ਦੈਨਿਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 27 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024: ਮੇਖ ਤੋਂ ਮੀਨ ਤੱਕ ਕਿਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ ਖਾਸ, ਜਾਣੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਅਤੇ ਉਪਾਅ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੇਖ ਲੋਕ, ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥਾਂ ਵਿੱਚ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੇ ਮਤਭੇਦਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਸਮਰਪਣ ਵੀ ਵਧਾਉਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਾਹਨ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਸਮਾਂ ਦਿਓ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ। ਇਹ ਯਾਤਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਬਹੁਤ ਆਨੰਦ ਲੈਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੂਰ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਤੋਂ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਸ਼ਿਵ ਤਾਂਡਵ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ: ਟੌਰਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਨਵੇਂ ਕੱਪੜੇ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤਾਜ਼ਗੀ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜਿਆਂ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਅਣਜਾਣ ਸਰੋਤ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੋਗੇ। ਇਸ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਕਈ ਅਧੂਰੇ ਪਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਕੋਈ ਤੁਹਾਡਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦੇਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਆਪ ‘ਤੇ ਗੁੱਸਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਹਰਾ।
ਉਪਾਅ- ਸ਼ਨੀ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨ ਨਾਲ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਬੋਰ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਵੀ ਆਉਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਊਰਜਾ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਨੈਤਿਕ ਕੰਮਾਂ ਰਾਹੀਂ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਹੀ ਰਹੇਗਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਸੰਤਰੀ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਸਮਾਜਿਕ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ; ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਧੀਰਜ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤ ਮਨ ਨਾਲ ਹਰ ਮੁਸ਼ਕਲ ਨੂੰ ਪਾਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵੱਡਿਆਂ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰੋਗੇ। ਬੇਲੋੜੀਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦੀ ਮਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਆਰਾਮ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦੇਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਨਿਰਣਾ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝੋ। ਤੁਸੀਂ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਮਾਹੌਲ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਅਤੇ ਕੰਮ ਦੇ ਪੱਧਰ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕੁਝ ਵੱਡੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਗੁਲਾਬੀ
ਉਪਾਅ- ਰਾਮ ਰਕਸ਼ਾਸਤ੍ਰੋਥ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਕੁਝ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਦੋਸ਼ ਵੀ ਲਗਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਾਹਨਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਤਣਾਅ ਭਰਿਆ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਦੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਕੋਈ ਪੁਰਾਣਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਅਦਾਲਤੀ ਕੇਸ ਵੀ ਨਿਪਟਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਅਤੇ ਇੱਜ਼ਤ ਦੋਵੇਂ ਮਿਲਣਗੇ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਲਾ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿਵਹਾਰ ਕਾਰਨ ਚਿੜਚਿੜੇ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲਏ ਕਿਸੇ ਵੀ ਫੈਸਲੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਅਜਨਬੀ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਡੂੰਘਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀ ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਸ਼ਨੀ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦਾ ਚੰਗਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਲਈ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਹੋਰ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਵੇਂ ਮੌਕਿਆਂ ‘ਤੇ ਗੌਰ ਕਰੋ। ਨਵੇਂ ਦੋਸਤ ਵੀ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਤੋਂ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਸਮਾਜ ਅਤੇ ਕੰਮ ਦੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮੁਸ਼ਕਲ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਹਤ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਮਿਲੇਗੀ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਰਾਮਸਤ੍ਰੋਥ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ ਕੋਈ ਬੁਰੀ ਖਬਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਮੇਂ-ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਨਵੇਂ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖੋਗੇ। ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਵਾਲੇ ਰਵੱਈਏ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆਲੋਚਨਾ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਯਥਾਰਥਵਾਦੀ ਬਣਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਰਕਾਰੀ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਕੇ ਲਾਭਕਾਰੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋਵੇਗੀ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ: ਸ਼ਿਵ ਸਹਸ੍ਰਨਾਮ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨ ਨਾਲ ਕਲਿਆਣ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਬਹਾਦਰੀ ਅਤੇ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਘਟਨਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਸ਼ੇ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਰੋਧੀ ਸਰਗਰਮ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਇਕੱਲਤਾ ‘ਤੇ ਗੁੱਸੇ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਪਰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਗੱਲਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਉਪਾਅ-ਸ਼ਿਵ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨੀਵਲ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਵਧੇਗਾ। ਅੱਜ ਆਪਣਾ ਭੋਜਨ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਖਾਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੇਲ ਵਾਲੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਖਾਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜਾ ਵਿਹਾਰਕ ਬਣਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਾਵਨਾਤਮਕਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਉਤਸ਼ਾਹ ਤੁਹਾਡੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨੂੰ ਵਧਾਏਗਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਗੁਲਾਬੀ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਪੁਰਾਣੇ ਮਤਭੇਦ ਅੱਜ ਕੁਝ ਜਾਣੇ-ਪਛਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਸੁਲਝਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਬੇਕਾਰ ਗੱਲਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਨਾ ਦਿਓ। ਸਿਹਤ ਕਮਜ਼ੋਰ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਚਿੰਤਾ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਅਤੇ ਵਿਵਹਾਰ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਸੁਧਰਣਗੇ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਸੰਤਰੀ
ਉਪਾਅ – ਮੰਤਰਾਂ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਕੇ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *