ਅੱਜ ਦਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 26 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024: ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ ਮੁਸੀਬਤ, ਜਾਣੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਅਤੇ ਉਪਾਅ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈ ਸਕੋਗੇ। ਦੁਪਹਿਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਅਚਾਨਕ ਸਰੀਰਕ ਅਸਥਿਰਤਾ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਕੰਮ ਅਧੂਰਾ ਰਹਿਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਕੰਮਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨ ਦੀ ਇੱਛਾ ਰੱਖਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭਕਾਰੀ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੀਆਂ ਦਿਸ਼ਾਵਾਂ ਖੁੱਲ੍ਹਦੀਆਂ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਸਰਕਾਰ ਵਲੋਂ ਲਾਭ ਦੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਸ਼ਿਵ ਤਾਂਡਵ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ: ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬੈਂਕ ਬੈਲੇਂਸ ਵਿੱਚ ਗੜਬੜ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਆਮਦਨ ਤੋਂ ਵੱਧ ਖਰਚ ਕਰੋਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਵਿੱਤੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵੀ ਵਧਦੀਆਂ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣਗੀਆਂ। ਅਗਲੇ 66 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਲਗਜ਼ਰੀ ਵਸਤੂ ਜਾਂ ਮਹਿੰਗੀ ਵਸਤੂ ਖਰੀਦਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਹਰਾ।
ਉਪਾਅ- ਸ਼ਨੀ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨ ਨਾਲ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬੈਂਕ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਆਪਣੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੱਲ ਬਾਰੇ ਡੂੰਘਾਈ ਨਾਲ ਸੋਚੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਚੰਗੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖ ਸਕੋ। ਉਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਹੱਥ ਮਿਲਾਓ ਜੋ ਰਚਨਾਤਮਕ ਹਨ. ਅਤੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਚਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਸਰਾ ਲੈਣ ਆਉਣਗੇ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਸੰਤਰੀ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ: ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਇਸ ਦਿਨ ਤੋਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਉਧਾਰ ਨਾ ਦਿਓ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਕਿਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਵਧਣ ਵਾਲੀਆਂ ਹਨ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਸਮਾਜਿਕ ਸਬੰਧ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ। ਵਸੀਲੇ ਵਧਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਨਵੇਂ ਰਿਕਾਰਡ ਕਾਇਮ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਆਮਦਨੀ ਦੇ ਸਰੋਤ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਵਿਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ, ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਕੰਮ ਵਿਗੜ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਬੇਲੋੜੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਨਾ ਕਰੋ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਗੁਲਾਬੀ
ਉਪਾਅ- ਰਾਮ ਰਕਸ਼ਾਸਤ੍ਰੋਥ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਬੇਸ਼ੱਕ ਸੁਧਰੇਗੀ ਪਰ ਨਾਲ ਹੀ ਖਰਚੇ ਵੀ ਵਧਣਗੇ। ਘਰੇਲੂ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਸੋਚ-ਸਮਝ ਕੇ ਹੀ ਗੱਲ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਕੁਝ ਨਵੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਜਾਗਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡੀ ਅੰਦਰੂਨੀ ਹਿੰਮਤ ਵਧੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇਮਾਨਦਾਰ ਅਤੇ ਜੀਵੰਤ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਜਾਦੂ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਠੇਸ ਨਾ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਪੈਸੇ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੋਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਖਰਚ ਵਧੇਗਾ, ਕੋਈ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਜਾਂ ਦੋਸਤ ਪੈਸੇ ਮੰਗਣ ਲਈ ਫੋਨ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪੈਸੇ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਸ਼ਨੀ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਕਾਰਪੀਓ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਮਹਿੰਗਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਇਹ ਦੋਵੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੇ ਬਚਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਗੇ, ਪਰਿਵਾਰ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰਜ਼ਾ ਵੀ ਲੈਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਰਾਮਸਤ੍ਰੋਥ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਧਨੁ, ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਇੱਜ਼ਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ, ਪਰ ਸਫਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਦੀ ਅਥਾਹ ਸਮਰੱਥਾ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰੇਗੀ। ਅਧੂਰੇ ਪਏ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਪੂਰਾ ਕਰੋਗੇ, ਸੁਹਾਵਣਾ ਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਗੱਲ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ, ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ: ਸ਼ਿਵ ਸਹਸ੍ਰਨਾਮ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨ ਨਾਲ ਕਲਿਆਣ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਭਾਵੁਕ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਅੰਦਰੂਨੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਘਰੇਲੂ ਕੰਮ ਥਕਾਵਟ ਵਾਲੇ ਹੋਣਗੇ। ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਕਈ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਖਰਾਬ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਸ਼ਾਮ ਤੱਕ ਸਭ ਕੁਝ ਸੁਧਰ ਜਾਵੇਗਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਸ਼ਿਵ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਮਿੱਠਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਰਹੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਇੱਧਰ-ਉੱਧਰ ਭੱਜਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਆਪ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਨਾ ਪਾਓ, ਥੋੜ੍ਹਾ ਆਰਾਮ ਕਰੋ ਅਤੇ ਅੱਜ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਕੱਲ ਤੱਕ ਟਾਲ ਦਿਓ। ਆਪਣੇ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਨਾਲ ਮਾੜਾ ਸਲੂਕ ਨਾ ਕਰੋ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਗੁਲਾਬੀ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਵਿੱਤੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੀ ਬਚਤ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਮਦਨੀ ਦੇ ਸਰੋਤ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਪੈਸੇ ਦਾ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਕਰੋ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲੈ ਕੇ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਸੰਤਰੀ
ਉਪਾਅ – ਮੰਤਰਾਂ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਕੇ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *