29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਤੁਲਾ ਸਮੇਤ ਇਨ੍ਹਾਂ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ ਤਰੱਕੀ, ਜਲਦ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ!

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਸ਼ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਬਰ ਰੱਖੋ। ਖਾਸਕਰ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਜਿਕ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ। ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਬਹਿਸ ਆਦਿ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਨਹੀਂ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਵਾਧੂ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਨਿੱਜੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਉੱਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਮੰਦਿਰ ‘ਚ ਛੋਲਿਆਂ ਦੀ ਦਾਲ, ਹਲਦੀ ਅਤੇ ਦਕਸ਼ੀਨਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਾਹਸੀ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਸੀਨੀਅਰ ਮੈਂਬਰ ਦਾ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਅਤੇ ਸੰਗਤ ਬਹੁਤ ਮਦਦਗਾਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸਮਝੌਤੇ ਹੋਣਗੇ। ਸਰਕਾਰੀ ਸਹਾਇਤਾ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਬਲ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦੁਸ਼ਮਣ ‘ਤੇ ਜਿੱਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਰਹੋਗੇ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਅਤੇ ਬੋਲੀ ਦੀ ਜਨਤਾ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੀ ਕੈਦ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਵਾਹਨ ਸੁੱਖ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।
ਉਪਾਅ:- ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਕੁੱਤਿਆਂ ਨੂੰ ਖੁਆਓ।

ਮਿਥੁਨ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਘੱਟ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਦੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਮਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਅਣਚਾਹੇ ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਸੈਰ-ਸਪਾਟਾ ਸਥਾਨ ਆਦਿ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਘੱਟ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਸਰੋਤ ਵਧਣਗੇ। ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਨਵੇਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਮਜ਼ਦੂਰ ਵਰਗ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਲਈ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਭਟਕਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਦਾਲਤੀ ਕੇਸ ਨੂੰ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਖੜ੍ਹੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਉਪਾਅ:- ਗਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੋ। ਗਾਂ ਨੂੰ ਹਰਾ ਚਾਰਾ ਖੁਆਓ।

ਕਰਕ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਮਾਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜ਼ਮੀਨ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਲੜਾਈ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪੇਟ ਦਰਦ ਬੇਅਰਾਮੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣੇਗਾ। ਸਿਆਸਤ ਵਿੱਚ ਵਿਰੋਧੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਪੈਸੇ ਦੇ ਖਰਚ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਮੂਡ ਵਿਗੜ ਜਾਵੇਗਾ। ਕੋਈ ਕੀਮਤੀ ਵਸਤੂ ਜਾਂ ਪੈਸਾ ਚੋਰੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅਲਕੋਹਲ ਪੈਦਾ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਉਪਾਅ :- ਸ਼ੀਸ਼ੇ ਦੀ ਮਾਲਾ ‘ਤੇ ਸ਼ੁਕਰ ਮੰਤਰ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਮੌਜੂਦ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਸਰੋਤ ਵਧਣਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਨਵੇਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਨਿੱਜੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਿਵਹਾਰ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਰੋਧੀ ਪੱਖ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀ ਕੁਝ ਨਰਮ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਝ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਨਾਲ ਨੌਕਰ ਆਦਿ ਦੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ‘ਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਕਾਲੀ ਉੜਦ ਦੀ ਦਾਲ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ‘ਚ ਭਿਓ ਦਿਓ।

ਕੰਨਿਆ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰਯੋਗ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਵਾਹਨ ਸੁੱਖ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਲਿਖਣ ਦੇ ਕੰਮ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਲਿਖਤਾਂ ਨੂੰ ਜਨਤਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾ: ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਅਹੁਦਾ ਅਤੇ ਮਾਣ ਵਧੇਗਾ। ਦੀ ਕੈਦ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵੇਂ ਮੈਂਬਰ ਦਾ ਆਗਮਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਸੇਵਾਦਾਰ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਰਕਾਰੀ ਸੱਤਾ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਔਰਤ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦਾ ਸਮਾਨ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਤੁਲਾ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ, ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਸਹਿਯੋਗੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਧੇਰੇ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਆਦਿ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਵੀ ਸਾਧਾਰਨ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਭਰੋਸੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਚੱਲ ਰਹੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਅਤੇ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਆਪਣੀ ਸੋਚ ਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰੱਖੋ। ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਨਹੀਂ ਹੋ ਜਾਂਦਾ। ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਇਸ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਗੁਪਤ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਆਪਣੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਬਾਰੇ ਵਧੇਰੇ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਸਮਾਜ ਨੂੰ ਸਮਾਜਿਕ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ‘ਤੇ ਦੁੱਧ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਦੁਸ਼ਮਣ ਪੱਖ ਦੀ ਹਾਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸਹਿਯੋਗੀ ਬਣਨਗੇ। ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਅਹੁਦੇ ਅਤੇ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਗੁਪਤ ਗਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਆਪਸੀ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਹੱਲ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਉਦਾਰਤਾ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਜਾਂ ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਨਵੀਂ ਸਨਅਤ ਦਾ ਨੀਂਹ ਪੱਥਰ ਰੱਖ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤ, ਵਾਹਨ ਆਦਿ ਦੀ ਖਰੀਦ-ਵੇਚ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਤੁਲਸੀ ਜੀ ਨੂੰ ਕੱਚਾ ਦੁੱਧ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਧਨੁ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਲਾਭਦਾਇਕ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਨ ਰਹੇਗਾ। ਪਰ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦੀਆਂ ਸਾਵਧਾਨੀਆਂ ਵਰਤੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਵਿਵਹਾਰ ਰੱਖੋ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਨਾਰਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ. ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨਾਲ ਤਾਲਮੇਲ ਰਹੇਗਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਧੇਗਾ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਖਾਸ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ। ਪੜ੍ਹਾਈ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਵਪਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਸੁਧਾਰ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ।
ਉਪਾਅ :- ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਮਕਰ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਨਾਲ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਧਨ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਨਾਲ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਅਹੁਦੇ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਠਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਕੇਸ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਖਿਲਾਫ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਵਾਹਨਾਂ, ਇਮਾਰਤਾਂ ਅਤੇ ਜ਼ਮੀਨ ਦੀ ਖਰੀਦੋ-ਫਰੋਖਤ ਤੋਂ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਜਨਤਾ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਰਕਾਰੀ ਸਹਾਇਤਾ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਲਗਜ਼ਰੀ ਵਸਤੂਆਂ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਿਤਾ ਦੀ ਆਰਥਿਕ ਮਦਦ ਨਾਲ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਵਿਸਤਾਰ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੀਆਂ।
ਉਪਾਅ :- ਓਮ ਨਮੋ ਭਗਵਤੇ ਵਾਸੁਦੇਵਾਯ ਮੰਤਰ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਬਦਲਾਅ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਸਹਿਯੋਗੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਧੇਰੇ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਪਾਰਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਮਿਲਣਗੇ। ਛੋਟੀਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਦੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਨਵੇਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵੱਲ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀਆਂ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸੇ ਅਨੁਪਾਤ ਵਿੱਚ ਨਤੀਜੇ ਨਹੀਂ ਮਿਲਣਗੇ। ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਵਧ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸੰਜਮ ਨਾਲ ਵਿਵਹਾਰ ਕਰੋ। ਵਿਰੋਧੀ ਪਾਰਟੀਆਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੀਵਾਂ ਦਿਖਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ 1.25 ਕਿਲੋ ਮੂੰਗੀ ਨੂੰ ਹਰੇ ਕੱਪੜੇ ‘ਚ ਰੱਖ ਕੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਦਕਸ਼ਿਣਾ ਦੇ ਨਾਲ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਮੀਨ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਬੇਲੋੜੀ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਮਾਮਲਾ ਪੁਲਿਸ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਬੇਲੋੜੀ ਦੇਰੀ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਉਦਾਸ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ, ਕੋਈ ਵਿਰੋਧੀ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਰਚ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਰੋਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਧੋਖਾਧੜੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਿਆਸਤ ਵਿੱਚ ਬੇਲੋੜੀ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਹੋਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਪਰੀਤ ਲਿੰਗ ਦਾ ਸਾਥੀ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਅਣਚਾਹੇ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਾਵਧਾਨੀ ਅਤੇ ਸਾਵਧਾਨੀ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੂਰ ਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਕਿਸੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ ਤੋਂ ਚਿੰਤਾਜਨਕ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਉਪਾਅ :- ਚੰਦਨ ਦੀ ਮਾਲਾ ‘ਤੇ ਬੁੱਧ ਮੰਤਰ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ।

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *