12 ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਇਕ ਹੀ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਆਉਣਗੇ ਸ਼ੁੱਕਰ ਅਤੇ ਜੁਪੀਟਰ, ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਿੰਨਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ ਸਫਲਤਾ

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 25 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਦੁਰਘਟਨਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਬੇਲੋੜੀ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਲਈ ਇਧਰੋਂ-ਉਧਰ ਭਟਕਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਅਜਨਬੀ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨਾ ਘਾਤਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀਆਂ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੌਸ ਤੋਂ ਝਿੜਕ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਚ-ਵਿਚਾਰ ਕੇ ਗੁਪਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਦੀ ਗੱਲ ਨਾ ਸੁਣੋ। ਅੱਜ ਵਾਹਨ ਆਦਿ ਖਰੀਦਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਪੈਸੇ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਗੰਭੀਰ ਧੋਖਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਉਪਾਅ:- ਰੁਦਰਾਕਸ਼ ਦੀ ਮਾਲਾ ‘ਤੇ ਮਹਾਮਰਿਤੁੰਜਯ ਮੰਤਰ ਦਾ 11 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 25 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024
ਅੱਜ ਪੂਜਾ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੇ ਸਥਾਨ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਕਰਨ ਲਈ ਤੀਰਥ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਬਜ਼ੁਰਗ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦਾ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਤੋਂ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਅਤੇ ਸੇਧ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸਹਿਯੋਗੀ ਬਣਨਗੇ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀਆਂ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਸਾਵਧਾਨੀ ਅਤੇ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਡਾਕਟਰੀ ਪੇਸ਼ੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਸ਼ਰਾਬ ਪੀਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਗੱਡੀ ਨਾ ਚਲਾਓ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਉਪਾਅ :- ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਚੜ੍ਹਦੇ ਚੰਦ ਨੂੰ ਨਮਸਕਾਰ ਕਰੋ। ਮੋਤੀ ਦੀ ਮਾਲਾ ‘ਤੇ ਚੰਦਰ ਮੰਤਰ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 25 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024
ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਸਰਕਾਰੀ ਸਹਾਇਤਾ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿੱਚ ਭਟਕ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜਨਤਾ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਮੁਹਿੰਮ ਜਾਂ ਅੰਦੋਲਨ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਉਦਯੋਗ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸਹਿਯੋਗੀ ਬਣਾਏ ਜਾਣਗੇ। ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀਆਂ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਦੂਰ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਭੂਮਿਕਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸਜਾਵਟ ਉੱਤੇ ਜਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਵਾਹਨ ਆਦਿ ਦੇ ਸੁੱਖ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੌਸ ਤੋਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਮਿਲੇਗਾ।
ਉਪਾਅ:- ਆਪਣੇ ਕੰਮਕਾਜੀ ਅਧਿਐਨ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ‘ਤੇ ਲਾਲ ਕਲਮ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਸਾਹਮਣੇ ਸਰਸਵਤੀ ਮੰਤਰ ਲਿਖੋ। ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਨਜ਼ਰਾਂ ਉਸ ਉੱਤੇ ਟਿਕੇ ਰਹਿਣ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 25 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024
ਅੱਜ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਨਤੀਜੇ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਨਵੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਉਣਗੇ ਅਤੇ ਲਾਗੂ ਵੀ ਕਰਨਗੇ। ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਿੱਛੇ ਨਾ ਹਟੋ, ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਲੰਘੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਮਾਤਾ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਟੈਕਸਟਾਈਲ ਉਦਯੋਗ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਮਨੋਬਲ ਵਧੇਗਾ।
ਉਪਾਅ:- ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਗਾਇਤਰੀ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਵਧੇਗੀ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 25 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024
ਅੱਜ ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਤਰਤੀਬ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ‘ਚ ਆਮਦਨ ਨਾਲੋਂ ਖਰਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਬੇਲੋੜਾ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਯਾਤਰਾ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਸੁਚੇਤ ਅਤੇ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਕੋਈ ਕੀਮਤੀ ਵਸਤੂ ਚੋਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਕਿਸੇ ਵੀ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਨਾ ਲਓ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਧੋਖਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਕੀਲ ਕਰੋ। ਸ਼ਰਾਬ ਪੀ ਕੇ ਤੇਜ਼ ਗੱਡੀ ਨਾ ਚਲਾਓ। ਕੋਈ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰੋਜ਼ਗਾਰ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿਚ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਭਟਕਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਦੁਸ਼ਮਣ ਜਾਂ ਵਿਰੋਧੀ ਰੁਕਾਵਟ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ।
ਉਪਾਅ:- ਕਾਲੇ ਕੁੱਤਿਆਂ ਨੂੰ ਲੱਡੂ ਖੁਆਓ। ਸ਼ਨੀ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 25 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024
ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਰਹੇਗੀ। ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਮਾਜ ਦੇ ਉੱਚ ਦਰਜੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਪਰਕ ਵਧਣਗੇ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਆਪਣੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨੂੰ ਸੀਮਤ ਰੱਖੋ। ਪੂਰਬ ਦੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਕੁਝ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸੰਗੀਤ, ਗਾਇਕੀ, ਨ੍ਰਿਤ, ਕਲਾ ਆਦਿ ਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉੱਚ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਬਹੁ-ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੌਸ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਭਾਸ਼ਣ ਸ਼ੈਲੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਜਨੀਤੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨਵੇਂ ਬਦਲਾਅ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਉਦਯੋਗ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸਹਿਯੋਗੀ ਬਣਾਏ ਜਾਣਗੇ।
ਉਪਾਅ :- ਮੱਥੇ ‘ਤੇ ਕੇਸਰ ਦਾ ਤਿਲਕ ਲਗਾਓ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 25 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੁਝ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਸਫਲ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਮਜ਼ਦੂਰ ਵਰਗ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੀ ਅਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਲੇਖਣੀ, ਕਵਿਤਾ, ਪੱਤਰਕਾਰੀ, ਕਲਾ, ਅਦਾਕਾਰੀ ਆਦਿ ਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਲੰਬੀ ਜਾਂ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਹੁਦਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸਮਾਜਿਕ ਕਾਰਜ ਦੀ ਕਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵੇਂ ਮੈਂਬਰ ਦਾ ਆਗਮਨ ਹੋਵੇਗਾ।
ਉਪਾਅ:- ਸ਼ਰਾਬ ਦਾ ਸੇਵਨ ਨਾ ਕਰੋ। ਬ੍ਰਹਮਚਾਰੀ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 25 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024
ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਕੋਰਟ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਕੋਰਟ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਲਈ ਪੈਸੇ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਰਾਜਨੀਤਕ ਇੱਛਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸਰਕਾਰੀ ਯੋਜਨਾ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀਆਂ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲੰਬੇ ਸਫਰ ਜਾਂ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਦੌਰਿਆਂ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸਮਝੌਤੇ ਹੋਣਗੇ। ਫੋਰਸ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨੂੰ ਹਰਾ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਅਹੁਦਾ ਜਾਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਰੋਸਾ ਘਾਤਕ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਰਾਬ ਪੀ ਕੇ ਤੇਜ਼ ਗੱਡੀ ਨਾ ਚਲਾਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੱਟ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਡੂੰਘੇ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਖ਼ਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਉਪਾਅ :- ਦੱਖਣ ਵੱਲ ਮੂੰਹ ਕਰਕੇ ਸ਼੍ਰੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਕਰੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲਾਲ ਮਿਠਾਈ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 25 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024
ਅੱਜ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਬੇਲੋੜੀ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਅਣਸੁਖਾਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰੁਝੇਵੇਂ ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਚਰਿੱਤਰ ਨੂੰ ਸ਼ੁੱਧ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਘੁੰਮਣ ਫਿਰ ਕੇ ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਕਮਾਉਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਚੋਰੀ, ਡਕੈਤੀ, ਭ੍ਰਿਸ਼ਟਾਚਾਰ, ਮਿਲਾਵਟ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਾੜੇ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਗੰਭੀਰ ਮੁਸੀਬਤ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਬੁਰੀਆਂ ਆਦਤਾਂ ਨੂੰ ਛੱਡ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਰੋਜ਼ੀ ਰੋਟੀ ਕਮਾਓ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਅਹੁਦਾ ਮਿਲੇਗਾ।
ਉਪਾਅ:- ਅੱਜ ਦੂਜੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਨਾਲ ਸੰਭੋਗ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ.

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 25 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨੂੰ ਹਰਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹੋਗੇ। ਪੁਰਾਣੇ ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਪਾਸਿਆਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਦੂਰ ਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਆਏ ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸਹਿਯੋਗੀ ਬਣਨ ਨਾਲ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਉਦਯੋਗ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਸਰਕਾਰੀ ਸਹਾਇਤਾ ਦਾ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁਝ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਜਨਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ। ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰ, ਵਾਹਨ ਆਦਿ ਦੀ ਲਗਜ਼ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕਲਾ ਅਤੇ ਅਦਾਕਾਰੀ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਪਛਾਣ ਬਣਾਉਗੇ। ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਬਰ ਰੱਖੋ। ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰੋ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 25 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024
ਅੱਜ ਬੇਲੋੜੇ ਲੜਾਈ-ਝਗੜੇ ਵਿੱਚ ਨਾ ਉਲਝੋ। ਵਿਕਾਸ ਕਾਰਜਾਂ ਨੂੰ ਬਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦਾ ਜੋਖਮ ਨਾ ਲਓ। ਉਲਝਣ ਅਤੇ ਚਿੰਤਾ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਇੱਕ ਸਮਝਦਾਰ ਫੈਸਲਾ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਤਕਰਾਰ ਵੱਡੇ ਝਗੜੇ ਦਾ ਰੂਪ ਲੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅਣਜਾਣ ਕਾਰਨਾਂ ਕਰਕੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਮੁਲਤਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਔਰਤਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹਾਸੇ-ਮਜ਼ਾਕ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਪੂਰੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਵਰਗ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਚਿੱਟੇ ਰੇਸ਼ਮੀ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਜਵਾਰ ਅਤੇ ਦਹੀਂ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 25 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024
ਅੱਜ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਬੇਲੋੜੀ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮਾਮਲਾ ਪੁਲਿਸ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਕੀਮਤੀ ਵਸਤੂ ਦੇ ਚੋਰੀ ਹੋਣ ਦਾ ਡਰ ਰਹੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਵਿਅਕਤੀ ਧੋਖਾ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਣਚਾਹੇ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਾਫੀ ਰੁਝੇਵੇਂ ਰਹੇਗੀ। ਸਫ਼ਰ ਵਿੱਚ ਵਾਹਨ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਤੁਹਾਡੇ ਯਤਨਾਂ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਦਾਸ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੇਗੀ। ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਜਾਂ ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਗੁੱਸੇ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਉਪਾਅ:- ਚੰਦ ਨੂੰ ਨਮਸਕਾਰ ਕਰੋ।

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *