾ ਕਾਇਮ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਧੂਰੇ ਪਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸਹਿਯੋਗੀ ਬਣਨਗੇ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਜਾਂ ਉਦਯੋਗ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਕੋਈ ਪੁਰਾਣੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਅਹਿਮ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਦਬਦਬਾ ਕਾਇਮ ਹੋਵੇਗਾ। ਖੇਡਾਂ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਮਾਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਾਹਨ, ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤ ਦੀ ਖਰੀਦੋ-ਫਰੋਖਤ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਉਪਾਅ:- ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜੋਖਮ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜੋ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਨੌਕਰਾਂ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ-ਦੁਰਾਡੇ ਦੇਸ਼ ਜਾਂ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਾਹਨ ਉਦਯੋਗ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਬਲ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ‘ਤੇ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ। ਵਾਹਨ ਸੁੱਖ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।
ਉਪਾਅ:- ਘਰ ਵਿੱਚ ਗਊ ਮੂਤਰ ਰੱਖੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ
ਬਹੁਰਾਸ਼ਟਰੀ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰਨ ਲਈ ਮਿਲੇਗਾ। ਉਦਯੋਗਿਕ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਲਾਗੂ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਫੋਰਸ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਹਿੰਮਤ ਅਤੇ ਬਹਾਦਰੀ ਦੇ ਦਮ ‘ਤੇ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰਨਗੇ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਅਪਾਰ ਜਨ ਸਮਰਥਨ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਧੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਕਠੋਰ ਸ਼ਬਦ ਨਾ ਬੋਲੋ। ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਕਹੋਂ. ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਕਹੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਹਿੱਸੇਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਬਣਾਓ। ਵਾਹਨ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।
ਉਪਾਅ :- ਓਮ ਭੂਮੀਪੁਤ੍ਰਾਯ ਨਮ: ਮੰਤਰ ਦਾ ਪੰਜ ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ
ਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਖਰੀਦਣ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਰਾਮ ਅਤੇ ਸਹੂਲਤ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਘਰ ਜਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਚੋਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਬੇਲੋੜੀ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ, ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਹੋਰ ਵਧਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੇਲ੍ਹ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਉਦਾਸ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਕਿਸੇ ਸਰਕਾਰੀ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਅਤੇ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਲਈ ਇਧਰੋਂ-ਉਧਰ ਭਟਕਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਗੁੱਸੇ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਉਪਾਅ:- ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਹਰਾ ਰੁਮਾਲ ਰੱਖੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੇ ਨਾਲ ਸੈਰ-ਸਪਾਟਾ ਸਥਾਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਸਮੱਗਰੀ ਖਰੀਦ ਕੇ ਲਿਆਵਾਂਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਅਨੁਪਾਤ ਵਿੱਚ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਦੇ ਕਾਰਨ ਮੂਡ ਉਦਾਸ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਝੂਠੇ ਦੋਸ਼ ਲੱਗੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਅਹੁਦੇ ਤੋਂ ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੁਸ਼ਮਣ ਪੱਖ ਤੋਂ ਜ਼ਰੂਰੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਦੇ ਨਫ਼ੇ-ਨੁਕਸਾਨ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰ ਕਰੋ। ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਧਰ-ਉੱਧਰ ਭਟਕਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਪਿਤਾ ਵੱਲੋਂ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਦੁਖੀ ਰਹੋਗੇ। ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਗੁਪਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਾਓ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਬੇਲੋੜੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਉਪਾਅ:- ਪੰਜ ਪੀਪਲ ਦੇ ਰੁੱਖ ਲਗਾਓ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ
ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬਹਾਦਰੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਬਹੁ-ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਾਲਕਾਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਸੂਚਨਾ ਆਦਿ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵੱਲ ਵਧੇਰੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਸਬਰ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਘੱਟ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੇਗਾ। ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਬਜਾਏ ਨਿੱਜੀ ਨੌਕਰੀ ਲੱਭਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਲਦੀ ਹੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਭਟਕਣ ਨਾਲ ਭਾਰੀ ਵਿੱਤੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਉਪਾਅ :- ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨੂੰ ਬਰਫੀ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ
ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਲਾਭਦਾਇਕ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਦਾ ਸਮਾਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਆਪਣਾ ਧੀਰਜ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਚੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਧੇਗਾ। ਵਿਦੇਸ਼ ਸੇਵਾ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀਆਂ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੋਹਫੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਆਮਦਨ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਵਿਆਜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਨਚਾਹੇ ਤੋਹਫ਼ੇ ਅਤੇ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ।

ਉਪਾਅ: ਬ੍ਰਾਹਮਣਾਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਅਤੇ ਵਾਸਤੂ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ
ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਰੁਝੇਵਿਆਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਮਾਤਹਿਤ ਅਤੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਤਾਲਮੇਲ ਵਿਗੜਨ ਨਾ ਦਿਓ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਾਈ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਮਨ ਨੂੰ ਭਟਕਣ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ। ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀਆਂ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਸਾਥੀਆਂ ਵਿੱਚ ਚਰਚਾ ਹੁੰਦੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਵਾਉਣਾ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਵਪਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਜੇਕਰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀਆਂ ਨਾਲ ਵਧੇਰੇ ਸਦਭਾਵਨਾ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਆਉਣਗੇ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਉਮੀਦ ਦੀ ਕਿਰਨ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਿੱਚ ਵਧੇਰੇ ਭਰੋਸਾ ਰੱਖੋ। ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨਾਲ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਨਜਿੱਠੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਅਣਚਾਹੇ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ।

ਉਪਾਅ :- ਗੰਗਾ ਜਲ ਨਾਲ ਹਲਦੀ ਦੀ ਮਾਲਾ ਪਾ ਕੇ ਗਲੇ ਵਿਚ ਪਹਿਨੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ
ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਅਤੇ ਫਲਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਘੱਟ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਦੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਮਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬਹਾਦਰੀ ਅਤੇ ਬੁੱਧੀ ਨਾਲ ਆਪਣਾ ਮਾਣ ਵਧਾਓਗੇ। ਨਵੀਂ ਜਾਇਦਾਦ ਖਰੀਦਣ ਅਤੇ ਵੇਚਣ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ। ਅਧਿਐਨ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਧਿਐਨ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਧੇਰੇ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੀਂਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰਯੋਗ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਵਿਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣ ਨਾਲ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਜਾਰੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਰੀਰਕ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਅਦਾਲਤ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਵਿੱਤੀ ਪਹਿਲੂਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਾਹਨ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਉਪਾਅ :- ਸ਼ਨੀ ਮੰਤਰ ਦਾ ਪੰਜ ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ।

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *