2 ਮਈ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਮੇਖ ਸਮੇਤ ਇਨ੍ਹਾਂ 3 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ… ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿਣਗੇ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ 2 ਮਈ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਔਰਤਾਂ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਬਿਤਾਉਣਗੀਆਂ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਸੀਨੀਅਰ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਮਜ਼ਦੂਰ ਵਰਗ ਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਨੇ ਜੋ ਕਿਹਾ ਹੈ ਉਸ ਤੋਂ ਦੂਰ ਨਾ ਹੋਵੋ। ਬਹੁਤਾ: ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਾਦਲੇ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਹੈ। ਵਿਰੋਧੀ ਪਾਰਟੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੁੱਧ ਕੁਝ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ਾਂ ਰਚ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ. ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਕਾਨੂੰਨੀ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹਾਲਾਤਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਗੁਜ਼ਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਹਨਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗਿਤਾ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।
ਉਪਾਅ:- ਗਊ ਸ਼ੈੱਡ ਵਿੱਚ ਜਾਓ ਅਤੇ ਗਾਵਾਂ ਲਈ ਚਾਰੇ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ 2 ਮਈ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਉੱਚ ਅਹੁਦੇ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਦੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਮਨ ਵਿੱਚ ਉਤਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਧੇਗਾ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿੱਚ ਭਟਕ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਹਿਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸਮਾਜਿਕ ਕਾਰਜ ਦੀ ਇੱਛਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਾਹਨ ਸੁੱਖ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਜ ਪੱਧਰੀ ਅਹੁਦਾ ਜਾਂ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ।
ਉਪਾਅ :- ਲਕਸ਼ਮੀ ਨਰਾਇਣ ਮੰਤਰ ਦਾ 21 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ 2 ਮਈ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਿਆਸੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਖ਼ਤ ਸੰਘਰਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਉਸ ਅਨੁਪਾਤ ਵਿੱਚ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਹੋਣਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਦੁਆਰਾ ਗੁੰਮਰਾਹ ਨਾ ਕਰੋ. ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸੰਜਮ ਨਾਲ ਵਿਵਹਾਰ ਕਰੋ। ਵਿਰੋਧੀ ਪਾਰਟੀਆਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਪਮਾਨਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ. ਕਿਸੇ ਸੱਤਾਧਾਰੀ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿੱਚ ਘਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ। ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਬੂੰਦੀ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਕਰਕ 2 ਮਈ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬੇਲੋੜਾ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਅਤੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਜਨਤਾ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਾ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਥੋੜੇ ਦੁਖੀ ਰਹੋਗੇ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਵਧੇਗੀ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਅਤੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਘੱਟ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਉੱਚੇ-ਸੁੱਚੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਬਣੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖੋ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ, ਕੋਈ ਅਧੂਰਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਮਨੋਬਲ ਵਧੇਗਾ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨੂੰ ਗੁਲਾਬ ਦੇ ਫੁੱਲਾਂ ਦੀ ਮਾਲਾ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਮੱਥੇ ‘ਤੇ ਲਾਲ ਚੰਦਨ ਲਗਾਓ।

ਸਿੰਘ 2 ਮਈ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਅਤੇ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਸਿਆਸੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਧੇਗਾ। ਬੌਧਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਉਦਯੋਗ ਜਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਕਾਸ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਜਾਂ ਰਾਜ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਆਉਣਗੇ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਾਂ ਇੱਕ ਰੂਪਰੇਖਾ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇਗੀ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿੱਚ ਭਟਕ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਚੜ੍ਹਦੇ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਅਖੰਡ, ਰੋਲੀ ਜਲ ਵਿੱਚ ਪਾ ਕੇ ਅਰਗਿਆ ਕਰੋ। ਆਦਿਤਿਆ ਨੂੰ ਹਿਰਦੈ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ 2 ਮਈ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਸੱਤਾ ਵਿੱਚ ਬੈਠੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਸਰਕਾਰੀ ਮੁਹਿੰਮ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਲੈਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਹਿਯੋਗੀਆਂ ਨਾਲ ਵਧੇਰੇ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਪਣਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖਣਾ. ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਬੇਰੋਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਖੇਤੀਬਾੜੀ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਦਿੱਕਤਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਵੀ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਅਧੂਰਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਮਨੋਬਲ ਵਧੇਗਾ। ਸੁਰੱਖਿਆ ਕਾਰਜਾਂ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਹਿੰਮਤ ਅਤੇ ਬਹਾਦਰੀ ਦੇ ਬਲਬੂਤੇ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰਨਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਆਪਣੇ ਕੀਮਤੀ ਸਮਾਨ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਅਣਵਿਆਹੀ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਦਕਸ਼ਨਾ ਦੇ ਨਾਲ ਮੂੰਗੀ ਦੀ ਦਾਲ ਦਿਓ।

ਤੁਲਾ 2 ਮਈ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਧੀਨ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤਕਨੀਕੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੀ ਕਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸਹਿਯੋਗੀ ਬਣਨਗੇ। ਉਦਯੋਗ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਨਾਲ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿੱਚ ਘਰ-ਘਰ ਭਟਕਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਕੁਝ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪੜ੍ਹਾਈ ਅਤੇ ਅਧਿਆਪਨ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਬੁੱਧੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਸ਼ਾਸਨ ਸ਼ਕਤੀ ਵਿੱਚ ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਦਖਲ ਨਾਲ ਮੁਰੰਮਤ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀਆਂ ਕਈ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।
ਉਪਾਅ :- ਸਵੇਰੇ ਪੁਜਾਰੀ ਨੂੰ ਪੀਲੇ ਰੰਗ ਦਾ ਪਦਾਰਥ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ 2 ਮਈ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਬੇਲੋੜੀ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਅਣਸੁਖਾਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ਵਿੱਚ ਅਥਾਹ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਵਿਰੋਧੀ ਲਿੰਗ ਦੇ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਰਾਹ ਪੱਧਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਦਿਸ਼ਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੋ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਸ਼ਖ਼ਸੀਅਤ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਨੂੰ ਤੁਲਸੀ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਧਨੁ 2 ਮਈ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਦੇ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਫਸਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਜੇਕਰ ਮਾਮਲਾ ਵਧਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੇਲ੍ਹ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਰਾਬ ਪੀਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜ਼ੋਰਦਾਰ ਗੱਡੀ ਨਾ ਚਲਾਓ। ਕੋਈ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਾਹਨ, ਜ਼ਮੀਨ ਅਤੇ ਮਕਾਨ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਲਈ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਸਬਰ ਨੂੰ ਘੱਟ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਵਿਰੋਧੀ ਧਿਰ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਦਾ ਪਤਾ ਨਾ ਲੱਗਣ ਦਿਓ। ਚੰਗੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਵਿਵਹਾਰ ਸਹਿਯੋਗ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਭੌਤਿਕ ਸੁੱਖਾਂ ਅਤੇ ਸਾਧਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਸੀ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਧੇਗਾ।
ਉਪਾਅ:- ਵਗਦੇ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਬਤਾਸਾ ਤੈਰ ਲਓ।

ਮਕਰ 2 ਮਈ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਆਮ ਲਾਭ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਇੱਜ਼ਤ ਅਤੇ ਇੱਜ਼ਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਗੁਪਤ ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੁਹਾਡੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾਏ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ, ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਵਧੇਰੇ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਥਿਤੀ ਆਮ ਵਾਂਗ ਰਹੇਗੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਭਵਿੱਖੀ ਸਿੱਖਿਆ ਬਰਕਰਾਰ ਰਹੇਗੀ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਜਨਤਾ ਤੋਂ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਮਰਥਨ ਨਾ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਦੁਖੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਮਾਤਹਿਤ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤ, ਵਾਹਨ ਆਦਿ ਦੀ ਖਰੀਦੋ-ਫਰੋਖਤ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਮਾਤਾ ਬਗਲਾਮੁਖੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ 2 ਮਈ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਖੁੱਲਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਿਦੇਸ਼ ਸੇਵਾ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲਾਭ ਜਾਂ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਦੂਰ ਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਕੋਈ ਪਿਆਰਾ ਘਰ ਪਹੁੰਚੇਗਾ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰਯੋਗ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਦੋਸਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸੁੱਖ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਖੇਡ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੁਰਿਆਂ ਤੋਂ ਆਰਥਿਕ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵਿਰੋਧੀ ਦੁਆਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਖਿਲਾਫ ਕੋਈ ਸਾਜਿਸ਼ ਰਚੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਸੀਨੀਅਰ ਮੈਂਬਰ ਤੋਂ ਪੈਸੇ ਅਤੇ ਤੋਹਫੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਸ਼ੇਅਰ, ਲਾਟਰੀ ਆਦਿ ਤੋਂ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।
ਉਪਾਅ :- ਕੇਲੇ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਦੀ ਹਲਦੀ, ਛੋਲਿਆਂ, ਪੀਲੇ ਫੁੱਲ ਅਤੇ ਦੀਵੇ ਨਾਲ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਮੀਨ 2 ਮਈ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਅਹੁਦੇ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਦਾ ਸੱਦਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸਹਿਯੋਗੀ ਬਣਨਗੇ। ਸੰਗੀਤ ਦੇ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਾਹਨ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਪੁਰਾਣੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *