ਸਾਰੀਆਂ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ, ਪੜ੍ਹੋ ਮਹੀਨਾਵਾਰ ਰਾਸ਼ੀ

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ
ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸੰਘਰਸ਼ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦੀ ਅੱਜ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਨੌਜਵਾਨ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸੰਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੀਡੀਆ ਅਤੇ ਬੈਂਕਿੰਗ ਨੌਕਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਨਾਲ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ : ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨਾ ਅਤੇ ਤਿਲ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਲਾਲ ਅਤੇ ਸੰਤਰੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 02 ਅਤੇ 03

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ
ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਇੱਕ ਵਪਾਰਕ ਸਮਝੌਤਾ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਤਰੀਕਾ ਅਜ਼ਮਾਓ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਾਈ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਖਾਸ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ। ਬੀਪੀ ਦੇ ਮਰੀਜ਼ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ : ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ 7 ਵਾਰ ਪਾਠ ਕਰੋ। ਗਾਂ ਨੂੰ ਪਾਲਕ ਖੁਆਓ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਨੀਲਾ ਅਤੇ ਚਿੱਟਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 02 ਅਤੇ 03

ਮਿਥੁਨ
ਇਹ ਇੱਕ ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ ਹੈ ਜੋ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਉਸ ਸੁੰਦਰ ਮੌਕੇ ਨੂੰ ਹੱਥੋਂ ਨਾ ਜਾਣ ਦਿਓ। ਯਾਤਰਾ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਦਿਲਚਸਪ ਰਹੇਗਾ। ਬਕਾਇਆ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਜਲਦੀ ਹੀ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ – ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਸਹਸ੍ਰਨਾਮ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਕਣਕ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰਨਾ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਹਰਾ ਅਤੇ ਨੀਲਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 01 ਅਤੇ 09

ਕਰਕ
ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਈਟੀ ਅਤੇ ਬੈਂਕਿੰਗ ਨੌਕਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਦਫਤਰੀ ਕੰਮ ਕਾਰਨ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਹੋ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਚੰਗਾ ਪਿਆਰ ਸਾਥੀ ਹੈ। ਬੋਲਚਾਲ ਅਤੇ ਵਿਵਹਾਰ ਵਿੱਚ ਨਰਮ ਸੁਭਾਅ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ – ਗੁੜ ਅਤੇ ਅਨਾਰ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰਨਾ ਫਲਦਾਇਕ ਹੈ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਲਾਲ ਅਤੇ ਸੰਤਰੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ-05 ਅਤੇ 06

ਸਿੰਘ
ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਕੈਰੀਅਰ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਬਾਲ ਵਿਆਹ ਲਈ ਕੀਤੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੇਮ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਹੋਰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ, ਕਿਤੇ ਲੰਬੀ ਡਰਾਈਵ ‘ਤੇ ਜਾਓ। ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ– ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ। ਉੜਦ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਪੀਲਾ ਅਤੇ ਲਾਲ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 05 ਅਤੇ 07

ਕੰਨਿਆ
ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅਗਾਊਂ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮੁਲਤਵੀ ਨਾ ਕਰੋ, ਜੁਪੀਟਰ ਅਤੇ ਚੰਦਰਮਾ ਨੌਕਰੀ ਸੰਬੰਧੀ ਯਾਤਰਾ ਨੂੰ ਸਫਲ ਬਣਾਵੇਗਾ। ਮਕਾਨ ਉਸਾਰੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਵੀ ਅਧੂਰਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ- ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲਾਲ ਕੱਪੜੇ ਅਤੇ ਫਲ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਗੁੜ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ: ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ ਅਤੇ ਹਰਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 07 ਅਤੇ 08

ਤੁਲਾ
ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਅਹੁਦਾ ਹਾਸਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਰਾਜਨੇਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਉਪਰਾਲੇ ਕਰਨਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਨੂੰ ਰੋਮਾਂਚ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਰੱਖੇਗੀ। ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਾਨਸਿਕ ਸੋਚ ਹਾਨੀਕਾਰਕ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ- ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਲਾਲ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ: ਹਰਾ ਅਤੇ ਨੀਲਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 06 ਅਤੇ 08

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ
ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਦਫਤਰੀ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੁਝ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਹੁਣ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ- ਭੈਰੋਂ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ। ਹਰੇ ਕੱਪੜੇ ਅਤੇ ਉੜਦ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 03 ਅਤੇ 07।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਪੀਲਾ ਅਤੇ ਚਿੱਟਾ

ਧਨੁ
ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸੰਘਰਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਸਫਲਤਾ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਕਰੋ. ਸੰਤਾਨ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਫਲਤਾ ਵਿੱਤੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਦੇਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ – ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਚਰਨ ਛੂਹ ਕੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ ਅਨਾਰ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਫਲਦਾਇਕ ਹੈ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ: ਜਾਮਨੀ ਅਤੇ ਲਾਲ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 05 ਅਤੇ 08

ਮਕਰ
ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਦੀ ਹਾਲਤ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਲੀਵਰ ਦੇ ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦੀਆਂ ਆਦਤਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੇਵਲ ਸੰਤੁਲਿਤ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰੁਟੀਨ ਹੀ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਤਣਾਅਪੂਰਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ- ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਹੋਵੇਗੀ, ਸੱਤ ਦਾਣੇ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਸ਼੍ਰੀ ਅਰਣਯਕਾਂਡ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਹਰਾ ਅਤੇ ਜਾਮਨੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 07 ਅਤੇ 09.

ਕੁੰਭ
ਹੁਣ ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਸਹੀ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਉਚਿਤ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣਾ ਸਿੱਖੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਅਤੇ ਫੈਸਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਅਨਿਸ਼ਚਿਤਤਾ ਵਰਗੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਫਸੇ ਹੋਏ ਪੈਸੇ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ – ਭਗਵਾਨ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ। ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਸ਼ਣੁਸਹਸ੍ਰਨਾਮ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ ਅਤੇ ਪੀਲਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ-01 ਅਤੇ 09

ਮੀਨ
ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਰਹਿਣਗੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦੇ ਢੰਗ ਨੂੰ ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਦੇਣਗੇ। ਕਰੀਅਰ ਸਫਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਨੌਕਰੀ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਵਾਧੂ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਸੰਭਵ ਹੈ. ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸੁੰਦਰ ਸੋਨੇ ਦੀ ਅੰਗੂਠੀ ਗਿਫਟ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਹੱਲ- ਸ਼੍ਰੀ ਸੂਕਤ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਨ ਨਾਲ ਆਰਥਿਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਸੱਤ ਦਾਣੇ ਦਾਨ ਕਰਦੇ ਰਹੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਲਾਲ ਅਤੇ ਸੰਤਰੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 02 ਅਤੇ 03

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *