0ਮਕਰ, ਕੰਨਿਆ ਅਤੇ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਰਹੇਗਾ, ਆਪਣਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਪੜ੍ਹੋ।

Uncategorized

[ad_1]

ਮੇਖ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਮੇਖ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਊਰਜਾ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਸਿਹਤ ਵੀ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਸਨੇਹੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਰਹੇਗਾ। ਪਰ ਦੁਪਹਿਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਦੁਖਦਾਈ ਘਟਨਾ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੀਆਂ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦੀਆਂ ਆਦਤਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਸਖ਼ਤ ਭਾਸ਼ਾ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨਾ ਕਰੋ। ਘਰ, ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਸਮੂਹ ਅਤੇ ਵਿਵਹਾਰਕ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਸੰਤੋਸ਼ਜਨਕ ਵਿਵਹਾਰ ਨੂੰ ਅਪਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਦਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦਾ ਸੰਤੁਲਨ ਰਹੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਟੌਰਸ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਟੌਰਸ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਸਪਸ਼ਟਤਾ ਤੋਂ ਹੈਰਾਨ ਹੋਵੋਗੇ. ਜ਼ੁਕਾਮ, ਖੰਘ, ਕਫ ਜਾਂ ਬੁਖਾਰ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਧਾਰਮਿਕ ਤਿਉਹਾਰਾਂ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਤੋਂ ਵਿਛੋੜਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰ ਦੋ ਦੇ ਬਾਅਦ ਕੁਝ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ. ਕੰਮ ਕਰਨ ਨਾਲ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ: ਅੱਜ ਦਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਮਿਥੁਨ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਅੱਜ ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਨਵੇਂ ਦੋਸਤ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜੋ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਉਮੀਦ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਸੈਰ ਸਪਾਟੇ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰ ਦੁਪਹਿਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੁਝ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਧਰਮ ਅਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨੁਕਸਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਨਾ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦਖਲ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਕਰਨ ਦੀ।

ਕਰਕ: ਅੱਜ ਦਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ, ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਬੇਚੈਨੀ ਅਤੇ ਬੇਚੈਨੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸਾ ਵੀ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਉਦਾਸ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਦੁਪਹਿਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੀ ਸਰੀਰਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਜ਼ਰੂਰੀ ਚਰਚਾ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਲੀਓ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਵਾਂ ਥਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਅਹਿਮ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਵਧਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵਿਗਾੜ ਰਹੇਗਾ। ਦੁਪਹਿਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਟੂਰ ਕਰਵਾਏ ਜਾਣਗੇ। ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ: ਅੱਜ ਦਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਕੰਨਿਆ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਡੂੰਘੀ ਸੋਚ ਅਤੇ ਰਹੱਸਮਈ ਵਿਗਿਆਨ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਬੋਲਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡਾ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਵਿਵਾਦ ਨਾ ਹੋਵੇ। ਕੁਝ ਖਰਾਬ ਸਿਹਤ ਰਹੇਗੀ। ਦੁਪਹਿਰ ਨੂੰ ਸੈਰ ਸਪਾਟਾ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਫਿਰ ਵੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਦਿਸ਼ਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਅਜਿਹਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ। ਧਾਰਮਿਕ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਕਾਰਜਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਤੁਲਾ: ਅੱਜ ਦਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਤੁਲਾ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਜਿਕ ਅਤੇ ਬਾਹਰੀ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਪ੍ਰੀਤਮ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਦੁਪਹਿਰ ਅਤੇ ਸ਼ਾਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਅਤੇ ਵਿਵਹਾਰ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਵਿਵਾਦ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਸਕਾਰਪੀਓ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਵਪਾਰਕ ਜਾਂ ਵਪਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ। ਇਸ ਨਾਲ ਵੀ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਹੋਰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦਾ ਆਦਾਨ-ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਘਰ ਅਤੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਰਹੇਗੀ। ਸਮਾਜਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਦਾ ਸੁਹਾਵਣਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਹਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਿਲੇਗਾ।

ਧਨੁ : ਅੱਜ ਦਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਧਨੁ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਥਕਾਵਟ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਕੰਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਾਹਲੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਹਲਕਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰ ਦੁਪਹਿਰ ਅਤੇ ਸ਼ਾਮ ਦੇ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਨੰਦ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੋਈ ਧਾਰਮਿਕ ਜਾਂ ਚੈਰੀਟੇਬਲ ਕੰਮ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥ ਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਸਮਾਗਮਾਂ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਕਰ: ਅੱਜ ਦਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਮਕਰ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਾਵੁਕ ਅਤੇ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅੱਜ ਜਲਘਰ, ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਆਦਿ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਕੋਈ ਮਾਨਸਿਕ ਰੋਗ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਲਈ, ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਜ਼ਿੱਦੀ ਵਿਵਹਾਰ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਸਰਕਾਰੀ ਅਤੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਕੁੰਭ: ਅੱਜ ਦਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਕੁੰਭ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰੇਰਣਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਤਬਦੀਲੀ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਸੀਂ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਅੰਤਮ ਫੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕੋਗੇ। ਲੇਖਣੀ ਦੇ ਕੰਮ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਪਰ ਦੁਪਹਿਰ ਜਾਂ ਸ਼ਾਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਥਿਤੀ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਦੁਬਿਧਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਕਿਸੇ ਦੀ ਗੱਲ ਅਤੇ ਵਿਵਹਾਰ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੁੱਖ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਮਕਾਨ ਜਾਂ ਜ਼ਮੀਨ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਨਾ ਕਰੋ। ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਦੀ ਸ਼ਰਨ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮੀਨ : ਅੱਜ ਦਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਮੀਨ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਧਨ ਦੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ, ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅਣਬਣ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਦੀ ਘਟਨਾ ਨਾ ਹੋਵੇ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਵਪਾਰਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਬਦਲਦੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਦਵੰਦਵਾਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਲਈ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਦੀ ਘਾਟ ਹੋਵੇਗੀ. ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਬੌਧਿਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰ ਸਕੋਗੇ।

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *